Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

huydas

Đại Tá

Song phi nam Vinh Tễ và Bách trọc

Vãi ông Vinh Tễ.....hehe...uppppppppp

ruoubakich

Trung Tá
Những hình ảnh giao lưu đâù năm mơí vơí Câu Lạc Bộ Tiên Yên (ngày 3/3/2013)

Anh Hùng Chủ nhiệm CLB Cưú Hỏa tặng hoa, cờ lưu niệm và quà năm mơí cho anh Hải chủ nhiệm CLB Tiên Yên.
Hình như người nhận hoa là bác Minh Tiên Yên thì phải , hay mình già rồi nhìn không rõ . Này meoluoi , CLB Cứu Hỏa ở phường nào vậy ? Cho mình chúc mừng bác Kháng và con trai Hồng nhé . Cháu tiến bộ nhanh quá .

meoluoitmb

Đại Tá
Hình như người nhận hoa là bác Minh Tiên Yên thì phải , hay mình già rồi nhìn không rõ . Này meoluoi , CLB Cứu Hỏa ở phường nào vậy ? Cho mình chúc mừng bác Kháng và con trai Hồng nhé . Cháu tiến bộ nhanh quá .

------------------
Cháu xin đính chính, vâng đúng đó là anh Minh chủ nhiệm câu lạc bộ Tiên Yên.

meoluoitmb

Đại Tá

==============

Câu lạc bộ Cưú Hỏa Cẩm Phả nằm trên địa bàn phường Cẩm Đông và trong khuôn viên của đôị cưú hỏa thành phố luôn. Hì hì, rất mong có dịp Chú về Cẩm Phả thì nơi chú qua Câu lạc bộ chơi Chú nhé. Mọi ngươì ở đây đêù rất nhiệt tình và mến khách chú ạ.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Tác Phẩm tự biên của cao thủ Hải Xẹt, anh tự tìm kiếm, tự nghĩ và cho ra lò tác phẩm được coi như phù điêu của câu lạc bộ cưú hỏa:
Mơì các Bác cho nhận xét:

Bình luận từ Facebook