Butterfly cố tình hay vô tình nhỉ ???

stbhn

Thượng Sỹ
Tại sao logo của Bướm đã thay đổi trên các seri cốt mới nhưng sao các dòng cốt cũ vẫn song song 2 logo trên cốt vợt nhỉ???

1. Logo trên tem bạc ở cán thì mới (Cánh bướm to đều).
2. Logo in trên bề mặt cốt vợt vẫn như cũ (Cách bướm bên to bên nhỏ).

Nhìn thiếu chuyên nghiệp quá!

ACE nào có rành vụ này không?

HOANG MINH

Đại Tá
Tại sao logo của Bướm đã thay đổi trên các seri cốt mới nhưng sao các dòng cốt cũ vẫn song song 2 logo trên cốt vợt nhỉ???

Vậy là fake roài :D

lamtq

Đại Tá

ko phải cố tình đâu bạn. Theo mình là cố ý:)

club7337

Đại Tá
Hi, mình chưa thấy cái nào như vậy. Bạn có hình ko?

stbhn

Thượng Sỹ
Mình đã nhìn thấy Viscaria, Sardius seri Pxxxxxxxxxxx cũng như vậy nên thắc mắc hỏi ACE.

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vì cây này hình như @Ttfan2012 đang rao bán, mà nhờ cái "ví dụ minh họa" của bác chủ thớt, sợ nhỡ đâu @Ttfan2012 sẽ làm chủ sở hữu cây vợt ... LÂU HƠN MỘT VÀI ... NĂM, do các thành viên khác sẽ ... CHỜ KẾT QUẢ PHÂN TÍCH rồi mới quyết định.

Thực ra bác chủ không có ý gì, nhưng bất cẩn trong lấy ví dụ dẫn đến các trường hợp có thể sẽ rất tế nhị.

Hơn nữa, cây này khá đắt, xuống tiền mua đã là một quyết định CÂN NÃO, lại thêm nhiều vấn đề HẠI NÃO nữa thì sợ quyết định lại càng khó khăn. Nếu cây này bác @Ttfan2012 chỉ là show hàng khoe vợt thì em nghĩ cũng không sao đâu.

Ngu kiến của em thôi, tính em cũng hay đại khái đại tiện, nên cũng có thể mắc các lỗi này, mong bác chủ thớt và @Ttfan2012 CHÍN BỎ VÀO MỒM vui vẻ hòa thuận nhé

Bác chủ nếu có dẫn chiếu đến hình ảnh, em nghĩ cũng nên SỬA lại thay bằng hình ảnh khác sẽ HAY hơn

HOANG MINH

Đại Tá
Bạn @Ttfan2012 hiểu sai ý mình rồi.
Hôm qua mình post bài mà không có hình ảnh nên mượn tạm hình ảnh của bạn (nên đã có ghi chú). Sáng nay phải qua ngay chỗ cậu em mượn con VISCARIA để post lên đây.

Bác dùng hình này của bác là được rồi. Đừng lấy hình của người khác bác ạ.

club7337

Đại Tá
Hôm qua mình post bài mà không có hình ảnh nên mượn tạm hình ảnh của bạn (nên đã có ghi chú). Sáng nay phải qua ngay chỗ cậu em mượn con VISCARIA để post lên đây.

không nói sớm thiếu gì Vis ( minh hoạ thêm)

Ttfan2012

Đại Tá
vậy ạ! em chẳng biết tuyển hay tỉnh nhưng nhìn thấy ưng mắt là múc bác ạ!
Nói không biết là không được thật thà cho lắm. Hi hi. Cây này là cây mình đã được cầm và xem đầu tiên khi nó mới bước chân về VN đó bạn à. Thực sự là nó rất rất hoàn hảo. ;)

club7337

Đại Tá
Nói không biết là không được thật thà cho lắm. Hi hi. Cây này là cây mình đã được cầm và xem đầu tiên khi nó mới bước chân về VN đó bạn à. Thực sự là nó rất rất hoàn hảo. ;)
Vậy ạ! cảm ơn bác ! em chỉ sợ cây của em lại do bọn Khựa nó làm lúc đó nó thik dãy số có bao chữ cái cũng được. Có bác xem giúp em cũng thấy yên tâm

Bình luận từ Facebook