Toàn quốc CẢNH BÁO THÀNH VIÊN GIAO DỊCH KHÔNG UY TÍN

huyenvan

Đại Uý
CHào các bác, sự việc là e có bán cho bác @Axelookk 1 cây vợt với giá 2t5. Bác ấy kêu k đủ tiền nên giao lưu em 1 cây nữa và ck 2 triệu. E ship vợt cho trước và hôm sau bác ấy kêu ship vợt kia cho e nhưng cả tuần k nhận dk. Đến khi hỏi bác ấy nói vợ chuyển nhầm địa chỉ và nó gửi về để hôm sau trả tiền em. Bẵng đi cả 1 tuần hẹn lên xuống đến hôm qua nt hỏi cả phone lẫn face đều k trả lời. Bác nào biết thông tin bác này nhắn với bác ấy hộ e nhé. Thấy bảo cũng giao dịch nhiều với bác @lamvt@haidangxanh86 là bạn
Facebook. https://www.facebook.com/toc.xinh.96?fref=ts
View attachment 86531
View attachment 86532
Hên xui Hiệp ơi ! nói ra nhiều chuyện đau lòng lắm 5000k vẫn im lặng đến nay đã 74 ngày rồi , thôi cứ phải chờ HÊN....XUI !.

Last edited:

hiepga

Đại Tá
Hên xui Hiệp ơi ! nói ra nhiều chuyện đau lòng lắm 5000k vẫn im lặng đến nay đã 74 ngày rồi , thôi cứ phải chờ HÊN....XUI !.
Chú để cháu giải quyết cho. Cháu cũng lắm vụ với ông T...này lắm mà chưa đăng lên được

Trainee

Đại Tá
Có lẽ lập Topic buôn bán không rõ ràng và cập nhật tên mấy đồng chí này lên.
Mờ mấy nick mới, không có bảo đảm, mọi người đừng bán thiếu nhức đầu!

exciter

Hạ Sỹ
Đây chính là ông Quốc Anh, nick quocanhbb 1 dạo lừa đảo ở diễn đàn, bác nào từng theo dõi chắc cũng biết. Những vụ giao dịch lùm xùm với @dinhban, @trạng cá,... mới tạm lắng đc 1 thời gian, nay đã lập nick mới để lừa tiếp. Trc đó tên này cũng lập nick khác để lừa và đã vị vạch mặt 1 lần rồi. Cái mặt và địa chỉ này k lẫn đâu đc. Nó làm cắt tóc ở gần cầu Vĩnh Tuy. Lần trc suýt bị anh em tẩn, hứa lên hứa xuống. Giờ lại ngựa quen đừong cũ. Ae bố trí úp sọt, đập cho nó trận nhừ tử cho nhớ đời đi :)) Bác nào máu mặt đứng ra lập team đi.

exciter

Hạ Sỹ
Bác chờ 10 năm nó cũng k trả đâu. Chính là thằng quocanhbb 1 thời lừa đảo đấy. Khôn có HÊN, 100% XUI rồi bác ạ. Tính cách khác chứ ddừng ngồi đợi nữa bác ạ :)

lamtq

Đại Tá
Đây chính là ông Quốc Anh, nick quocanhbb 1 dạo lừa đảo ở diễn đàn, bác nào từng theo dõi chắc cũng biết. Những vụ giao dịch lùm xùm với @dinhban, @trạng cá,... mới tạm lắng đc 1 thời gian, nay đã lập nick mới để lừa tiếp. Trc đó tên này cũng lập nick khác để lừa và đã vị vạch mặt 1 lần rồi. Cái mặt và địa chỉ này k lẫn đâu đc. Nó làm cắt tóc ở gần cầu Vĩnh Tuy. Lần trc suýt bị anh em tẩn, hứa lên hứa xuống. Giờ lại ngựa quen đừong cũ. Ae bố trí úp sọt, đập cho nó trận nhừ tử cho nhớ đời đi :)) Bác nào máu mặt đứng ra lập team đi.
Nếu đúng thế thì xúc thôi cu @hiepga. 500k ko đáng nhưng cộng cả của nhiều ae # nữa . chẳng cần đao to búa lớn dọa cho phát đái ra quần, bố bảo lần sau dám lừa

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Nếu đúng thế thì xúc thôi cu @hiepga. 500k ko đáng nhưng cộng cả của nhiều ae # nữa . chẳng cần đao to búa lớn dọa cho phát đái ra quần, bố bảo lần sau dám lừa
Đặt tên nick như bác Lamtq ( Lâm Táng Què) này này thì mua bán chuyên phải chuyển tiền trước chứ đặt tên là @hiepga thì tiền hay về sau hoặc ko về lắm. Kk

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Cũng AE chơi bóng bàn hết do có trục trặc gì đó nên họ chậm giải quyết ! lỗi do mình Già ( U62 ) ham mấy em chân dài ,Em trước 6000k chờ 98 ngày mới được thỏa mãn ,bây giờ em 5000k cũng phải chờ tiếp Hên Xui HT ơi !
Gừng này cay lắm đây.

Bình luận từ Facebook