Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An

chonmylac2

Trung Sỹ
Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An tọa lạc tại trung tâm văn hóa thể dục thể thao thị xã Thuận An ngay tại ngã 5 Lái Thiêu thị xã Thuận An. Tại câu lạc bộ có 04 bàn Prosun mới keng hoạt động từ sáng sớm (08h) đến chiều tối (21h) mỗi ngày, còn có 01 phòng rộng rải để tập riêng. Tại đây hội phí cực kỳ hấp dẫn (80.000đ/tháng).
Câu lạc bộ là nơi sinh hoạt của các hảo thủ như: cao thủ trình B (diễn đàn): Minh Thi (2-4-6), Tú Nhóc (thỉnh thoảng); trình C (diễn đàn): Tài Địa (Tài tay trái), Thành Long (Long tay trái); trình D (diễn đàn): Cao Thuần ZLC (NCT-TNTH), Lộc năng khiếu, Huy sầu riêng (PDL); trình E, F, H, I, Z thì bao la! Tổng cộng khoảng 40 tay vợt, đủ mọi lứa tuổi nam phụ lão ấu, mọi loại đặc sản vùng Lái Thiêu (vợt mút) như măng cụt (láng), sầu riêng (gai thủ), chôm chôm (gai công).
Tại đây thường xuyên tổ chức giao lưu với các câu lạc bộ, đội tuyển các tỉnh thành lân cận như Bến Tre, Lâm Đồng, tuyển Tp. HCM . . . nên vô cùng hấp dẫn với những tín đồ môn bóng nhựa! Đặc biệt, năm 2012 tổ chức thành công giải vô địch toàn tỉnh với huy chương bạc đôi nam của cặp vận động viên tuổi teen Long - Lộc.
Ngoài ra, câu lạc bộ thường xuyên nhận dạy kèm cho các tín đồ bóng nhựa với huấn luyện viên lão luyện Minh Thi, hay bạn trẻ Thành Long. Hiện tại có khoảng 20 tay vợt đang học từ cơ bản đến nâng cao đủ mọi lứa tuổi.
Còn các bạn chưa chơi hãy đến chiêm ngưỡng những đường bóng vô cùng đẹp mắt thường xuyên xãy ra của các tay vợt Minh Thi, Tài Địa, Thành Long, Lộc, Cao Thuần các bạn sẽ mê ngay thôi!
Đặc biệt!! Đến 19h mỗi ngày các bạn sẽ quên hết mệt mỏi, sẽ thấy mát lòng, các bạn hãy đến để khám phá điều đặc biệt đó xãy ra mỗi ngày! (Ai biết rồi thì đừng nói trên diễn đàn phá em nha! Thanks)

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Chiều nay mình sẽ vô cây lạc bộ chụp mấy tấm hình! Bác nào chỉ mình post lên cho ace gần xa chiêm ngưỡng với!

DammeBB

Binh Nhất
chú chonmylac muốn post hình trước tiên chú lên trang upanh.com và sau đó tiến hành up ảnh lên trước (chú nhớ đặt tag ảnh để dễ tìm)
Sau đó chú vào diễn đàn và đăng hình lên bằng cách bấm vào biểu tượng "Insert image". Nó sẽ hiện lên cái khung để mình chèn link ảnh vào.
Và link ảnh chính là link mình đã up lên trên trang upanh.com. Chú bấm vào từng bức hình đã up (nhớ mở hình bằng new tag) và copy dòng link ảnh đầu tiên và past vào khung chèn ảnh. Thế là xong. Cứ làm tương tự cho các bức hình còn lại

chonmylac2

Trung Sỹ
chú chonmylac muốn post hình trước tiên chú lên trang upanh.com và sau đó tiến hành up ảnh lên trước (chú nhớ đặt tag ảnh để dễ tìm)
Sau đó chú vào diễn đàn và đăng hình lên bằng cách bấm vào biểu tượng "Insert image". Nó sẽ hiện lên cái khung để mình chèn link ảnh vào.
Và link ảnh chính là link mình đã up lên trên trang upanh.com. Chú bấm vào từng bức hình đã up (nhớ mở hình bằng new tag) và copy dòng link ảnh đầu tiên và past vào khung chèn ảnh. Thế là xong. Cứ làm tương tự cho các bức hình còn lại

Phức tạp quá nhỉ? cám ơn Khang! Dạo này sao không thấy gia đình lên CLB chơi đó Khang?

DammeBB

Binh Nhất
mấy bữa con, t.thịnh, mẹ lên mà có thấy chú Hải đâu, bữa thứ 7 lên nè, chủ nhật nữa. Chủ nhật ít người ghê. Mà sao bữa cn ko thấy chú Hải zới Long ta?

chonmylac2

Trung Sỹ
mấy bữa con, t.thịnh, mẹ lên mà có thấy chú Hải đâu, bữa thứ 7 lên nè, chủ nhật nữa. Chủ nhật ít người ghê. Mà sao bữa cn ko thấy chú Hải zới Long ta?
Chủ nhật chiến đấu với 2 em chân dài quá không đảm bảo sức khỏe nên ở nhà Ku ơi!

trungmap

Binh Nhất
KKKKKKKKKK ở dưới chơi bị dìm hàng quá, lên CLB chú chơi Khang ơi, chắc phải mở topic CLB Bình Dương quá hehehe chiêu dụ anh emBia

DammeBB

Binh Nhất
T.5 vừa rồi SN chú nên CN 2 em chân dài ở SG lên chơi với chú! sáng 1 em, chiều 1 em thì sức nào chịu nổi?
Sao lại tự phế võ công? T. Long nó khen con đánh mà! banh không có lực hả?
Chời ơi! SN mà ko mời nha chú >< Giận chú chonmylac lun. Mình tự phế rùi khi học lại sẽ thành 9 quả chú ah` :D
KKKKKKKKKK ở dưới chơi bị dìm hàng quá, lên CLB chú chơi Khang ơi, chắc phải mở topic CLB Bình Dương quá hehehe chiêu dụ anh emBia
Mở đi chú! Mở đi chú :D

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chời ơi! SN mà ko mời nha chú >< Giận chú chonmylac lun. Mình tự phế rùi khi học lại sẽ thành 9 quả chú ah` :D

Mở đi chú! Mở đi chú :D
Đúng đó anh Trung ơi anh mỏ đi, hôm Hoàng Anh có ghé CLB anh nhưng không thấy mở cửa, em cũng có ghé vài lần mà cũng chưa đến giờ thì phải, anh mở topic để anh em biết giờ giấc thế nào mà vào đó chơi bóng anh à ! em tận Bến Cát lâu lâu mới có dịp xuống đó, muốn ghé CLB anh tham quan vì nghe sư phụ nói anh là bạn của anh ấy ! kekee

DammeBB

Binh Nhất
Đúng đó anh Trung ơi anh mỏ đi, hôm Hoàng Anh có ghé CLB anh nhưng không thấy mở cửa, em cũng có ghé vài lần mà cũng chưa đến giờ thì phải, anh mở topic để anh em biết giờ giấc thế nào mà vào đó chơi bóng anh à ! em tận Bến Cát lâu lâu mới có dịp xuống đó, muốn ghé CLB anh tham quan vì nghe sư phụ nói anh là bạn của anh ấy ! kekee

Giờ sinh hoạt của CLB chú Trung là từ 17h30 chiều các ngày a ah`. Sáng ko có người trông CLB nên ko mở cửa ah

chonmylac2

Trung Sỹ
8 quả được ồi Ku! 9 quả là theo phật đó! KKKKK Adi tau pho! ngày nào nói nói cười cười . . . bây giờ chỉ được nhìn và ngửi mà thôi! Ngày nào ăn cơm bằng 2 cây đủa mà bây giờ ăn cơm bằng 3 cây nhang rồi! hic hic KKKKKK
Đừng ghẹo chú mày Ku ạ! KKKKK

Last edited:

DammeBB

Binh Nhất
8 quả được ồi Ku! 9 quả là theo phật đó! KKKKK Adi tau pho! ngày nào nói nói cười cười . . . bây giờ chỉ được nhìn và ngửi mà thôi! Ngày nào ăn cơm bằng 2 cây đủa mà bây giờ ăn cơm bằng 3 cây nhang rồi! hic hic KKKKKK
Đừng ghẹo chú mày Ku ạ! KKKKK
-_-!!. Con đánh còn tùy thuộc nhiều vào fong độ wá, chứ kỹ thuật thì chưa vững, mà đó giờ toàn tự tập, nhìn rùi tập theo thôi nên ko hiệu quả, nên giờ muốn tập lại phải chịu khó phế võ công để học lại, vậy nó mới ko bị lẫn lộn, hii

chonmylac2

Trung Sỹ
-_-!!. Con đánh còn tùy thuộc nhiều vào fong độ wá, chứ kỹ thuật thì chưa vững, mà đó giờ toàn tự tập, nhìn rùi tập theo thôi nên ko hiệu quả, nên giờ muốn tập lại phải chịu khó phế võ công để học lại, vậy nó mới ko bị lẫn lộn, hii

Giờ này chưa ngủ nữa hả Ku? Cần gì tự phế chứ! Đi chơi với chú 1 tuần là tự nhiên quên hết ngay thôi! không cần phải phế gì đâu! KKK Có hỏi mẹ vụ cú đầu chưa? Mẹ không trả lời thì hỏi T. Thịnh nó kể cho nghe! KKK

Bình luận từ Facebook