Cập nhật giải CLB-bb Toàn quốc 2015 - THANH HÓA

haininh

Binh Nhất
- Hoan hô Trường Tuấn.
- Cảm ơn tường thuật nóng hổi của bác Dũng 9.
- Câu hỏi ngoài lề :
Trường Tuấn nếu gặp TH2 (Hà YB - Minh TB - Tuấn NĐ) , kết quả sẽ ra sao các bác ... có thay đổi được không ?
Câu hỏi ngoài lề trông vậy mà cũng khó trả lời :). Tại giải nước gần đây minh TB đã hạ phong hải dương, lâm gai ăn sơn lợn để lên ngôi vô địch đồng đội. Nói chung là trình same same thì sắp xếp thứ tự đánh là nghệ thuật

tuyetchieu

Trung Uý
@thành công_vt Anh tuyệt chiêu à cái gì cũng phải kiên trì mọi việc đều có nguyên nhân của nó ,cũng không nên nhìn sự viêc phát triển bb hiên nay tiêu cực quá .Cũng có nhiêu vdv trẻ tuổi đã khẳng đinh được mình ở các giải chuyên nghiệp rồi đấy ví dụ Đoàn Bá Tuân Anh_Hải Dương Nghĩa khỉ Quân đội ....
Mấy bé này có làm được trò trống gì đâu ở mấy giải gần đây.

Tuân vịt

Trung Sỹ
Quay cụng rầy chơ bạn
bớt sủa đi bác ạ....cho ng ta bớt khinh.... bác về tỉnh bác... bác tổ chức được 1 cái giải như vậy đi (thuê trọng tài biết bắt , không có gai , anti , vợt chết ...,k keo tăng lực, giao bóng đúng luật, toàn cây nhà lá vườn của các tỉnh....) rồi bác nói gì ae cũng sẽ nghe thôi :D
Chứ bác đừng cái kiểu đụng chạm đó, ý tưởng của bác thì tốt, đó là môi trường lý tưởng ,ai cũng thích cả... nhưng nó phải thực tế bác ạ....như kiểu bác nói nước Việt Nam là 1 đất nước dân chủ, của dân, do dân và vì dân.... vâng .... bác chịu khó lên bộ nêu ý tưởng của bác, rồi bác phân tích cho các lãnh đạo hiểu thế nào là dân chủ...bác mà làm được thì nhân dân sẽ kính bác như bác hồ thứ 2 đấy !

archer

Đại Tá
Vậy nên gặp những người có chữ Nhẫn là phải cẩn trọng, 10 năm Nhẫn, Tâm rụng mất là chết với họ phải không chú?! KK! :D
Hehe quá chuẩn, mấy ông im im mà điên lên thì cục thôi rồi. Cơ mà theo em ko nên Nhẫn, vì dù sao Tâm cũng là da thịt, lại quan trọng bậc nhất, để Đao nó đè lên mãi, dẫu có đc lòng vài người nhưng lại thiệt mất lòng mình hehe

o3ma

Đại Tá
Quân đội toàn vdv Hồng Hài Nhi thôi bác, ma đánh bá đạo lắm, tuy còn nhỏ tuổi nhưng fong cách thi đấu rất sung, đẹp mắt, cổ vũ rất chuyên nghiệp, lịch sự! Chắc các cháu khoảng từ 13-17 tuổi!
Oh, vậy thằng Hiệp này gọi là Hiệp Gà 14 tuổi, mới đầu tập ở chỗ thày @Thắng Lốp sau đó đầu quân cho quân đội (có mấy clip dạy bọn trẻ trên diễn đàn), cách đây mấy tháng nó được giải 3 ở Đà Nẵng (giải 12 cây vợt trẻ hay gì đó). Ku cháu này rất tiến bộ.
Phải cháu này ko bác?

Last edited:

HungGL

Đại Tá
Oh, vậy thằng Hiệp này gọi là Hiệp Gà 14 tuổi, mới đầu tập ở chỗ thày @Thắng Lốp sau đó đầu quân cho quân đội (có mấy clip dạy bọn trẻ trên diễn đàn), cách đây mấy tháng nó được giải 3 ở Đà Nẵng (giải 12 cây vợt trẻ hay gì đó). Ku cháu này rất tiến bộ.
Phải cháu này ko bác?

View attachment 67728
Hiệp này đã sao ăn được Tuấn Gấu anh!
Phải 4 bóng!

Bình luận từ Facebook