Butterfly chính thức có tem Butterfly mới cho các dòng cốt.

docmaorg

Đại Tá
HÌNH ẢNH CỐT VỢT
LƯU Ý:
1: CÁC BẠN SẼ KO CÒN THẤY GIÁ NIÊM YẾT CỦA HÃNG TRÊN BAO BÌ SẢN PHẨM
2: TEM BẠC BUTTERFLY ĐỜI MỚI SẼ KO CÒN CHỮ BUTTEFLY TRÊN TEM NHƯ ĐỜI TRƯỚC NỮA

( THỜI ĐIỂM TEM MỚI THEO MÌNH BIẾT BẮT ĐẦU TỪ KHI CÓ SUPER- ZLC - MIZUTANIJUN)

tosiosHD

Đại Tá
Vậy là từ giờ trở đi trên bao bì sản phẩm không còn giá niêm yết của hãng nữa. Gía sản phẩm sẽ là giá do người bán, do shop... đưa ra hả anh?

archer

Đại Tá
HÌNH ẢNH CỐT VỢT
LƯU Ý:
1: CÁC BẠN SẼ KO CÒN THẤY GIÁ NIÊM YẾT CỦA HÃNG TRÊN BAO BÌ SẢN PHẨM
2: TEM BẠC BUTTERFLY ĐỜI MỚI SẼ KO CÒN CHỮ BUTTEFLY TRÊN TEM NHƯ ĐỜI TRƯỚC NỮA

( THỜI ĐIỂM TEM MỚI THEO MÌNH BIẾT BẮT ĐẦU TỪ KHI CÓ SUPER- ZLC - MIZUTANIJUN)

Nhìn trong đống này vẫn thấy chất lượng của em Ai Pro nổi bật lên, quá là yêu luôn!!!
Mà sao ZJK ALC chưa lắp tem mới hả anh, có em làm luôn 1 phát tem mới cho máu! :D

docmaorg

Đại Tá
Nhìn trong đống này vẫn thấy chất lượng của em Ai Pro nổi bật lên, quá là yêu luôn!!!
Mà sao ZJK ALC chưa lắp tem mới hả anh, có em làm luôn 1 phát tem mới cho máu! :D
ZJK-ALC cũng tem mới rồi em không để ý à. Hình chụp ko có ZJK - ALC vì ngại chạy xống nhà.:D:D:D:D:D:D:D:D

docmaorg

Đại Tá
Vậy là từ giờ trở đi trên bao bì sản phẩm không còn giá niêm yết của hãng nữa. Gía sản phẩm sẽ là giá do người bán, do shop... đưa ra hả anh?
Không phải, giá niêm yết của hãng vẫn có trên web. Còn ko rõ lý do nào đó mà ko in trên vỏ hộp.

xukaka

Đại Tá
Cái tem bạc có chữ Butt nhìn vẫn đẹp hơn. Nhưng Tem đồng nhìn đẹp nhất..hihi. Tóm lại logo Butt càng ngày càng xấu.

attack01

Đại Uý
-------------
Anh mà là Giám đốc hãng Butt anh thay ngay cái thằng quản lý marketing về thiết kế logo...:D:D:D

Em làm giám đốc em đuổi ngay thằng thiết kế cán vợt....vợt và mút But có tốt nhất không thì còn tranh cãi nhưng cán vợt but xấu nhất trong các dòng vợt có tên tuổi thì không cần tranh cãi gì cả....cán vợt 4-5 tr xách dép cán vợt 2tr hãng khác...nhìn cán Xiom, Adidas, Andro mà chảy nước mắt :(

Bình luận từ Facebook