Cảm nhận sau "Lễ giới thiệu cốt vợt XIOM HAYABUSA" !

Timo boll VN

Trung Uý
Trong nhưng ngày qua rất nhiều ace yêu bóng bàn cả nước đang sôi động với những chiến dịch quảng bá của thương hiệu Xiom
Vậy là ngày Lễ giới thiệu cốt XIOM HAYABUSA cũng đã- đang- và sắp diễn ra !;) Sau những gì mà hãng giới thiệu, 1 vài VĐV Việt Nam nhận xét...giờ là đến lúc ACE trên diễn đàn ORG nhận xét cảm nhận nào ! BiaBiaBiaBia
Rất nhiều ACE ở xa hay vì đk nên không được cảm nhận tại buổi lễ, rất muốn các thành viên .org revew thất chính xác, hi vọng thương hiệu Xiom ngày một gần gũi hơn với bb Việt Nam.
Thanks

Last edited:

Bạch Long

Thượng Sỹ
Em chưa đc đánh thử nhưng hôm nay được "sờ" thử cây ZXi rồi, phải nói là rất tuyệt, nhìn cây vợt vô cùng cứng cáp, rắn chắc, cán vợt thon chứ k to bè như trc', màu sắc nhìn mạnh mẽ lôi cuốn, bề mặt vợt vân gỗ nhìn đẹp mê ly.....mọi thứ đánh giá về thẩm mỹ đều quá ổn, chỉ còn chờ cảm giác đánh ngày mai nữa mà thôi !!!!!!!!!!

binhyb

Moderator
Bạch long tả cây vợt Xiom Hayabusa ZXi sao mà hấp dẫn thế nhỉ? Ngày mai Bạch long sẽ đến đánh thử và phát biểu về cảm giác cầm cây vợt này xem sao nhé! mình tin là về chất lương, cảm giác về cây vợt Hayabusa ZXi sẽ không bị phần đa các tay vợt đến thử trừ điểm.

daotrongtien1

Trung Sỹ
E vừa đi tham dự lễ giới thiệu cốt hayabusa về. CÓ thể nói là không khí rất nào nhiệt... mọi người tham gia còn được đánh thử cốt hayabusa với những vận đông viên hàng đầu VN..cảm xúc lúc đó khó tả lắm ... thích nhất là phần bốc thăm trúng thưởng .. Hồi hộp vô cùng .. CÒn cảm nhận về cốt hayabusa mới thì e trình gà con nên ko giám bình luận nhiều e cảm thấy mình đánh hay hơn hẳn khi dùng cốt đó cảm giác tôt. phát lực tốt. tạo xoáy tốt.....
Nói chung là rất vui... Mong Xiom tổ chức nhiểu những buổi như thế này nữa để ae có dịp cảm nhận sản phẩm mới và tạo sân chơi lành mạnh cho ae có thêm niềm vui tiếng cười :D
Chúc các bác có một lễ Trung Thu vui vè bên gia đình và người thân!!!

NDB55

Thượng Tá
Buổi lễ ra mắt rất chuyên nghiệp, hoành tráng. Vui nhất là thi đấu bàn mi ni.. tiết mục nào cũng thú vị. Mình U 60 vào đến vòng 16 là vui lắm rồi ( cảm giác như trẻ ra đến chục tuổi) Chỉ tiếc đang đánh dở bàn mini lại sang thử cốt Haybusa 2 mặt mút nên thấy nặng và mất hết cảm giác khi quay lại đánh bàn mini (mình dùng cốt xiom Axelo và một mặt gai). Giá như được thử cốt Haybusa với mặt gai thì tuyệt. Mình rất ngưỡng mộ sản phẩm Xiom nhất là bàn bóng, nếu có đièu kiện rất muốn mua 1 bàn mini về chơi trong gia đinh. Chúc Xiom VN ngày càng phát triển.

Last edited:

MinhAnh888

Thượng Sỹ
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0225_zps7819a282.jpg[/IMG]
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0223_zps5ea4e4fb.jpg[/IMG]
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0222_zps0891e98c.jpg[/IMG]

MinhAnh888

Thượng Sỹ
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0221_zps0ae773fe.jpg[/IMG]
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0220_zpscb129810.jpg[/IMG]
[IMG]http://i1063.photobucket.com/albums/t508/TonySunny888/IMG_0218_zpsd82735c9.jpg[/IMG]

MinhAnh888

Thượng Sỹ
Cảm nhận hôm nay là rất vui thật sự, gặp được anh Nam Hải, thi đấu với anh 1 sec ! Cảm nhận đúng là thần tượng anh rất hòa đồng với mọi người.... Đúng là my idol :)

zhang là vis

Đại Uý
Cảm nhận sau lần đánh thử đầu tiên cốt Hayabusa ZXi:em trình còn gà nhưng cảm thấy Hayabusa là 1 cốt khá hay.tốc độ tốt kiểm soát tốt bên cạnh đó việc Xiom cải tiến cán cầm làm em thấy rất hài lòng mẫu mã thì khỏi bàn,hôm nay may mắn đã được trúng giải nhất bốc thăm may mắn được 1 cái cốt Hayabusa ZXi,em sẽ về lắp thử mặt mình hay đánh vào và cảm nhận hết cái hay của em nó.Cảm ơn Xiom VN đã có buổi giới thiệu sản phẩm rất thành công :)

long thủ

Đại Tá
Em thấy các bác thử vợt chỉ chăm chăm ăn nhanh để lấy bóng chứ chả cảm nhận được cốt mấy. Giờ hỏi xem cảm nhận về cây ZXi/ZX thế nào chắc chả bác nào nhớ =))

seven25

Trung Uý
Cảm nhận sau lần đánh thử đầu tiên cốt Hayabusa ZXi:em trình còn gà nhưng cảm thấy Hayabusa là 1 cốt khá hay.tốc độ tốt kiểm soát tốt bên cạnh đó việc Xiom cải tiến cán cầm làm em thấy rất hài lòng mẫu mã thì khỏi bàn,hôm nay may mắn đã được trúng giải nhất bốc thăm may mắn được 1 cái cốt Hayabusa ZXi,em sẽ về lắp thử mặt mình hay đánh vào và cảm nhận hết cái hay của em nó.Cảm ơn Xiom VN đã có buổi giới thiệu sản phẩm rất thành công :)

Bác này lộc lá thế thèm Bia

Bạch Long

Thượng Sỹ
Hayabusa ZXi + Cuồng phong ( H3 Neo )

Hôm nay mình đã được test cả buổi chiều cốt Hayabusa ZXi với mặt vợt FH: H3 Neo đã tune - BH: Xiom 3 Euro. Đúng như những gì Xiom giới thiệu, cốt cho cảm giác ăn bóng, đôi công đẩy trái rất ngọt ngào, giật bóng vào đều tăm tắp, tăng lực thì bóng lao vun vút, rất nhanh, bản thân cốt hơi có chút độ rung truyền vào tay, riêng mình thì thực sự thích độ rung này. Cán cầm đã thiết kế khác biệt so với dòng vợt trước, thon và rất dễ xoay sở, đặc biệt là khả năng giao bóng, lắc xoáy rất hay. Quả thực Hayabusa ZXi cho cảm giác ngoài mong đợi của mình, cú giật bóng cực sung, rất xoáy và chuội, giật bóng xoáy xuống rất dễ dàng, moi móc điểm rơi rất tốt, đối giật rất an toàn nữa.

Dán Omega 4 Euro nhưng chưa thử ^^

Do mới test đc 1 buổi chiều với H3 Neo thì mình có cảm giác như vậy, trình độ tuy non kém nhưng thực sự thấy cốt vợt của Xiom đã có những bước tiến rất vượt bậc từ thiết kế đến tính năng tác dụng.....

Xin chúc Xiom ngày càng phát triển hơn nữa, chúc ace chơi bóng bàn có sự lựa chọn tốt cho mình.......

Last edited:

binhyb

Moderator
Rất tiêc là vì công việc mà đã không thể có mặt dự lễ ra mắt cốt vợt Xiom Hayabusa để được chải nghiệm, thử vợt và tham gia các trò chơi c thú vị ở đó. Chúc mừng Xiom Việt Nam đã tổ chức rất thành công Lễ ra mắt cốt vợt Hayabusa.

tipphono8x

Trung Uý
Hôm nay mình đã được test cả buổi chiều cốt Hayabusa ZXi với mặt vợt FH: H3 Neo đã tune - BH: Xiom 3 Euro. Đúng như những gì Xiom giới thiệu, cốt cho cảm giác ăn bóng, đôi công đẩy trái rất ngọt ngào, giật bóng vào đều tăm tắp, tăng lực thì bóng lao vun vút, rất nhanh, bản thân cốt hơi có chút độ rung truyền vào tay, riêng mình thì thực sự thích độ rung này. Cán cầm đã thiết kế khác biệt so với dòng vợt trước, thon và rất dễ xoay sở, đặc biệt là khả năng giao bóng, lắc xoáy rất hay. Quả thực Hayabusa ZXi cho cảm giác ngoài mong đợi của mình, cú giật bóng cực sung, rất xoáy và chuội, giật bóng xoáy xuống rất dễ dàng, moi móc điểm rơi rất tốt, đối giật rất an toàn nữa.

Dán Omega 4 Euro nhưng chưa thử ^^

Do mới test đc 1 buổi chiều với H3 Neo thì mình có cảm giác như vậy, trình độ tuy non kém nhưng thực sự thấy cốt vợt của Xiom đã có những bước tiến rất vượt bậc từ thiết kế đến tính năng tác dụng.....

Xin chúc Xiom ngày càng phát triển hơn nữa, chúc ace chơi bóng bàn có sự lựa chọn tốt cho mình.......

Nghe mấy dòng cảm nhận của cậu ai cũng muốn chơi. Hôm nào chơi với hội 9x cho tớ chơi thử Zxi với H3 xem sao nha! :)

conduongs

Đại Tá
Cốt vợt rung quá khó điều khiển giật bóng không đi,phù hợp với ai sức khỏe tốt. Nói chung buterfly phù hợp hơn

Trên đây toàn cảm nhận ZXI nhiều với H3 và mút Xiom ( có phải ai cũng chơi với H3 đâu), Mong các bác đã kết hợp ZXI với các mút khác cho ý kiến để mọi người thêm sự lựa chọn nhé.

Bình luận từ Facebook