Hà Nội Cần bán cốt vợt lạ ..... dakker point carbon

Tình hình em vừa đc cho cái vợt thấy đẹp thì cầm về trong khi em chả chơi món này bao giờ và chả hiểu biết gì về vợt viếc nữa . em đưa lên đây cho cụ nào đánh giá đc có nhu cầu cần alo em 01288061288 , các cụ có thể xem vợt ở Hà Đông hoặc tiện chỗ nào cũng đc vì em chạy xe ôm loăng quăng nội thành .
PS : thấy có cụ alo bảo bóc mặt vợt ra xem lên em đánh liều bóc ra chiều ý các cụ , chả biết có mất giá trị khi bóc ra không nữa

Last edited:

Pearl

Thượng Sỹ
Cốt này có lạ gì đâu nhỉ, shop nào chả thấy bán...

Thật hả bác. Em thì không nghĩ thế, ngày xưa Darker về nhiều ở thị trường Việt Nam thì còn thỉnh thoảng thấy. Giờ các shop còn quá mặn mà với dòng này nên cũng ko hề dễ tìm.
Cây của bác chủ là tên đầy đủ là Darker Legato-7p Point Carbon, xuất xứ từ Nhật (hãng Darker), đây là dòng vợt thuộc dạng Handmade nên giá trị cao hơn so với thông thường. Xưa mua mới tầm 2,2 đến 2,6tr.
Về cảm giác thì nó hơi mềm, hơi đanh, đánh có vẻ giống vợt gỗ hơn. Nên kết hợp mút phải cứng, loại mút bọt khí ấy.
Nói chung cảm giác thì tùy từng người chơi. Nhưng đối với bản thân em, về hình thức, đây là cây vợt đẹp nhất em từng chơi, mộc mạc nhưng sang trọng!

Bình luận từ Facebook