Cần mua cốt vợt cũ siêu độc

haitanqd

Thượng Tá
Yêu cầu:
Cốt có tốc độ cao ( OF+)
Trọng lượng 80-85g
Cốt có thương hiệu nitaku hoặc tương đưong
Cốt đã qua trải nghiệm
Mặt cốt còn nguyên nhưng cán cốt có thể bị hỏng hoặc rất xấu vì do thời gian sử dụng của chủ thớt quá nhiều
Bạn nào có thì up lên nếu ko chuyển nhượng được thì a,e BB cũng được chiêm ngưỡng./.
Giá cả phù hợp với thị trường cốt độc, cốt cũ nhưng cốt kiếm lại sắc!
Xin cảm ơn!

huydas

Đại Tá
He...yêu cầu nhiều nhưng nhanh gọn..bạn có thể gặp bác meoluoitb để có thể có cốt như mong muốn nhé

haitanqd

Thượng Tá
He...yêu cầu nhiều nhưng nhanh gọn..bạn có thể gặp bác meoluoitb để có thể có cốt như mong muốn nhé

-----------
Nghe tên meoluoi nhiêu roi nhưng chưa kiếm đc chuột đồng để nhử. Nếu có xin mời bạn khêu gợi mèo up chuột lên. thanks you!

huydas

Đại Tá
-----------
Nghe tên meoluoi nhiêu roi nhưng chưa kiếm đc chuột đồng để nhử. Nếu có xin mời bạn khêu gợi mèo up chuột lên. thanks you!

Có cây nào muốn bán thì bác ấy bán rồi..còn ở trong tủ chắc là hàng độc chưa muốn bán thôi.he

phungducthang

Đại Tá
Yêu cầu:
Cốt có tốc độ cao ( OF+)
Trọng lượng 80-85g
Cốt có thương hiệu nitaku hoặc tương đưong
Cốt đã qua trải nghiệm
Mặt cốt còn nguyên nhưng cán cốt có thể bị hỏng hoặc rất xấu vì do thời gian sử dụng của chủ thớt quá nhiều
Bạn nào có thì up lên nếu ko chuyển nhượng được thì a,e BB cũng được chiêm ngưỡng./.
Giá cả phù hợp với thị trường cốt độc, cốt cũ nhưng cốt kiếm lại sắc!
Xin cảm ơn!
---------

Mua cây này đi, siêu độc đấy...

Ttfan2012

Đại Tá
Mình có Butterfly Kong Linghui Special ST Tem Đồng không seri nang 83g bạn nghĩ sao?:)

Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
---------

Mua cây này đi, siêu độc đấy...

--------------------
Cây này có vẻ như quái kiếm hay sao mà ko thuộc một thương hiệu nào hả anh thắng. Nếu là quái kiếm thì nó trên cả cổ kiếm và độc kiếm nữa. a sưu tầm ở đâu mà hay thế? thèm Bia.thèm Bia

tuyetvu79

Đại Tá

haitanqd

Thượng Tá
-------
Xem kỹ mặt cây vợt đó đi, nó thuộc sở hữu của haitanqd, độc nhất vô nhị (ít nhất là tại thời điểm này)
bạn xem thêm ở đây nhé sẽ biết cây đó như thế nào: http://bongban.org/forum/showthread.php/11914-Cho-những-bạn-quan-tâm-đến-cốt-vợt-HÙNG-CA/page2

--------------------
Sau khi được bác hùng ca chế tác lại cán vợt ( Thay thế 100% cán cũ ) Sahara- Hungca của Haitanqd đã trở nên độc đáo sắc sảo và mang tình tàn sát cao khi gặp đối thủ cùng hạng cân! Đặc biệt đã trở nên một cốt vợt mà VN có một không hai vì nó mang một thương hiệu nổi tiếng Sahara kết hợt với sự bền bị khéo léo, dẻo dai , đặc chủng của nghệ nhân VN ( Hungca) đã truyền cảm hứng của mình vào trong sản phẩm siêu độc này, cọng với nguồn cảm hứng vô bờ của họa sỹ tài ba hà nội ( Bác nguyên hsỹ) đã làm cho cốt vợt của haitanqd trở nên huyền bí bay bổng với một tên gọi một - Đao kiếm vô thương: " Chém xuống bóng, bóng càng bay mạnh..."

Cây bên phải bức hình này có như ý bác không ;)
[IMG]http://i1070.photobucket.com/albums/u487/thubodylove/Album%20cot%20vot/P1100488_zps0767296c.jpg[/IMG]
E nó tầm "30 chục tuổi" thôi ạ,chinh chiến nhiều năm,kiếm nhiều máu,chém nhiều bàn...:)) :))

haitanqd

Thượng Tá
Cây bên phải bức hình này có như ý bác không ;)
[IMG]http://i1070.photobucket.com/albums/u487/thubodylove/Album%20cot%20vot/P1100488_zps0767296c.jpg[/IMG]
E nó tầm "30 chục tuổi" thôi ạ,chinh chiến nhiều năm,kiếm nhiều máu,chém nhiều bàn...:)) :))

-------------------
30 năm đã trở thành " Cổ thụ kiếm chưa"? hay đang tiếp tục thời oanh tạc khắp nơi nơi. Nhìn kỹ thấy mang nhiều dấu vết chiến tranh để lại và có vẻ như các vết thương đã được Y học hiện đại chăm sóc phục hồi chỉnh hình tương đối tốt, mặc dù chinh chiến 30 năm các chiến tích để lại giờ đây được bảo quản một cách tranh nghiêm trong bảo tàng cổ kiếm của " Chủ thớt" ?

Bình luận từ Facebook