Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Anh em Hà trì 1 xem thế nào để chú Tùng 3T sáng nay 6.10 ngày 08/4/2013 đã balo túi sách đi luyện công rồi, chắc vào Hà Cầu. Vừa đi vừa nghĩ không để ý gì hết, ông anh hỏi cũng ko biết.:confused:

tunghatri

Đại Tá
Anh em Hà trì 1 xem thế nào để chú Tùng 3T sáng nay 6.10 ngày 08/4/2013 đã balo túi sách đi luyện công rồi, chắc vào Hà Cầu. Vừa đi vừa nghĩ không để ý gì hết, ông anh hỏi cũng ko biết.:confused:
heeeeeeeeeeeeeeeeeeee chắc em không để ý.sáng ra vẫn còn bùn ngủ

mask2009

Thiếu Uý
anh em hà trì 1 xem thế nào để chú tùng 3t sáng nay 6.10 ngày 08/4/2013 đã balo túi sách đi luyện công rồi, chắc vào hà cầu. Vừa đi vừa nghĩ không để ý gì hết, ông anh hỏi cũng ko biết.:confused:

heeeeeeeeeeeeeeeeeeee chắc em không để ý.sáng ra vẫn còn bùn ngủ
nó Đi Đánh dẬm ĐẤy anh trung Ơi.................................

QuanEVN

Binh Nhì
Hôm qua ae có buổi tập vui quá, nghe nói hình như cuối tuần này có bữa vui vẻ với CLB Xuân Đỉnh thì phải., hôm nọ thua bác Uy- Chủ nhiệm, lần này nếu có dịp gạ 2 chủ nhiệm fighting với nhau nhỉ.
ae có ý kiến đi nhé,

Đức tiểu hổ 8x ngày càng xitin nghe đâu tối qua chăn đc cây vợt mới

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua ae có buổi tập vui quá, nghe nói hình như cuối tuần này có bữa vui vẻ với CLB Xuân Đỉnh thì phải., hôm nọ thua bác Uy- Chủ nhiệm, lần này nếu có dịp gạ 2 chủ nhiệm fighting với nhau nhỉ.
ae có ý kiến đi nhé,
cứ chiến thôi, trận này mà thua nữa là phải có ý kiến cân bóng ngay anh à :confused:

Seu

Trung Sỹ
Anh Trung cũng tập luyện đi chứ, cao thủ vang bóng một thời không khéo chuyển sang làm tổng giám đốc công ty đốt cháy hà nội đấy. Nếu thế cho e xin chân IT nhé kaka

mask2009

Thiếu Uý
Anh Trung cũng tập luyện đi chứ, cao thủ vang bóng một thời không khéo chuyển sang làm tổng giám đốc công ty đốt cháy hà nội đấy. Nếu thế cho e xin chân IT nhé kaka
chuẩn đấy, thấy bác này hôm qua lang thang hỏi mua đèn khò :D

mask2009

Thiếu Uý
Chắc là đi âm thầm nộp đấy- cũng có thể cả đêm qua 3t ngủ không được sáng nay đi luyện công sớm....,thèm Bia
đi nộp thêm mà anh, nộp ở clb chán rồi kiếm chỗ khác nộp cho nó kín đáo, may mà có bác baolinhsport đưa tin :D

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Bắt đầu từ chiều nay đây mời ông em vào Hà Trì 1 tỉ thí một trận xem sao. Hôm nay đi khám khớp gối đang bị chấn thương chắc em chấp anh 2 nhé, hai tuần nay không đánh rồi, tới đây có lẽ thua độ mất, mà kèo tới có ai theo mình không nhỉ, nếu không là mình nuốt tất đấy...Đừng bảo ăn mảnh ae nhé...BiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
Bắt đầu từ chiều nay đây mời ông em vào Hà Trì 1 tỉ thí một trận xem sao. Hôm nay đi khám khớp gối đang bị chấn thương chắc em chấp anh 2 nhé, hai tuần nay không đánh rồi, tới đây có lẽ thua độ mất, mà kèo tới có ai theo mình không nhỉ, nếu không là mình nuốt tất đấy...Đừng bảo ăn mảnh ae nhé...BiaBiaBia
anh chưa đi khám à?????
chiều nay em không chơi đc sớm rồi anh ạ, đang bận mấy việc linh tinh bực mình ghê :mad:

Bình luận từ Facebook