Toàn quốc Butterfly super lin jun ju + innerlayer alc

kubin

Đại Tá
1. Super lin jun ju gỗ siêu đẹp! Hết nước chấm! Cạnh chấm nhẹ! Ko ảnh hưởng j!
Giá 5tr
2. Innerlayer alc đẹp! Mặt trái bị tước gỗ xíu! Đã xử lý! Đẹp! Còn lại rất đẹp!
Giá 1tr8
Lh Zalo 0972645226 e gửi ảnh chi tiết

Attachments

687.3 KB · Đọc: 293
    666.3 KB · Đọc: 290

Changanuong

Thượng Sỹ
mình đang chơi viscaria mà sau nhiều năm tới giờ thấy tốn lực quá, đắn đo ko biết nên chuyển qua super alc hay inner zlc hay super zlc nữa. Đang kết em super Lin này. Các bác cho em lời khuyên với ạ, lối đánh của em là thủ trung bình, cắt khá, chủ yếu là giật công toàn tập (cả giật xung và giật điểm rơi thuận tay), trái thì thường flick trên bàn, giật điểm rơi, cự ly yêu thích là trung bàn

M.Hoang

Đại Tá
mình đang chơi viscaria mà sau nhiều năm tới giờ thấy tốn lực quá, đắn đo ko biết nên chuyển qua super alc hay inner zlc hay super zlc nữa. Đang kết em super Lin này. Các bác cho em lời khuyên với ạ, lối đánh của em là thủ trung bình, cắt khá, chủ yếu là giật công toàn tập (cả giật xung và giật điểm rơi thuận tay), trái thì thường flick trên bàn, giật điểm rơi, cự ly yêu thích là trung bàn
Bác chuyển qua inner zlc thì k hơn vis nhiều. Qua dòng zlc hoặc super ok hơn

Changanuong

Thượng Sỹ
Bác chuyển qua inner zlc thì k hơn vis nhiều. Qua dòng zlc hoặc super ok hơn
Mình đang đắn đo bạn ạ, qua zlc thì phải chấp nhận đánh đổi nhiều control để lấy tốc độ. Nhưng lý do mình muốn đổi là vì quá tốn sức, thể lực ko đảm bảo vs lối đánh thuần tấn công

lion

Đại Tá
Em sau chục cây Viscaria thì cũng quyết định đổi sang Super Lin vì muốn có thêm chút tốc độ, tất nhiên Viscaria đánh vẫn sướng. Vì vậy, nếu muốn có cảm giác của Viscaria mà nhanh hơn chút thì nên thử Super ALC.

M.Hoang

Đại Tá
Em sau chục cây Viscaria thì cũng quyết định đổi sang Super Lin vì muốn có thêm chút tốc độ, tất nhiên Viscaria đánh vẫn sướng. Vì vậy, nếu muốn có cảm giác của Viscaria mà nhanh hơn chút thì nên thử Super ALC.
Bác thử super alc chưa

nxaa

Trung Uý
Trung bàn thì Viscaria đủ nhanh lắm rồi, đánh chỉ cần chuẩn xác là đủ ăn điểm chứ làm gì mà tốn lực vậy (trừ khi đánh mút tàu, nhưng nếu thế chỉ cần đổi sang mút Nhật Đức là đủ)

Bình luận từ Facebook