Cần ACE giúp cho phong trào BÓNG BÀN HÀ TĨNH với , ngá tay ngá chin quá

dragonball

Trung Sỹ
Bàn đã sữa xong . Một số con nghiện cũng đã tụ tập đâm chém tứ tung tất cả bọn côn đồ đều bị mình đã thương
đây là địa chỉ của mình
http://nq5.upanh.com/b2.s32.d2/e465956621960532c83d37ead635ad48_49035295.da.jpg

bàn này là ximang hay gỗ vậy ênh soncanloc nhìn nhiều huy chương vậy chấc đây là 1 cao xạ thủ quá hee

son_canloc

Đại Tá
anh son khi nào thì bố trí ra nghi xuân đk nhỉ
Anh thấy em ít tuổi nhưng có cơ bản về BB hay khi nào E về Alo cái hoặc thông báo trên diễn đàn để cho AE giao lưu cho vui . A thấy Con em Hà tĩnh mình rất nhiều người đam mê nhưng sống trong ... mà bác Dũng Kính đã nói ở đầu trang thì thiệt thòi nhiều quá . E kêu gọi ta làm GIẢI BB DĐ HT đi . Mong muốn ACE tham gia cho vui

toannq

Trung Uý
Anh thấy em ít tuổi nhưng có cơ bản về BB hay khi nào E về Alo cái hoặc thông báo trên diễn đàn để cho AE giao lưu cho vui . A thấy Con em Hà tĩnh mình rất nhiều người đam mê nhưng sống trong ... mà bác Dũng Kính đã nói ở đầu trang thì thiệt thòi nhiều quá . E kêu gọi ta làm GIẢI BB DĐ HT đi . Mong muốn ACE tham gia cho vui
Tổ chức được thì tốt quá a ơi,địa điểm,bàn đủ tiêu chuẩn ở đâu ạ?

son_canloc

Đại Tá
bàn này là ximang hay gỗ vậy ênh soncanloc nhìn nhiều huy chương vậy chấc đây là 1 cao xạ thủ quá hee
Bàn của E bằng gỗ đấy bác ơi . mất 2 ngày công của E giờ mới đc như thế . Còn E làm vua xứ mù mà - làm gì mà chả có giải . Chỉ có cái HCV là hồi chơi cho QK4 nhất toàn quân thui

trungle

Binh Nhì

địa điểm thì nghi xuân em đăng cai bài bản đk.cốt lõi là có mạnh thường quân nào tài trợ cho giải hoành tá tràng một tý.

son_canloc

Đại Tá
Quan trọng là nơi AE mình thui ,khi AE đồng lòng thì không còn phải lo > Địa điểm + Bàn chỉ là chuyên nhỏ

Các Quan HT có hỏi về BB thì AE cứ nói - Trong quả Bóng bàn có Xôi và Thịt thì phong trào HT nổi lên liền

dragonball

Trung Sỹ
Quan trọng là nơi AE mình thui ,khi AE đồng lòng thì không còn phải lo > Địa điểm + Bàn chỉ là chuyên nhỏ

Các Quan HT có hỏi về BB thì AE cứ nói - Trong quả Bóng bàn có Xôi và Thịt thì phong trào HT nổi lên liền

nếu có xôi và thịt thì không đến lượt các anh lên tiếng kêu gọi mô , hee , ngồi đó mà ngâm thơ

Bình luận từ Facebook