cảm nhận cốt super zhang jike

langbatgiangho84

Binh Nhất
Tiền nào của đó bạn à. Tuy mắc nhưng khả năng kiểm soát bóng tốt hơn nhiều bạn à. Tuy cốt rất nảy nhưng kiểm soát rất tốt. Khi nào bạn đánh thử sẻ rỏ thôi
cốt này không có j quá nổi trội so vs những cây zlc nhưng giá thì quá mắc, mấy bác đừng chạy theo mấy em chân dài giá cao làm j cứ làm mấy e bình dân thôi

langbatgiangho84

Binh Nhất
Thank sự góp ý của Nam nha. Mình chỉ đam mê và chơi theo bản năng. Không được học hành đúng bài bản nên trình độ giới hạn nhưng đam mê thì vô hạn. Bởi vậy trình thì giới hạn kinh tế eo hẹp nhưng vẫn mua thứ mình thích mình yêu. Mới đổi bên FH thành ten 64 rồi. Rak c đánh trái ngon mà đánh phải ko bằng. Nên đổi qua đánh thử ten thấy nhanh hơn rak x
Cũng phụ thuộc vào kỹ thuật của từng người. Nếu kỹ thuật chưa vững hoặc cách tiếp xúc giữa vợt và bóng chưa đúng thì có cầm vợt tốt cũng khó hiệu quả. Thân

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
em cũng đang tính mua con butterfly Zhang Jike Super ZLC ST nhưng là vợt dọc. em tính ghép ten 64 cho FH và ten 05 cho BH. các bác cho ý kiến. em cũng đang phân vân giữa con này và con long V. các bác cho em ý kiến luôn.

aunhh

Đại Tá
Mình thì càng ngày càng không ưa nó. Bạn cho @dodung xem cái cán vợt của bạn.
Bạn phải hiểu ý mình nói, vì tế nhị mình ko nói ra. Cây SZLC ZJK của mình là hàng xách tay Nhật, đời đầu luôn, một trong ít cây đầu tiên của Việt Nam. Mình ưa cây của mình, để đồng thuận với bác @langbatgiangho84 đấy. :D:D:D:D:D.
Mình nhìn hình trên là biết ngay, no comment! :D:D:D:D:D

Last edited:

xukaka

Đại Tá
cốt này không có j quá nổi trội so vs những cây zlc nhưng giá thì quá mắc, mấy bác đừng chạy theo mấy em chân dài giá cao làm j cứ làm mấy e bình dân thôi
------
kha kha...sau thời gian tốn đạn quá hả bác...giống mình rùi.

bantaylua

Đại Uý

AndroCS7

Đại Tá
Nếu vậy thì thành thật xin lỗi ae. Mình cũng không có kinh nghiệm phân biệt được. Giá của cốt nếu bị fake là bao nhiêu vậy bạn?
Nếu có người tặng bạn thật thì người đó đã mua phải cái cốt fake rồi,còn nếu bạn nói dối thì thật tệ hại. Cốt fake lòi ra mà babj định bán giá cao thế, tính chắc lừa đảo hử?
sao phân biệt đc fake hay ko vậy @bantaylua ?

phi hung

Đại Tá
sao phân biệt đc fake hay ko vậy @bantaylua ?
A chơi vài cây sup jike rùi lên nhìn qua cái biết ngay,chỉ vàng chạy quanh cán nó không sát ra ngoài cán,đuôi cán nó vuông vắn hơn và cán vợt dẹt không thon tròn như hình,seri nó thấp và gần mép vợt hơn tí,logo cán vợt ngay ngắn ở giữa hình trám không vẹo như ảnh,cán super xịn nhìn eo lượn không tròn đều đều như vậy :)

Last edited:

Bình luận từ Facebook