Hà Nội Cần mua target 42,5 màu đỏ kt chuẩn

dokhoa33

Đại Tá
Bác nào dư mặt Target 42,5 đỏ kt chuẩn càng đẹp càng yêu để lại cho e,
Cho e xin giá và hình vào đt, zalo, viber 098.234.3386

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Dòng này cũng đắt tiền, ít người chơi, nên lại càng hiếm người cắt cái bán ngay!
-> Target đã cắt, tìm được kích thước chuẩn gần như là điều không tưởng em ạ!
Nếu màu đen, trên 4r này, anh biết có anh @haidang mới cắt 1 mặt, vì một vài lý do không rõ ông ấy có ý cho ra đi không! :)

Trainee

Đại Tá
Gặp ô @Trainee này,tìm đâu xa :)
Từ ngày ra Pro 39, 43 em không chơi Force 42.5
Chỗ clb cũng nhiều người chơi, nhưng toàn màu đen và không thấy ai rao bán, đã thế kích thước chuẩn là không tưởng do mặt này khá co. Hầu như mấy ông ít đánh độ thì anh em chỉ bóc dán 1 lần trong thời gian đánh.
Mặt này đánh BH rơ an toàn chút rất hay!

phi hung

Đại Tá
N
Chỗ clb cũng nhiều người chơi, nhưng toàn màu đen và không thấy ai rao bán, đã thế kích thước chuẩn là không tưởng do mặt này khá co. Hầu như mấy ông ít đánh độ thì anh em chỉ bóc dán 1 lần trong thời gian đánh.
nghe hấp dẫn thế bảo sao ku iem tôi cứ sừng sực

Hoang Nhut

Đại Tá
Em ơi cho anh hỏi: S39 trọng lượng đúng của nó khoản bao nhiêu em ? nặng hơn Ten nhiều không em ? Anh định chơi super hoặc Jun special thì được không em?

Trainee

Đại Tá
N
nghe hấp dẫn thế bảo sao ku iem tôi cứ sừng sực
Chắc hắn nghe P500 nói phét bên bbsg là mặt này đánh BH với mặt Tàu ngon hay sao?.
Chứ mặt này đánh bình thường, không dị, chỉ ổn định và bền. Rơ nẹt bóng dầy và kê chặn đẩy an toàn thì thích, chứ rơ moi móc lại không ưa đâu!

nam_tuson

Trung Uý

làm mặt mới đi huynh @dokhoa33

Trainee

Đại Tá
vậy cũng OK, không nặng lắm ha. S39 nó mềm đúng không em ?
Vâng, mặt cao su thì nó chính là mặt X51 anh đã đánh, nhưng lớp lót sponge thì mềm hơn (39 độ so với 51 độ). Theo thang đo của Cornilleau thì nó thuộc dòng hơi mềm.

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0

phi hung

Đại Tá
Em ơi cho anh hỏi: S39 trọng lượng đúng của nó khoản bao nhiêu em ? nặng hơn Ten nhiều không em ? Anh định chơi super hoặc Jun special thì được không em?
Bác này thích nhẹ mờ toàn chơi sup thì kiếm mút hay bền khó lắm,làm đôi 80fx đánh là đẹp combo

Trainee

Đại Tá
Thanks anh. ý mình hỏi là nếu mặt S39 chơi với super ZLC hoặc Jun special thì có OK không ?
Lão kia chưa chơi S39 bao giờ anh ơi, em thì chưa chơi Super & SP bao giờ! :(
Quan điểm của em là anh chơi S39 được, còn tinh thần chung là anh làm đôi Ten rồi thuần phục nó. Chứ anh bán cặp ten 80 đi vội quá, xong lại đi mua linh s tinh đống mặt rẻ tiền kia, thật uổng! :D

Bình luận từ Facebook