Cập nhật giải CLB-bb Toàn quốc 2015 - THANH HÓA

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Tiến Ngỗng đang cùng Tuấn Nam Định bàn chiến thuật khi vs Hà Yên Bái
Anh đang dc đặt biệt danh Tiến Rồng lộn sau trận đấu ngược dòng kỳ dị khi bị Phú dẫn 3-0 ăn lại 4/3
Anh đang rất căng thẳng trước trận bán kết

thành công_vt

Trung Sỹ
Tiến Ngỗng đang cùng Tuấn Nam Định bàn chiến thuật khi vs Hà Yên Bái
Anh đang dc đặt biệt danh Tiến Rồng lộn sau trận đấu ngược dòng kỳ dị khi bị Phú dẫn 3-0 ăn lại 4/3
Anh đang rất căng thẳng trước trận bán kết

View attachment 67854
@thành công_vt Chúc mừng Thành con -Đăng ngựa nhé ,hai người đã được gi danh lên bản đồ bóng bàn việt nam

thành công_vt

Trung Sỹ
@thành công_vt Chúc mừng Thành con -Đăng ngựa nhé ,hai người đã được gi danh lên bản đồ bóng bàn việt nam
@Dũng Cửu Những người vào bán kết giải này đều đã khẳng định được đẳng cấp của mình,dù bất luận ở môi trường nào.Còn Công mắm phải một vài năm nữa thì mới may ra thể hiên được , thôi kiên trì chờ đợi vậy

thành công_vt

Trung Sỹ
Trước trận bán kết căng thẳng
Đôi vợ chồng A Phủ của giải Hà Yên Bái vdv có quả Bh đẹp nhất giải , mang theo vợ để chăm sóc có lẽ sự thăng hoa của Hà giải này có sự đóng góp của vợ chăng? Ở phía sau ảnh Minh Thái Bình đang căng thẳng cho trận đấu vào lúc 3h chiều
View attachment 67852

Đăng ngựa và Thành T&T cặp đôi này đang ủ mưu ăn Đôi anh em Kiến Quốc - Đoàn Trọng Nghĩa cùng Minh béo họp bàn trước trận đấuView attachment 67853
@thành công_vt Bố đã gặp con qua ảnh của anh Dũng 9 nhớ quá mất thôi!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
2 cầu thủ vượt qua trận bán kết với phong độ xuất thần gặp nhau tại bàn nước họp báo cho trận chiến tối nay :)
Mặc dù cười nhưng đêm nay sẽ là cuộc quyết chiến căng thẳng - gay cấn và hồi hộp ^_^
Ai sẽ cầm cúp giải CLB bóng bàn toàn quốc trực thuộc hệ thống liên đoàn bb Việt Nam vào đêm nay ???? :)

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Trận này anh Nghĩa quá hay - Tiến có vẻ đuối sức sau 2 trận gặp Phú Sóc và Hà Yên Bái ko còn tiếng gầm vang trời như trận tứ kết đến bán kết, anh đánh như kịch câm ko 1 tiếng gầm thét
Trận chung kết kết thúc chóng vánh với những pha đấm trái như vdv boxing về 2 góc , những pha giật liên hoàn như pháo cối làm Tiến Ngỗng bị động trong cả 4 sec ko sec nào kên quá 8
Chúc mừng Anh Nghĩa VÔ Địch xứng đáng ^_^

boma9999

Trung Uý
Trận này anh Nghĩa quá hay - Tiến có vẻ đuối sức sau 2 trận gặp Phú Sóc và Hà Yên Bái ko còn tiếng gầm vang trời như trận tứ kết đến bán kết, anh đánh như kịch câm ko 1 tiếng gầm thét
Trận chung kết kết thúc chóng vánh với những pha đấm trái như vdv boxing về 2 góc , những pha giật liên hoàn như pháo cối làm Tiến Ngỗng bị động trong cả 4 sec ko sec nào kên quá 8
Wa hay a ơi chứ còn đôi thì thế nào

haininh

Binh Nhất
Wa hay a ơi chứ còn đôi thì thế nào
Tình hình bác

Tình hình là anh em rất cảm ơn bác về vụ tường thuật này. Gía bác kiếm cho anh em thêm
ít video về giải thì hay quá :D

Bình luận từ Facebook