Toàn quốc cần mua innerforce zlc hình thức đẹp

tieuho_8x

Đại Tá
Bạn có Jun ZLC đẹp để đổi không chứ mình bán thì không có vợt chơi mà ngày nào cũng chơi nên không bán được....còn bán xong mới kiếm vợt mình cũng ngại lắm...
Hiện e có 2 cây TMB ZLC,1 cây tuyệt đẹp,1 cây có thể gluu nhưng k đc đẹp hẳn bác ạ

drsan

Thượng Tá
Nếu như ko quen biết anh thì em thuê xã hội đen xử anh rồi! Haha! Sao tự dưng anh lại nhảy vào đây, 2 a e tự dìm hàng nhau? Haha!
haha, anh bảo nếu chú không bán thì anh mới bán! em thuê ở đâu bảo anh, chú trả 1, anh thuê bọn nó gấp 2 để làm thịt chú (nhớ báo anh trước nhé)!:D

tieuho_8x

Đại Tá
Vậy chú qua shop mua đi! Mình thì ko tin được hàng shop nữa, tin hàng xách tay hơn!
Vậy thì các shop bán cho ma a nhỉ =]]
Hay hàng xtay chuẩn 100% ???
Hàng nào cũng vậy thôi,vấn đề là biết cách chọn hàng chuẩn thôi bác thánh ợ

Last edited:

attack01

Đại Uý
Vậy thì cacs shop bán cho ma a nhỉ =]]

Đúng là có sự khác biệt giữa hàng ở Nhật và hàng ở VN vì thường họ ưu tiên lựa hàng cho nội địa trước...chỉ cần chơi ten nội địa và ten của Take là biết...nhưng khác đến mức nào thì không dám bàn...nhưng mua ở VN dễ bị lỗi, mà mình thì amateur không biết lựa nên tốt nhất mua ở Nhật cho xác suất xui xẻo nó giảm xuống thôi :)

tosiosHD

Đại Tá
Hàng nào cũng vậy thôi,vấn đề là biết cách
chọn hàng chuẩn thôi bác thánh
Haha! Mình nghĩ rằng nếu người quen của mình mua ở bên Nhật, thì hàng đó đảm bảo là hàng Nhật. Còn ở shop, mình ko nói tất cả, nhưng việc dán tem vào cốt nó cũng như dán tem vào mũ bảo hiểm đấy!

tosiosHD

Đại Tá
haha, anh bảo nếu chú không bán thì anh mới bán! em thuê ở đâu bảo anh, chú trả 1, anh thuê bọn nó gấp 2 để làm thịt chú (nhớ báo anh trước nhé)!:D
Đánh bóng với em anh lấy thịt đè người; đấu trí với em anh lấy tiền đè người......Anh là bác sỹ mà cứ chém thế này thì bệnh nhân toi! Haha!

tuankhoai

Đại Tá
Vậy chú qua shop mua đi! Mình thì ko tin được hàng shop nữa, tin hàng xách tay hơn!
lâu ko vào org mới nhưng thấy bác Đạt này hình như được phong Thánh lâu phết rồi thì phải :v

Bình luận từ Facebook