Cảm nhận sau "Lễ giới thiệu cốt vợt XIOM HAYABUSA" !

Xiom Vietnam

Binh Nhì
Thi đấu bàn mini, Thắng Đen, Hưng Đen, Hà Yên Bái bị loại hết

docmaorg

Đại Tá
Cảm nhận sau lần đánh thử đầu tiên cốt Hayabusa ZXi:em trình còn gà nhưng cảm thấy Hayabusa là 1 cốt khá hay.tốc độ tốt kiểm soát tốt bên cạnh đó việc Xiom cải tiến cán cầm làm em thấy rất hài lòng mẫu mã thì khỏi bàn,hôm nay may mắn đã được trúng giải nhất bốc thăm may mắn được 1 cái cốt Hayabusa ZXi,em sẽ về lắp thử mặt mình hay đánh vào và cảm nhận hết cái hay của em nó.Cảm ơn Xiom VN đã có buổi giới thiệu sản phẩm rất thành công :)
Cái vụ này đi bar nhiều sẽ hiểu ngay qua số chúng giải là như thế nào mà.

Timo boll VN

Trung Uý
Trước buổi lễ giới thiệu sản phẩm không khí diễn đàn ace rất quan tâm trao đổi thảo luận, vậy mà mấy tuần nay sau khi chiến đấu với Haybusa lại không thấy bác nào trao đổi nhỉ ??? chẳng hạn như ưu điểm, nhược điểm của cốt, mặt vợt thích hợp, phù hợp với lối chơi nào....đa số các bác lại bàn về chiến dịch quảng bá của hãng mà sao không cho ý kiến kiểm nghiệm từ bản thân khi đã dùng em nó nhỉ ! Bia
Thanks !

Last edited:

kechamchich

Binh Nhì
Trước buổi lễ giới thiệu sản phẩm không khí diễn đàn ace rất quan tâm trao đổi thảo luận, vậy mà mấy tuần nay sau khi chiến đấu với Haybusa lại không thấy bác nào trao đổi nhỉ ??? chẳng hạn như ưu điểm, nhược điểm của cốt, mặt vợt thích hợp, phù hợp với lối chơi nào....đa số các bác lại bàn về chiến dịch quảng bá của hãng mà sao không cho ý kiến kiểm nghiệm từ bản thân khi đã dùng em nó nhỉ ! Bia
Thanks !
có khi bâc nêu cảm nhận trc đi

Bongbanvn

Binh Nhì
Chiến dịch PR của Xiom VN là một sai lầm lớn khi mục đích là đưa BB vào đại bộ phận những người nghiệp dư nhưng lại không nói ra nhược điểm của nó mà chỉ nói ưu điểm để dấn đến kết quả là chẳng thấy ai cảm nhận em nó ngoài mấy lời nói của các VDV chuyên nghiệp.......Thất vọng quá!

Bình luận từ Facebook