Toàn quốc Cặp Tenergy nội địa 64 2.1mm (deal closed)

attack01

Đại Uý
Như tiêu đề, bán hộ cậu em cặp Ten nội địa (cái này mình đảm bảo vì mình mua bên Nhật dùm nó) giá mềm, chơi được 5 tháng, mặt đen mới hơn mặt đỏ do chơi backhand, spong còn nguyên chưa rách...hợp với ai muốn trải nghiệm Ten...chụp chính xác không chỉnh sửa hay kỹ xảo gì cả vì mình rất ngại bán mút cho người ta mà bên ngoài không giống hình

Giá mặt đen: 500k
Giá mặt đỏ: 400k

2 mặt này đều dán Innerforce ZLC nên mặt khá to, chắc vừa các cốt khác

Mua cả 2 mặt 850k, ưu tiên giao dịch trực tiếp tại HCM - Q3...đến trực tiếp fix thêm chút đỉnh

Tks anh em quan tâm

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0

chaunguyen

Đại Tá
Như tiêu đề, bán hộ cậu em cặp Ten nội địa (cái này mình đảm bảo vì mình mua bên Nhật dùm nó) giá mềm, chơi được 5 tháng, mặt đen mới hơn mặt đỏ do chơi backhand, spong còn nguyên chưa rách...hợp với ai muốn trải nghiệm Ten...chụp chính xác không chỉnh sửa hay kỹ xảo gì cả vì mình rất ngại bán mút cho người ta mà bên ngoài không giống hình

Giá mặt đen: 500k
Giá mặt đỏ: 400k

2 mặt này đều dán Innerforce ZLC nên mặt khá to, chắc vừa các cốt khác

Mua cả 2 mặt 850k, ưu tiên giao dịch trực tiếp tại HCM - Q3...đến trực tiếp fix thêm chút đỉnh

Tks anh em quan tâm
Cho xin gia ca cap vào inbox nhe. Lay 2 mat den q3 fix gia luon nhe. Nhan minh sdt lien he luon nhe

attack01

Đại Uý
Hàng bay nhanh quá.Chúc mừng A Quang nhéo :D

Dạo này đánh cây gì rồi, cây Jun của chú anh định mua cho người bạn mà thấy đánh hợp quá nên giữ đánh luôn, còn bạn anh chơi Amultart....nói chung cây Jun đời đầu đó đánh rất ok, chỉ mỗi tội bọc viền dầy truyền nước nhìn khiếp quá :)

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Ok...do ban viec qua...khi nao ranh tâm thang 7,8 Toi thi ok. Cong long 3 minh da sua xong gio nhin dep lam. Cho mot anh thu roi. A thich lam.
có thấy hình em nói rồi bác tút lại nhìn như mới. em thích lắm tiếc là bác không để lại em đang chơi con pg7 muốn nâng cấp lên em khác nên thấy em long lll của bác đẹp nên thcih.

Bình luận từ Facebook