cần người ở TPHD tập bóng bàn cho :D

truongmanhtung

Binh Nhất
Em đã đánh bóng bàn được 1 năm không qua cơ bản, chỉ là phong trào đi lên. Tạm thời những động tác giật hay kê của e cũng được hơi cơ bản tại e hay học hỏi ở trên mạng, e toàn xem clip trên mạng e xem và học tập.Nếu ai ở TPHD rảnh thì tập và sửa động tác cho em với :D tại em còn nhỏ, kinh tế chưa cho phép nên chưa dám nghĩ tới đi học thầy này thầy nọ, em sn 96 thôi, nếu được ai giúp đỡ đi lên thì tốt, e cần tập độc tác :D ai tận tình thì để cho e số đt nhá :D

Last edited:

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Em ra Cung Thiếu Nhi mà tập nhé: ở CTN có nhiều bàn và ánh sáng rất tốt, mà đánh ở CTN có nhiều cấp độ, có điều kiện để giao lưu cọ xát: người mới tập chơi cũng có, cao thủ, thấp thủ cũng có đủ cả. Ra đó cùng tập hoặc nhờ các các chú kê chặn và chỉnh sửa động tác cho.

truongmanhtung

Binh Nhất
Em ra Cung Thiếu Nhi mà tập nhé: ở CTN có nhiều bàn và ánh sáng rất tốt, mà đánh ở CTN có nhiều cấp độ, có điều kiện để giao lưu cọ xát: người mới tập chơi cũng có, cao thủ, thấp thủ cũng có đủ cả. Ra đó cùng tập hoặc nhờ các các chú kê chặn và chỉnh sửa động tác cho.

ở đó em chả quen ai, và ngại tiếp xúc lắm.hix nếu ai tận tình thì e sẽ chăm ra CTN để tập luyện. !!

Seu

Trung Sỹ
ở đó em chả quen ai, và ngại tiếp xúc lắm.hix nếu ai tận tình thì e sẽ chăm ra CTN để tập luyện. !!
Có anh Đức đẹp trai đấy. Nick nam là Kiemsac hay Kiemcun gì đó. từ hồi dd sập không biết Đức lập nick gì nữa. Nhưng cứ ra CTN hỏi là ai cũng biết

truongmanhtung

Binh Nhất
Có anh Đức đẹp trai đấy. Nick nam là Kiemsac hay Kiemcun gì đó. từ hồi dd sập không biết Đức lập nick gì nữa. Nhưng cứ ra CTN hỏi là ai cũng biết
em thấy ngại a ạ, tại e còn trẻ còn , đánh còn chưa vững nên chưa dám đòi hỏi, hix hix ai nhiệt tình thì e cảm ơn nhiều :D

meoden82

Thượng Sỹ

thật ra khi trình độ kém thì người giỏi ít muốn đánh với mình lắm. nhưng e cứ mạnh dạn mà ra, học hỏi dần, muốn lên cao hẳn thì phải tập thầy giỏi và có năng khiếu,
e cọ sát nhiều sẽ có kinh nghiệm chiến đấu, và k ngại tiếp xúc nữa!!:cool:

truongmanhtung

Binh Nhất
thật ra khi trình độ kém thì người giỏi ít muốn đánh với mình lắm. nhưng e cứ mạnh dạn mà ra, học hỏi dần, muốn lên cao hẳn thì phải tập thầy giỏi và có năng khiếu,
e cọ sát nhiều sẽ có kinh nghiệm chiến đấu, và k ngại tiếp xúc nữa!!:cool:

em bjờ chưa nghĩ tới chuyện đánh séc, em chỉ cần tập động tác cho em thôi ạ :D có vẻ không ai nhiệt tình :D

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Đức vẫn dùng nick KiemcunHD ku sếu áh
em thấy ngại a ạ, tại e còn trẻ còn , đánh còn chưa vững nên chưa dám đòi hỏi, hix hix ai nhiệt tình thì e cảm ơn nhiều :D
Lúc đầu có thể em chưa quen nhưng sau vài buổi là quen mọi người ngay ấy mà. Thể thao sẽ làm mọi người xích lại gần nhau có gì đâu mà ngại. Ai chả có giai đoạn đầu mới tập thi chưa đánh hay. Chăm chỉ tập luyện sau này khéo mình còn hơn nhiều người khác nữa ấy chứ.
Em cứ ra rồi mọi người sẽ bảo nên đánh cùng người nào cho phù hợp trình độ nhé.

truongmanhtung

Binh Nhất

Lúc đầu có thể em chưa quen nhưng sau vài buổi là quen mọi người ngay ấy mà. Thể thao sẽ làm mọi người xích lại gần nhau có gì đâu mà ngại. Ai chả có giai đoạn đầu mới tập thi chưa đánh hay. Chăm chỉ tập luyện sau này khéo mình còn hơn nhiều người khác nữa ấy chứ.
có ai rìu rắt e thì tốt biết mấy :D tks các bác đã qtâm e đêm hôm thế này :D

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Em đã đánh bóng bàn được 1 năm không qua cơ bản, chỉ là phong trào đi lên. Tạm thời những động tác giật hay kê của e cũng được hơi cơ bản tại e hay học hỏi ở trên mạng, e toàn xem clip trên mạng e xem và học tập.Nếu ai ở TPHD rảnh thì tập và sửa động tác cho em với :D tại em còn nhỏ, kinh tế chưa cho phép nên chưa dám nghĩ tới đi học thầy này thầy nọ, em sn 96 thôi, nếu được ai giúp đỡ đi lên thì tốt, e cần tập độc tác :D ai tận tình thì để cho e số đt nhá :D

em rảnh về chí linh chơi. anh hướng dẫn em tập thêm.

mika9967

Trung Sỹ

bạn viết địa chỉ của bạn ở TPHD không biết là ở đâu nữa????????

phuongdoan

Binh Nhất
chào em, chiều nay nếu em rảnh rôi. thì qua trung tâm thuơng mai tầng 3 nhé, alo a sẽ ra đón 0974.724.723, a tên Phuơng sn 1990. Tập cho thì ko dám nhưng tập cùng thì ok hehe

Last edited:

meoden82

Thượng Sỹ
chú e phải kiên trì, dày dạn, đừng ngại, nếu có thể thỉnh thoảng mời họ chai nước ngọt là ổn. e cứ ra xem, thấy ai có động tác hay thì đợi họ nghỉ, e ra hỏi họ, chắc họ sẽ chỉ cho e thôi mà.
mà chú nên chuyển TOpic này về Hải dương thì tốt hơn
"k dễ tìm đc thầy giỏi, mà còn khó hơn để họ chỉ dạy cho ta"

Last edited:

Seu

Trung Sỹ

Em biêts Đức vẫn dùng nick đó mà, chém nó tý thôi, dạo nay yêu đương hay sao ít vào diễn đàn thế. Nick a thế này em đoán không ra. Không rõ TP Hải dương mình có dân tộc nào nữa không????????????

Seu

Trung Sỹ
vâng, cảm ơn anh vì đã quan tâm tới em :D nhưng có điều e phải học, không thì e phi về đó tập luyện ngay ạ. Chí Linh a ở chỗ nào ? xa chỗ e không anh, bao giờ e không phải đi học e qua :D
Em ở HD mà không biết Chí Linh à??????????
a ở chí linh cách em 30km thôi.em về anh không phải nghĩ nha.
Mình ở Phả Lại chưa được giao lưu với mấy Pác trong Sao Đỏ. Hic

truongmanhtung

Binh Nhất
chào em, chiều nay nếu em rảnh rôi. thì qua trung tâm thuơng mai tầng 3 nhé, alo a sẽ ra đón 0974.724.723, a tên Phuơng sn 1990. Tập cho thì ko dám nhưng tập cùng thì ok hehe

tks a,ở TTTM cũng có bàn hả a :D, vậy chủ nhật e qua a dạo cho e 1 chút rùi em về nhá a.

truongmanhtung

Binh Nhất
tks các bác đã quan tâm em :D, em biết Chí Linh nhưng địa chỉ cụ thể của A Nguyễn Thanh Tuấn thì em ko biết, e chỉ hỏi cách bao xa thôi a.

Bình luận từ Facebook