Cần thanh lý Ten 64 2.1 đỏ và H8 2.15 đen

huymdt

Thượng Tá
Bái phục. Em thọc léc kín vậy mà ko qua dc mắt anh. Em này mà đưa lên sàn đấu giá chắc cũng xôm giống em 64 này quá:p
Trông đẹp quá mà, a định lấy giúp chị trong clb nhưng hỏi thì có gạch rồi! Cuối cùng cũng lại thấy bay về ĐN! Trong những ngày gần đây thì chỉ có Dũng làm rối loạn vùng đất ĐN yên lành thôi chứ còn ai nữa ehehe.

Dung@

Đại Uý
Trông đẹp quá mà, a định lấy giúp chị trong clb nhưng hỏi thì có gạch rồi! Cuối cùng cũng lại thấy bay về ĐN! Trong những ngày gần đây thì chỉ có Dũng làm rối loạn vùng đất ĐN yên lành thôi chứ còn ai nữa ehehe.
Đúng là ăn vụng ko dấu được anh rồi. Nhưng mà ăn vụng xíu mới ngon anh!:p:p:phehe

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Thôi toi. 2 ông Đại tá này đều nói vậy thì xong rồi. :eek::(
Ng ta bảo đánh 3 tuần nhưng ngày đánh 3-4 tiếng giật ầm ầm thì nhìn vẫn mới viền chưa mẻ nhưng gai nổi đầy rồi. Họ chụp thẳng ko có kinh nghiệm khó nhìn anh, thực ra giá đó cũng ko có gì là quá mua đc anh ơi.

Dung@

Đại Uý
Ng ta bảo đánh 3 tuần nhưng ngày đánh 3-4 tiếng giật ầm ầm thì nhìn vẫn mới viền chưa mẻ nhưng gai nổi đầy rồi. Họ chụp thẳng ko có kinh nghiệm khó nhìn anh, thực ra giá đó cũng ko có gì là quá mua đc anh ơi.
Ok. Thanks em! Thấy n.c họ cũng đàng hoàng với lại đã đặt gạch và closed rồi ko lấy a thấy ko thoải mái. Khó cho họ.:rolleyes:

Bình luận từ Facebook