Cập nhật giải CLB-bb Toàn quốc 2015 - THANH HÓA

lamtq

Đại Tá
Qua em cầm vợt của Tuấn gấu,long 5 +2 mặt h3 market mà không nặng bằng con long 3 vs 1 mặt tàu của em mới ảo diệu chứ a :v
hoặc nó đc tài trợ nên chọn cân đc cây nhẹ hoặc chỉ là cảm giác do vợt cân= e ơi. Long3 trọng lg TB ~90+- Long5 95 +-. với 1 phần Long5 rất cân =. cây a đánh 97g + H3untune+ 05 2.1 ma cầm thấy nhẹ hơn Vis 94 + H3neo + 64 1.9

HungGL

Đại Tá
hoặc nó đc tài trợ nên chọn cân đc cây nhẹ hoặc chỉ là cảm giác do vợt cân= e ơi. Long3 trọng lg TB ~90+- Long5 95 +-. với 1 phần Long5 rất cân =. cây a đánh 97g + H3untune+ 05 2.1 ma cầm thấy nhẹ hơn Vis 94 + H3neo + 64 1.9

Cân nặng Long 5 VN ko có cây nào nhẹ dưới 91g đâu anh ạ!
Có thể do 2 mặt market nó nặng hơn nhưng nặng đều chứ ko bị bên nặng bên nhẹ, chức chắc chắn Combo của Tuấn cân nên ko thể nhẹ hơn Combo kia được! Long V còn dài hơn Long 3 1 chút mà!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em vẫn ko tin anh ạ! Nóp mới ra CLB mình oánh độ mà! Đánh khéo nhưng đòn nhẹ quá! Hôm đó em nhớ thua cả Phương cận!
Kể cả là tiến nhanh chăng nữa cũng chưa có đòn gì để bẻ được Tuấn Gấu! E nghĩ nhầm người hoặc bản thân Tuấn Gấu đánh thế nào thôi!
Hi chính là cậu bé đó em
Cả khán đài rầm rộ vì anh cũng ko tin ^_^
Tuấn Gấu giật đối không ăn dc . Và kỹ năng bắt ngắn của bé này tuyệt vời làm Tuấn bí

haibahaiba

Đại Uý
- Lâm gai chuyển BH gai công thua Sơn lợn là phải, mất hẳn cái khó chịu của cú chặn gai dài, cậu ta vất vả quá với cái gai công, vào thế đôi công bị yếu thế, hỏng nhiều.
- Lúc chơi gai dài Lâm có phong thái rất ung dung ... khóa ngay cú giật của đối thủ và không cho đôi công, lâu lâu hất trái lấy điểm ngay, ngay cả Kiến Quốc còn bị chới với, khó chịu.
- Sau giải này chắc cu Lâm lại về chốn xưa bên BH.

backhand-ghost

Đại Tá
Hi chính là cậu bé đó em
Cả khán đài rầm rộ vì anh cũng ko tin ^_^
Tuấn Gấu giật đối không ăn dc . Và kỹ năng bắt ngắn của bé này tuyệt vời làm Tuấn bí
Bình thường thôi mà em, bây giờ nhộn nhạo nhất là D và E, ko biết được ai với ai đâu.
Giải Tăng Bạt Hổ vừa rồi có mấy em đánh E org nhưng nó phang mấy ông anh B mặt mũi tái mét. Hỏi ra mới biết là toàn Từ Sơn ra cả, nhưng toàn chơi E với D thôi ^\^

HungGL

Đại Tá
Bình thường thôi mà em, bây giờ nhộn nhạo nhất là D và E, ko biết được ai với ai đâu.
Giải Tăng Bạt Hổ vừa rồi có mấy em đánh E org nhưng nó phang mấy ông anh B mặt mũi tái mét. Hỏi ra mới biết là toàn Từ Sơn ra cả, nhưng toàn chơi E với D thôi ^\^
Vấn đề là cu này em biết nên mới bất ngờ anh ạ! Chứ đội 'nhi đồng thối tai' thì nhiều lắm :))

Timoboll nổi giận

Thượng Tá
@Dũng Cửu SHOP đưa thông tin trật hết. Ăn Tuấn gấu là bé Khang, hiện đang chơi hạng D. Chế giao bóng tốt, khéo léo nên ăn Tuấn gấu thôi. Tối nay bé đã thất bại 4/2 trước Hà yên bái (do Hà có quả lốp hay). Khang đánh tốt, nhưng cháu đã lớp 9 mà vẫn chỉ có thể hình của lớp 5, nên nếu ko phải chậm dậy thì thì thể hình thế này rất khó lên đỉnh cao. Khá tiếc nuối.

thanhchuatau

Đại Uý
@Dũng Cửu SHOP đưa thông tin trật hết. Ăn Tuấn gấu là bé Khang, hiện đang chơi hạng D. Chế giao bóng tốt, khéo léo nên ăn Tuấn gấu thôi. Tối nay bé đã thất bại 4/2 trước Hà yên bái (do Hà có quả lốp hay). Khang đánh tốt, nhưng cháu đã lớp 9 mà vẫn chỉ có thể hình của lớp 5, nên nếu ko phải chậm dậy thì thì thể hình thế này rất khó lên đỉnh cao. Khá tiếc nuối.
Có hình ãnh xem tí . Doc nhieu qua CHÁN

o3ma

Đại Tá
Ôi, ông chủ shop @Dũng Cửu SHOP ơi, hãng tin BBC nó mà biết tin này thì nó tuyển ông luôn và ngay. :(:(:( Hôm nay mình toàn chém láo. Rút dao chém xuống nước, nước toàn chảy ngược. o_Oo_Oo_O
Cám ơn @Timoboll nổi giận đã đính chính thông tin.

Last edited:

Bình luận từ Facebook