Cần những người thường xuyên gặp trường hợp này vào chia sẻ

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Mình là người chơi bóng được time ngắn cũng tham gia vào DĐBB một thời gian có tham gia mua bán trao đổi mấy món đồ nhưng mình không tham gia từ khá lâu do 1 lý do đặc biệt giao hàng thì đặt gạch lên đặt gạch xuống mới xong, rồi thì chuyển hàng không thấy hồi âm . Mong MOD rao vặt thông cảm đăng giúp bài 1 đến 2 ngày thôi nhé.( Lập topic cho đỡ chán ai có nhu cầu chém gió vào cho mình xả nhé)

XeLu3b@nh

Đại Tá
ô ồ, phải tiền tới hàng mới đi chứ bạn, như mềnh nè, mới bị quả cho leo cây 10 ngày :) chờ giao dịch mà ông hứa lên hứa xuống giao dịch trực tiếp rồi lấy mà cugx có thấy đâu. Gọi điện lúc đầu bảo đang công tác, hôm sau gọi anh đang ở đây, hôm sau gọi anh lại đi công tác về là sẽ liên lạc với em ngay, về rồi gọi năm lần bảy lượt thì bảo là anh cũng chỉ mua hộ , chưa liên lạc đc với ông bạn cần mua, liên lạc đc sẽ thông tin lại em sau .....rồi mất hút. hi hi.Chuyện thường như cân đường hộp sữa mà bạn ơi.

trung2409

Trung Uý
Chuyện thường ở huyện, như tôi này, rình rập mua cốt, chỉ vì người bán ko chịu bớt 50k, dỗi luôn, ko thèm mua nữa..... mà 50k cũng chả để làm gì, nhưng mua rẻ hơn tý vẫn khoái, hay tại mình toàn bán rẻ nên thế nhỉ

HangZ

Binh Nhì
Chuyện thường ở huyện, như tôi này, rình rập mua cốt, chỉ vì người bán ko chịu bớt 50k, dỗi luôn, ko thèm mua nữa..... mà 50k cũng chả để làm gì, nhưng mua rẻ hơn tý vẫn khoái, hay tại mình toàn bán rẻ nên thế nhỉ
Bác còn cái cốt nào rẻ ko để em cái Bia. Cuối tuần này về có j e alo bác nhé!

truchb

Binh Nhất
Híc! đời cũng lắm cái nhiêu khê. Mình mua bán trộm vía chưa hụt lần nào, mặc cả 1 vài câu là cũng OK! xin bớt thì cũng được 100k, làm chuyến tắcxi đi lấy đồ hết nửa triệu hihihihih ... xem ra mua bán cũng là một thú vui, nên chậm tiền, chậm hàng ... có lẽ cũng là chuyện thường tình, có lần tiền chuyển rồi mà hàng mãi chẳng về, một nữa tháng sau người bán điện mặt vợt hỏng rồi do xe đưa thư đâm xuống hồ, tớ đền cậu cái khác tốt hơn nhé ... thế đấy!

Bình luận từ Facebook