Cần tìm nơi giao lưu Bóng bàn gần khu vực Xuân Trường - Nam Định

dvdbka

Trung Uý
Mình hay về Xuân Trường - NĐ công tác nhưng chưa tìm được chỗ để giao lưu bóng bàn, anh em nào biết địa điểm nào ở quanh khu vực này thì chỉ cho mình với nhé! Mình cảm ơn!

conghaihau

Thượng Sỹ
Xuân Trường thì có 1 clb ở Xuân Hùng và chỗ của sư Đoàn thì phải, em có sang đấy chơi nhưng ko có số. hình như trên diễn đàn mình cũng có mấy bác XUân Trường đấy ạ

dvdbka

Trung Uý
Cảm ơn bác! Bác có thể chỉ cụ thể vị trí cho em biết được không? Em hỏi cả trên UBND huyện nhưng họ không chơi BB mà chỉ chơi cầu lông thôi.

conghaihau

Thượng Sỹ

Em chỉ sơ qua cho bác thế này nhé.
Qua cầu Lạc Quần bác rẽ trái
--> đi khoảng 1,5 km, thấy bên tay trái của bác có 1 quán Karaoke thì bác rẽ phải đi vào đường đối diện với quán.
--> đi khoảng 1 km bác hỏi nhà văn hóa xóm 5 Thị trấn Xuân Trường.
Đó là clb BB duy nhất ở TT Xuân Trường.
Em sẽ cố gắng tìm sđt của người chơi ở đấy để bác liên lạc :)

dvdbka

Trung Uý
Cảm ơn bác rất nhiều! Hy vọng có dịp nào đó được giao lưu với bác. À mà bác đã từng chơi ở đấy chưa? mà biết vị trí rõ vậy :D

Last edited:

dvdbka

Trung Uý
Cảm ơn bác lần nữa, khi nào về Xuân Trường em sẽ alo với bác Hậu để xin được giao lưu với các bác ở đấy :)

nhatninhpc

Binh Nhất
Bạn đến nhà văn hóa tổ 10 Huyện Xuân Trường
ở đó chơi vào các buổi chiều khoảng từ 4h chiều, ở đó có các cây vợt cũng rất khá, tuổi tre và các chú cao tuổi.
Chú Đức là chủ nhiệm Câu Lạc Bộ đánh vợt gai.
Mình tên Nhật Linh cũng là thành viên chơi ở câu lạc bộ ấy nhưng bây giờ đang công tác ở Hà Nội, hiện đang chơi ở nhà Văn Hóa quận Thanh Xuân.

dvdbka

Trung Uý
Chào bạn Nhật Linh! Mình thỉnh thoảng cũng ra NVH Quận Thanh Xuân (CLB Duy Hưng) chơi, bạn hay chơi vào thứ mấy? Hy vọng được giao lưu với bạn ở trên này và ở dưới Xuân Trường (mình cũng hay về quê).

conghaihau

Thượng Sỹ
Chào bạn Nhật Linh! Mình thỉnh thoảng cũng ra NVH Quận Thanh Xuân (CLB Duy Hưng) chơi, bạn hay chơi vào thứ mấy? Hy vọng được giao lưu với bạn ở trên này và ở dưới Xuân Trường (mình cũng hay về quê).

Bác là ai thế ạ? em hôm nào cũng cắm chốt ở DH mà ko biết bác nhỉ :D

Bình luận từ Facebook