Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

Doxuan147

Trung Sỹ
huy dạo này mai luỵen binh đao chuẩn bị cho lượt về vói cứu hỏa.sợ lộ bài không tháy bén bảng xuống......cứu hỏa dã dàn binh bố trâni trực tiếp chủ nhiệm lý hùng cầm quân...quyết đảo ngược thế cờ...hi hi chiến thắng./.

huydas

Đại Tá
huy dạo này mai luỵen binh đao chuẩn bị cho lượt về vói cứu hỏa.sợ lộ bài không tháy bén bảng xuống......cứu hỏa dã dàn binh bố trâni trực tiếp chủ nhiệm lý hùng cầm quân...quyết đảo ngược thế cờ...hi hi chiến thắng./.

Hic..chơi bóng còn không có time thì lấy time đâu ra mà tập..mai đợi Xelu rồi 2 ae sang uốn rượu thoy...! :zingme14:

meoluoitmb

Đại Tá
Hic..chơi bóng còn không có time thì lấy time đâu ra mà tập..mai đợi Xelu rồi 2 ae sang uốn rượu thoy...! :zingme14:

====================
mày có biết mày đang nói chuyện với ai không mà lại ăn nói trống không và cộc cỡn vậy hả. Chủ ngữ đâu mà toàn thấy vị ngữ.
Người mà chú đang nói chuyện là Bác Kháng phó chủ nhiệm đấy.
Và giờ sẽ là 1 trong những thành viên cao tuổi nhất diễn đàn mình.
Trả lời laị ngay trước khi anh nổi giận dùng chiêu tiểu lý phi vợt chiều nay nếu thấy chú bén mảng. Nhanh và ngay.

Doxuan147

Trung Sỹ
chiều nay có trận đấu đôi giưã "BÁc LÂm(Lâm đầu bạc) và CHúc" VÀ "QUÂN HÀ (CAO SƠN)" mèolười nhớ ghi hình dể bạn bè xa gần cùng xem nhé...giải thưởng lớn ;;
''thửđoán xem''...theo mình 50/50.

Last edited:

longphui

Binh Nhất
Hôm nay em oánh không được như mọi hôm, chứ mọi hôm em giật kinh lắm, em giao bóng còn méo cả mồm đi nữa cơ, xoáy lắm, hôm nay em hơi mệt, lại quên méo mồm thôi... Em hay mà. Nhiều khi em thấy em nể em dã man.

Bốc phét vừa thôi ông Vinh Đễ ơi, Tí nữa thì thua nát hàng ra, ông có người nhà ở bên Camarun à, Đánh bóng bàn lần nào thi đấu cũng tụt huyết áp...lần sau cho ông dự bị luôn...uống đi, chém ít thôi...

Chú này nữa, anh biết hôm nay anh run rồi, anh kém , anh kém, anh hứa với Long lần sau anh sẽ cố gắng hơn nữa, anh sẽ không để em và mọi người phải thất vọng vì anh nữa, I love you.

Thì thầm mùa xuân:
Long: Thôi được rồi, nhưng lần sau phải nhớ cố gắng lên nhé, mà này anh Vinh ơi, sao nhà anh hay có giỗ thế, 1 tháng e thấy nhà anh phải có đến 15-20 cái giỗ, sao người ở đâu ra mà chết nhiều thế anh.
Vinh: Xời, anh mũi né đấy, đừng nói với ai nhé..anh sẽ rút kinh nghiệm chuyển từ giỗ sang sinh nhật

Mai em sẽ dạy anh lại quả giật và quả giao bóng méo mồm gia truyền. yên tâm đi.

đọc cái bài viết này của bác Hưng mèo lười mà em tưởng anh là nhà văn cơ:))) hài quá đi mất:)))

huydas

Đại Tá
mèolười cẩn thận quá huyđát nó nói vậy không sao cả, dân thể thao mà...

Hic...Sư bá bình thường toàn đi vi hành..hôm qua tự nhiên vào viết bài thì con biết làm sao được Sư bá nhỉ..? hihi
Con xin lỗi Sư bá nhé...! :zingme71:

Bình luận từ Facebook