chân dài, hàng độc lên sàn tại Thái Nguyên

joinmrthinh

Thượng Sỹ
ZLC các AN thì quá là hiếm sao không để lại mà cho em nó ra đi sau này có ngày hối tiếc đó bác

Cán AN hiếm do ít người đánh thôi! Mà hiếm người chơi mà muốn bán thì cũng ... hiếm người mua! Cây này tầm 2.4 thì e cũng muốn thử! Up ...

Cán AN hiếm do ít người đánh thôi! Mà hiếm người chơi mà muốn bán thì cũng ... hiếm người mua! Cây này tầm 2.4 thì e cũng muốn thử! Up ...
bác à, em không phải chán cán an đâu, em bán đi để lấy Jangjike Alc cán an. cán An em thấy hay thật mà! đánh 2 càng ngon, ôm tay nhưng rất linh động, nếu cán fl thì dòng TMB là hơi mỏng! nếu mỏng mà cán fl thì góc độ vào bóng sẽ không ổn định!

bác à, em không phải chán cán an đâu, em bán đi để lấy Jangjike Alc cán an. cán An em thấy hay thật mà! đánh 2 càng ngon, ôm tay nhưng rất linh động, nếu cán fl thì dòng TMB là hơi mỏng! nếu mỏng mà cán fl thì góc độ vào bóng sẽ không ổn định!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Đúng vây! Nhưng nó chỉ hợp một số ít người như bạn chẳng hạn. Vì k phải ngẫu nhiên mà các hãng Sx nhiều loại cán và cán AN thuộc loại rất ít. Mình nghĩ cán AN hợp với người có lòng bàn tay sâu ... để chứa phần to ở giưa của cán. Giá 2.4 có thể chấp nhận đc vì tại thời điểm khó khăn lại dòng hàng hot mới và chắc cũng sẽ có nhiều dòng cao cấp như thế này lên đường!

Duc_NM

Đại Tá
Hôm nay sáng mỒng hai tháng chín
thỦ Đô hoa vàng,nẮng ba Đình
muôn triỆu tim chỜ, chim cŨng nín
bỖng vang lên tiẾng hát ân tình...
Tưởng bác joinmrthinh lại làm thơ định chọc cho phát, hóa ra là bác. Hôm nay Thủ đô của bác đang mưa nhá....:zingme76:

Bình luận từ Facebook