Cần mặt ten05 đen 1.9

tosiosHD

Đại Tá
Chưa!
Mà anh quay lại chơi 2.1 rồi; Nếu đánh Dig chắc anh sẽ chơi 80, hiện đang chơi Mizuno Q5
Nghe ae nói là nó khá cứng. Mà lối đánh của em thì lại ko hợp cứng lắm. Giờ ục ịch rồi, bộ pháp chập lại càng mút chậm vừa phải để kiểm soát.

Trainee

Đại Tá
Nghe ae nói là nó khá cứng. Mà lối đánh của em thì lại ko hợp cứng lắm. Giờ ục ịch rồi, bộ pháp chập lại càng mút chậm vừa phải để kiểm soát.
Quên Dig đi, chơi mút nào rẻ tiền xoáy mềm chậm thôi, lót đời cũ cũng đc; Anh thấy chú đánh S2 hay S3, thuần đc là hay nhất!

Trainee

Đại Tá
S3 mềm quá. Em đánh thử V15 Limber cũng thấy khá ổn. Đang đợi 2nd?
Limber anh có mua cho bạn anh đánh, nói chung anh ko đánh giá cao mặt này. Nếu đúng rơ chơi giật chỉ moi móc xoáy, Donic S, hay mấy mặt vợt kiểu lót cũ, cao su mặt hơi cổ điển tý hay hơn. Limber bạn anh đánh lúc bỏ đi mặt nó trơn láng, bì bì, đc cái bền cơ học -> Thà chơi bố Rakza X/ X soft nội địa còn hơn.

tosiosHD

Đại Tá
Limber anh có mua cho bạn anh đánh, nói chung anh ko đánh giá cao mặt này. Nếu đúng rơ chơi giật chỉ moi móc xoáy, Donic S, hay mấy mặt vợt kiểu lót cũ, cao su mặt hơi cổ điển tý hay hơn. Limber bạn anh đánh lúc bỏ đi mặt nó trơn láng, bì bì, đc cái bền cơ học -> Thà chơi bố Rakza X/ X soft nội địa còn hơn.
Chỗ em có 1 ông chơi Limber cũ với tmb alc mà em giật vẫn thấy ngọt bóng lắm; tốc độ khá!

Bình luận từ Facebook