Cạch giầy Codad

phuongnguyen

Đại Tá
Các bác né con này nhé...vừa mang chua duoc 10 buoi.. Bung hết keo gót , 2 ben luon...hic

tuandat2006

Đại Uý
Tôi cũng bị như bác bung hết đế vỡ cả da đằng trước mà tôi đi mới được có 1 tuâ f thui cũng hãng codad , thấy các bố khen hay mua ai ngờ đi thì cứng mà lại còn nhanh hỏng nữa , gửi bh nó dán lại rồi bắt đợi 2tháng quảng trả đôi cũ , thế mới đau chứ riền mất kg tiếc nhưng bọn lazada làm ăn bố láo quá .

chichkidao

Moderator
Hix.lạ nhỉ.giày này thiết kế chơi futsal còn được mà. e cũng mua 1 đôi cho ông chú.uýnh 1 năm rồi ko bong keo mà chỉ nổ da thôi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác nói thế oan cho Codad quá, em xin gửi hình em Codad Rocket, nhờ CN SG đặt hàng gửi ra, đã đá bóng tầm 1 năm, tối thiểu 1 trận/tuần

Em cố ý để nó cùng với em Mizuno mới mua còn chưa xỏ lần nào, để các bác cảm nhận cho nó khách quan, không lại bảo em bênh hàng VN lừa đảo

Em chỉ có lưu ý:

1. Đến giờ, em không tin tưởng bất cứ loại keo nào dán giầy, trừ hàng chơi Tennis, còn các loại đế mỏng hơn, không keo nào chịu nổi --> em luôn bỏ thêm 30k để khâu đế giầy các loại sau khi mua và trước khi đi

2. Hàng Codad chính hãng tầm 4-500k, nhưng cực kỳ nhiều hàng nhái, ở ngoài Hà Nội bán nhan nhản, nhưng em hỏi Codad thì được biết là không có đại lý phân phối, nên em toàn phải nhờ mấy thằng CN mua hộ gửi ra cho em

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
K phải ham rẻ đau a. Cũng mắc, nhưng gì muốn ủng hộ hàng chính chủ vn
Nhưng đúng là cùi bắp...
K phải tróc keo dán mà là da (giả da) bị tách lớp...mịa
Em lo bác đã mua phải hàng Codad đểu, vì da của Codad của em còn mềm và ngon hơn cả con Mizuno cơ ạ, nó đều là da tổng hợp, nhưng không phải vải sơn dán lại với nhau đâu ạ, nó liền miếng, dầy mỏng tùy loại, nhưng đều là 1 lớp hết ạ

Ảnh trên không biết em chụp có lộ rõ được không, chứ da của Codad mềm lắm, mềm hơn cả em Mizuno mới mua

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em lo bác đã mua phải hàng Codad đểu, vì da của Codad của em còn mềm và ngon hơn cả con Mizuno cơ ạ, nó đều là da tổng hợp, nhưng không phải vải sơn dán lại với nhau đâu ạ, nó liền miếng, dầy mỏng tùy loại, nhưng đều là 1 lớp hết ạ

Ảnh trên không biết em chụp có lộ rõ được không, chứ da của Codad mềm lắm, mềm hơn cả em Mizuno mới mua
Em thì lại thích cứng chứ mềm như mướp hương thì chán. =))

phuongnguyen

Đại Tá

Da cứng bác à... Chán .da của bác mềm
Của mình chính xác là tách lớp

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em thì lại thích cứng chứ mềm như mướp hương thì chán. =))
Chơi thể thao, môn gì cũng thế, giầy càng mềm càng tốt, chứ cứng sẽ dẫn đến ốp ép chân, bí, đau các khớp bàn chân gồ lên, cảm giác chân không thật, độ linh hoạt kém đi

Đến bây giờ, da tổng hợp mới phần nào cạnh tranh được với da thật vì không đủ độ mềm, ôm chân nhưng co dãn tương ứng với da người

phuongnguyen

Đại Tá
Em lừoi đi, mua qua Lazada giao tận nơi...
Chắc thằng này đểu...lúc nhận e đã sinh nghi, vì k phải da ( e co thời gian làm cty giày).. Nhưng vì tin tưởng lazada k lam ăn bát nháo.. Chắc là nó đổi

longgiang

Trung Sỹ
Em lừoi đi, mua qua Lazada giao tận nơi...
Chắc thằng này đểu...lúc nhận e đã sinh nghi, vì k phải da ( e co thời gian làm cty giày).. Nhưng vì tin tưởng lazada k lam ăn bát nháo.. Chắc là nó đổi
Hùng Hà bb đang khuyến mãi đôi Tihar màu xanh giá 1tr . Giầy xịn giá rẻ ,đi rất ổn .

archer

Đại Tá
Các bác nói thế oan cho Codad quá, em xin gửi hình em Codad Rocket, nhờ CN SG đặt hàng gửi ra, đã đá bóng tầm 1 năm, tối thiểu 1 trận/tuần
View attachment 76799 View attachment 76800
Em cố ý để nó cùng với em Mizuno mới mua còn chưa xỏ lần nào, để các bác cảm nhận cho nó khách quan, không lại bảo em bênh hàng VN lừa đảo

Em chỉ có lưu ý:

1. Đến giờ, em không tin tưởng bất cứ loại keo nào dán giầy, trừ hàng chơi Tennis, còn các loại đế mỏng hơn, không keo nào chịu nổi --> em luôn bỏ thêm 30k để khâu đế giầy các loại sau khi mua và trước khi đi

2. Hàng Codad chính hãng tầm 4-500k, nhưng cực kỳ nhiều hàng nhái, ở ngoài Hà Nội bán nhan nhản, nhưng em hỏi Codad thì được biết là không có đại lý phân phối, nên em toàn phải nhờ mấy thằng CN mua hộ gửi ra cho em
Trạng chỉ e chỗ khâu giầy với. Cơ mà cũng đc cái 2 đôi Mizuno e mua của bác @namdatrong đều đi rất bền chắc.

phuongnguyen

Đại Tá
Tôi cũng bị như bác bung hết đế vỡ cả da đằng trước mà tôi đi mới được có 1 tuâ f thui cũng hãng codad , thấy các bố khen hay mua ai ngờ đi thì cứng mà lại còn nhanh hỏng nữa , gửi bh nó dán lại rồi bắt đợi 2tháng quảng trả đôi cũ , thế mới đau chứ riền mất kg tiếc nhưng bọn lazada làm ăn bố láo quá .
Ae mình bị bọn Lazada nó tráo hàng, mình nghĩ k phải chính hãng Codad. Mịa .. Tệ hơn giày ngoài chợ...

Hoangvietmta

Trung Sỹ
tiện đây các anh cho em hỏi, tầm 1tr thì nhìn quanh có mỗi tibhar blue spirit có cái đế nhìn ngon. Trong tầm tiền này có loại nào ngon ạ. Có thêm 5l nữa thì chắc mua đc asics attack sp2 ko ạ?. công nghệ ngon, thương hiệu mạnh :)

Bình luận từ Facebook