Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

minhdc

Trung Sỹ
Công nhận với tốc độ pót bài của chú Tùng và chú Linh chẳng mấy CLB HT1 hot hot hot nhất diễn đàn BBORG rồi. Chúc mừng, chức mừngBiaBiaBiaBiaBia
Chiều này rảnh thì anh rủ mấy anh em vào La Khê chơi đi. Gặp ai thì QUAN HỆ với người đó .... nhỉ BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
Set 2_1:

[video=youtube_share;-dRSQmUrgp0]http://youtu.be/-dRSQmUrgp0[/video]

Set 2_2

[video=youtube_share;d6Rdk8myRvA]http://youtu.be/d6Rdk8myRvA[/video]

Last edited:

baolinhsport

Thượng Sỹ
hí hí, a cứ động viên e, thỉnh thoảng cũng phải tự làm mới mình tý chứ a.
30/12 CLB HT1 tổ chức tất niên, thay mặt CN e mời a qua tham dự với a e cho vui nhé.
Cảm ơn Linh và anh em Hatri 1 cuối năm anh bận quá chắc ko tham gia đc . Vả lại cũng đang bạn tổ chức giải tất niên cho Hà cầu nữa anh em thông cảm nhé . Chúc Hà trì 1 ngày càng lớn mạnh

mask2009

Thiếu Uý
Cảm ơn Linh và anh em Hatri 1 cuối năm anh bận quá chắc ko tham gia đc . Vả lại cũng đang bạn tổ chức giải tất niên cho Hà cầu nữa anh em thông cảm nhé . Chúc Hà trì 1 ngày càng lớn mạnh
E cũng đoán được các ngày này CLB nào cũng bận.
em cũng xin chúc CLB Hà Cầu ngày càng phát triển.
Sang năm mới a e bên HT1 sẽ tổ chức kéo sang giao lưu mạnh với bên anh đấy.

mask2009

Thiếu Uý
Vãi hàng chú Tùng, bắt đầu online đi nhả đạn đấy à, hôm nay các mod viết bài nhiều cho Đà Nẵng Open, chú tha hồ dụng võ.

Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia

mask2009

Thiếu Uý
Đang Up nốt set 2 trận tứ kết đá cầu thì nhận được tin báo của a Cường, thằng KU nhà anh Cường vừa huy chương VÀNG môn đá cầu quận Hà Đông.
Vui quá.
Thay mặt anh em CLB hà Trì 1 chúc mừng bố con anh
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

tunghatri

Đại Tá
Đang Up nốt set 2 trận tứ kết đá cầu thì nhận được tin báo của a Cường, thằng KU nhà anh Cường vừa huy chương VÀNG môn đá cầu quận Hà Đông.
Vui quá.
Thay mặt anh em CLB hà Trì 1 chúc mừng bố con anh
Bia Bia Bia Bia Bia Bia
chúc mừng anh cường nhé.sang năm bác cố đào tạo cu nhà bác giỏi bóng bàn như đá cầu nhé

mask2009

Thiếu Uý
chúc mừng anh cường nhé.sang năm bác cố đào tạo cu nhà bác giỏi bóng bàn như đá cầu nhé
Ối em ơi, 2 thằng Ku đấy đánh bóng bàn hơi bị hay đấy, chẳng qua năm nay nhà a Cường có việc HIẾU nên chúng nó ko tham dự được, chứ không chắc cũng có huy chương.

mask2009

Thiếu Uý
hôm nay vừa ngồi với 1 số đại ka của TT TDTT quận Hà đông, mình có trình bầy phương hướng phát triển của CLB, được các pác ấy ủng hộ, vui quá.................

Bình luận từ Facebook