Cần Giúp Đỡ Gấp Quả Đối Giật

Thanh Long GB

Đại Uý
Xin chào tất cả ace trên diễn đàn , e chơi bóng bàn cũng khá nâu rồi khoảng 3 tháng hè .Nhưng quả đối giật của e quá yếu , còn kỹ thuật khác thì ổn .Thỉnh thoảng thi đấu sau quả giao bóng triển khai đối giật chỉ đc đến quả thứ 18 là chúc lưới . ace nào có kinh nghiệm giúp đỡ Thằng e với mất ăn ,mất ngủ vì điểm yếu này . Trân thành cảm ơn ace (bài viết cho vui đừng ném đá cảm ơn)

Trainee

Đại Tá
Xin chào tất cả ace trên diễn đàn , e chơi bóng bàn cũng khá nâu rồi khoảng 3 tháng hè .Nhưng quả đối giật của e quá yếu , còn kỹ thuật khác thì ổn .Thỉnh thoảng thi đấu sau quả giao bóng triển khai đối giật chỉ đc đến quả thứ 18 là chúc lưới . ace nào có kinh nghiệm giúp đỡ Thằng e với mất ăn ,mất ngủ vì điểm yếu này . Trân thành cảm ơn ace (bài viết cho vui đừng ném đá cảm ơn)
VC, Đối giật hay Đôi công/Đánh đều/Counter Hit?
Nghe bác nói yếu, thế mà đối giật tới được quả thử 18 là em nâu cả mặt lại luôn! :(
P/s: Nếu viết cho vui, bác chọn box khác mà tán dóc! :)

aunhh

Đại Tá
bác nói cụ thể hơn, chính xác hơn. cú đối giật thứ 18 mới rúc lưới thì ở diễn đàn ko ai dám góp ý. :). tuyển VN đang yếu kỹ thuật này, vài hôm nữa sẽ có người từ liên đoàn bb VN sẽ đt cho bác và mời bác huấn luyện để các tuyển thủ tham gia vòng loại Olympic 2016. nhớ tặng vé cho ae diễn đàn comment topic này nhé. :D

haiz4pt86

Trung Uý
vãi tè bạn

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Xin thánh chém nhận của đệ tử một nón vái!

Thanh Long GB

Đại Uý
V
bác nói cụ thể hơn, chính xác hơn. cú đối giật thứ 18 mới rúc lưới thì ở diễn đàn ko ai dám góp ý. :). tuyển VN đang yếu kỹ thuật này, vài hôm nữa sẽ có người từ liên đoàn bb VN sẽ đt cho bác và mời bác huấn luyện để các tuyển thủ tham gia vòng loại Olympic 2016. nhớ tặng vé cho ae diễn đàn comment topic này nhé. :D
Vui thật ngoài sự mong đợi , có nhiều bài trả lời hay cùng cười phớ nớ

QuangHung

Đại Tá
VC, Đối giật hay Đôi công/Đánh đều/Counter Hit?
Nghe bác nói yếu, thế mà đối giật tới được quả thử 18 là em nâu cả mặt lại luôn! :(
P/s: Nếu viết cho vui, bác chọn box khác mà tán dóc! :)
chơi 3th mà đối giật được 18 quả :eek:
Thật sự cóng. .2 năm cầm vợt mà chỉ chặn được vài phát. .đối giật vài phát là sướng lắm rồi. .trong 3 tháng có 18 phát đối chắc lên tuyển cho đi thi paragames ;)

gachip

Đại Uý
e tập cơ bản 4 tháng, đánh ngoài gần 1 năm mà chưa dám đối giật lần nào :( bác nhận của e 1 lạy ạ :(

ITTF

Đại Uý
Đối giật phong trào thì chỉ cần 3-5 quả là đỉnh cao rồi. Đánh xong mệt lử - nhưng thấy sướng rên người.
Còn với thế giới 3-5 quả là bình thường, những pha đỉnh cao của họ thì >5 quả.

Bình luận từ Facebook