Cần tư vấn Razka 7 cho Amultart

Bạch Long

Thượng Sỹ
Giơ đánh FH của mình là moi - bạt, đôi công. Mình cần tư vấn của mọi người về mặt vợt Razka 7 bản Soft và bản thường liệu có phù hợp với Amultart không và có sự thay thế nào tốt hơn trừ dòng Tenergy. Xin cảm ơn.

Phuong_sardius

Đại Uý
Giơ đánh FH của mình là moi - bạt, đôi công. Mình cần tư vấn của mọi người về mặt vợt Razka 7 bản Soft và bản thường liệu có phù hợp với Amultart không và có sự thay thế nào tốt hơn trừ dòng Tenergy. Xin cảm ơn.

Razka7 thường cứng hơn bản soft,nói chung Amultart không kén mút lắm nên bạn có thể thoải mái kết hợp mút chỉ tùy thuộc vào bạn thích mặt cứng hay mềm mà thôi. Ngoài dòng Ten ra bạn có thể thử với Hexer HD,Blufire M2 nếu bác thích mút cứng.Còn nếu bác thích mút mềm thì Calibra sound,Plasma,Hexer power..

leeduni

Thượng Sỹ
Hi, Amultar đánh hợp với Razka 7 lắm đó bạn, mặt dễ đánh,giật bám bóng tốt, dễ vào bàn, không sợ thiếu lực và tốc độ cũng khá nhanh. Nếu bạn đánh BH thì mình nghĩ bạn nên chọn loại Razka 7 Soft ngon hơn, còn FH thì đánh loại thường hoặc bạn đánh FH với Rasant rất Ok đó, bạn mình đang đánh combo này thấy mà mê. Còn mình thì đánh FH với Hexer HD, cũng đang tính đổi Rasant mà chưa đủ tiền :))

Bạch Long

Thượng Sỹ
Mình băn khoăn không biết có nên đánh bản Soft cho FH hay không... vì ít người chơi dòng này nên cơ hội thử là không nhiều :)

Bình luận từ Facebook