Toàn quốc Cẩn thận giao dịch với Nguyễn Ngọc Hưng, xóm Đồng Khu 1, thị Cầu Tp Bắc Ninh

tieuho_8x

Đại Tá
:D:D:D còn hổ thành tinh thì sao anh? nói chung ở đâu có ông này là em bỏ qua luôn, có đến 4,5 số đt của hắn, em cũng cho vào list chặn rồi, khỏi sợ nhắn tin gọi điện làm phiền mệt lắm. Mang tiếng xấu cho dân Bắc Ninh, hic
Chú cũng bị lây tiếng thơm của a Hưng bn đấy hohoho

BAC SUP

Đại Tá
Thường thì nhận tiền mới chuyển hàng cơ mà,đây chưa chuyển sao lại chuyển hàng lỡ nó nhận rồi biến luôn thì sao....

hoantopas

Đại Tá
Thằng Hưng Bắc Ninh nó nổi tiếng diễn đàn thế rồi mà Bạn không biết à, thằng này nó là cục ung cục nhọt của diễn đàn này rồi :D:D:D

tranvietanh

Trung Tá
Thằng Hưng Bắc Ninh nó nổi tiếng diễn đàn thế rồi mà Bạn không biết à, thằng này nó là cục ung cục nhọt của diễn đàn này rồi :D:D:D
Tóm lại là phải có phương án cụ thể chứ cứ thỉnh thoảng lại có topic thế này cũng chả ăn thua gì mấy AE ạ...
Ngoài lề tí @hoantopas: hôm trước em có lên Sapa mấy hôm, em ở khách sạn Holiday Mường Hoa, ngay gần Cầu Mây của bác thì phải...Định alo bác giao lưu tí nhưng lúc từ HN đi, vội quá quên mất vợt ở nhà...

hoantopas

Đại Tá
Tóm lại là phải có phương án cụ thể chứ cứ thỉnh thoảng lại có topic thế này cũng chả ăn thua gì mấy AE ạ...
Ngoài lề tí @hoantopas: hôm trước em có lên Sapa mấy hôm, em ở khách sạn Holiday Mường Hoa, ngay gần Cầu Mây của bác thì phải...Định alo bác giao lưu tí nhưng lúc từ HN đi, vội quá quên mất vợt ở nhà...
Vậy mà Bạn ko alo cho Mình, khách sạn Bạn nghỉ đối diện là Cty Mình đấy

Bình luận từ Facebook