Các bác Hải Phòng cho e hỏi

vietcan

Đại Tá
quote="doccothankiem_hp, post: 305520, member: 11627"]Ha ha ha.mình sẽ tư vấn cho bạn sang cục xuất bản truyện kiếm Hiệp nha?bạn viết nghe hay quá,thôi dẹp chuyện Giang Hồ sang một bên nha,mình giao lưu bóng ban thôi-hẹn ngày đón tiếp bạn nhé...Axelo[/quote]
Đa tạ.đa tạ.xin mạo muội được biết cao danh quý tánh để tại hạ diện kiến...ấy lại bệnh nghề nghiệp rồi.hihi.xin hỏi tên tuổi của bạn để tiện xưng hô.

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Bạn để lại số điện thoại cho tiện giao dịch nhé

Thôi thôi 2 a muốn đánh gặp e trước xem a nào thắng được e? Bóng của e dạo nào ghê lắm : xoáy ngang lên xuống có đủ tất chỉ bằng / cú giao bóng thôi.haha hẹn gặp a nghĩa ở dân lập hôm thi đấu nhé!

vietcan

Đại Tá
ote="doccothankiem_hp, post: 305555, member: 11627"]Bạn để lại số điện thoại cho tiện giao dịch nhé[/quote]
Thất lễ với a quá.e tên Việt.sinh năm 82.e hiện giờ làm việc ở Thép Việt Nhật nên muốn tìm clb để sinh hoạt a ah.trc e chơi o clb Bình Minh chỗ chú Bình.mong các a dung nạp.khả năng t2 e qua chơi giao lưu với mọi ng.còn mấy vụ bia bọt thì có khi e xin phép vì e cũng không uống được.số của e là 0947 33 53 56

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Thôi thôi 2 a muốn đánh gặp e trước xem a nào thắng được e? Bóng của e dạo nào ghê lắm : xoáy ngang lên xuống có đủ tất chỉ bằng / cú giao bóng thôi.haha hẹn gặp a nghĩa ở dân lập hôm nthi đấu nhé!
nhưng mà em là ai mà anh chưa hình dung ra,phải nói thì anh mới biết được chứ?

wanghaohp

Moderator
Cac ban khong phai chem nhieu ,Nghia = Viet can san Nam Hao thu tu nafy .Tran da an dinh Nghia axelo chap Tuan kien thuy4 50 bia .Thit ngua mo rong.

traithanhdong

Trung Sỹ
ote="doccothankiem_hp, post: 305555, member: 11627"]Bạn để lại số điện thoại cho tiện giao dịch nhé
Thất lễ với a quá.e tên Việt.sinh năm 82.e hiện giờ làm việc ở Thép Việt Nhật nên muốn tìm clb để sinh hoạt a ah.trc e chơi o clb Bình Minh chỗ chú Bình.mong các a dung nạp.khả năng t2 e qua chơi giao lưu với mọi ng.còn mấy vụ bia bọt thì có khi e xin phép vì e cũng không uống được.số của e là 0947 33 53 56[/quote]
Viêtl ah, hôm nào dỗi qua clb anh chơi nhé. cũng gần quán toan thôi. clb Hải Hà. A Quyền

boy codon

Thượng Sỹ
Thất lễ với a quá.e tên Việt.sinh năm 82.e hiện giờ làm việc ở Thép Việt Nhật nên muốn tìm clb để sinh hoạt a ah.trc e chơi o clb Bình Minh chỗ chú Bình.mong các a dung nạp.khả năng t2 e qua chơi giao lưu với mọi ng.còn mấy vụ bia bọt thì có khi e xin phép vì e cũng không uống được.số của e là 0947 33 53 56

Xin chào các anh em bóng bàn.Cho hỏi Việt Cận có phải ở Hải Dương mà hay ra câu lạc bộ Cô Đông chơi không hở?
Tại hạ trình non nhưng cũng mạn phép mong có dịp được giao lưu cùng anh em để học hỏi

vietcan

Đại Tá
Viêtl ah, hôm nào dỗi qua clb anh chơi nhé. cũng gần quán toan thôi. clb Hải Hà. A Quyền[/quote]
Dạ.e cám ơn a.nhất định là e sẽ qua.

Last edited by a moderator:

vietcan

Đại Tá
Thất lễ với a quá.e tên Việt.sinhnăm 82.e hiện giờ làm việc ở Thép Việt Nhật nên muốn tìm clb để sinh hoạt a ah.trc e chơi o clb Bình Minh chỗ chú Bình.mong các a dung nạp.khả năng t2 e qua chơi giao lưu với mọi ng.còn mấy vụ bia bọt thì có khi e xin phép vì e cũng không uống được.số của e là 0947 33 53 56

Xin chào các anh em bóng bàn.Cho hỏi Việt Cận có phải ở Hải Dương mà hay ra câu lạc bộ Cô Đông chơi không hở?
Tại hạ trình non nhưng cũng mạn phép mong có dịp được giao lưu cùng anh em để học hỏi
Chào a.e trc ở dưới hn.xưa cũng học bb của ng HD ,nhưng vo duyên đến mức 10 năm chơi bóng mà chưa 1 lần đặt chân về Hd.e cũng mong có dịp đc giao lưu với ae HD lắm ạ.

boy codon

Thượng Sỹ
Vậy à.Tôi lại nhầm bạn với một người cùng tên là Việt cận.Vậy là cậu kém tôi 5 tuổi.Có dịp trân trọng mời Việt hay anh em bóng bàn ở đây xuống đến Câu lạc bộ Cô Đông Hải Dương giao lưu nhé?

toan thang

Trung Sỹ
Tuân ơi, em với Bống-anh với Toàn tre làm một trận đồng đội 5tran thắng 3.ý em thế nào nhỉ?anh em thấy có phù hợp không!?
ok đã nhận kèo của nghĩa axelo.đang chờ chốt ngày

vietcan

Đại Tá
Vậy à.Tôi lại nhầm bạn với một người cùng tên là Việt cận.Vậy là cậu kém tôi 5 tuổi.Có dịp trân trọng mời Việt hay anh em bóng bàn ở đây xuống đến Câu lạc bộ Cô Đông Hải Dương giao lưu nhé?
E cám ơn a.có dịp nhất định e sẽ đến giao lưu với mọi người.chúc a và toàn thể clb mạnh khỏe

vietcan

Đại Tá
Viêtl ah, hôm nào dỗi qua clb anh chơi nhé. cũng gần quán toan thôi. clb Hải Hà. A Quyền
Dạ.e cám ơn a.nhất định là e sẽ qua.[/quote]
a ơi.clb minh ở chỗ nào nhỉ.a cho e xin số để liên lạc với ạ

Bình luận từ Facebook