Toàn quốc Cần mua mặt Donic

huydas

Đại Tá
Như tiêu đề mình đang muốn tìm mua 1 mặt Acuda s2 hoặc s3 (không quan trọng màu) kích thước vừa Sardius,chất lượng trên 90%. Ae nào ko dùng thì xin chút hình và giá vào topic hoặc huydasbb@gmail.com
Thanks.!

huydas

Đại Tá
bạn mua lại giá mềm loại này thì còn lại được bao nhiêu %, bạn thừa biết mấy mặt donic bền như thế nào, mua lại thì thà mua mới còn hơn

Đúng mình thừa biết mấy mặt này bền ntnao...và cũng biết còn khoảng 95% sẽ rẻ hơn bao nhiêu và còn khoảng 90% sẽ rẻ hơn bao nhiêu và tùy theo mục đích,số tiền mà người đó có để mua loại mặt nào,chơi theo lối bóng nào bạn nhé.!

huych

Binh Nhì
Như tiêu đề mình đang muốn tìm mua 1 mặt Acuda s2 hoặc s3 (không quan trọng màu) kích thước vừa Sardius,chất lượng trên 90%. Ae nào ko dùng thì xin chút hình và giá vào topic hoặc huydasbb@gmail.com
Thanks.!
Hi ban, minh co mat s2 moi >90%, moi choi dc 2 tuan. 15.1 x 15.7 (lap vao cot timo boll zlf) --> 500K (hanoi)
Dt: 01679384117

Attachments

127.2 KB · Đọc: 0

BAC SUP

Đại Tá
mình có miếng s2 màu đỏ 99% và miếng màu đen trên 95% đều cắt dán vào sar nên kích thước khỏi lo ,bạn thích miếng nào ? miếng đỏ mới đánh khoảng 20 phút ..miếng đen đánh vài buổi ..

Bình luận từ Facebook