Buổi tập chuyên đề: chụp trái tay + chụp bẻ bóng xoáy ngang, tại CLB Panorama vào sáng CN 05/10/2014

dtlan

Thiếu Uý
Đây là clip buổi tập chuyền đề chụp bẻ bóng xoáy ngang ngày 05/10/2014 tại CLB. Mong mọi người tới tập luyện thường xuyên vào sáng CN hàng tuần tại CLB Panorama Phú Mỹ Hưng quận 7 để hiểu hơn về từng loại kỹ thuật.

Last edited:

dtlan

Thiếu Uý
Thấy "thày" thực hành rất đơn giản nhưng ae nghiệp dư, phủi, bụi tập chắc cũng không phải dễ. Cám ơn
Dạ vâng, cú này hơi "độc dược" nên sẽ rất hiệu quả khi thi đấu. Xem trên clip thì khó hình dung hơn anh ạ. Quan trọng là mình cảm giác và tập luyện nhiều thôi anh.

o3ma

Đại Tá
Dạ vâng, cú này hơi "độc dược" nên sẽ rất hiệu quả khi thi đấu. Xem trên clip thì khó hình dung hơn anh ạ. Quan trọng là mình cảm giác và tập luyện nhiều thôi anh.
Xem clip và ảnh của anh KTT cũng như lý thuyết thì khá rõ ràng rồi chủ yếu cái tay của mình nó có làm được theo sự chỉ đạo của cái đầu không thì chắc chắn mất khá nhiều thời gian luyện tập.

dtlan

Thiếu Uý
Sáng chủ nhật hàng tuần, từ 8g30 đến 11g30, tại CLB Panoram sẽ có 2HLV: Diệp Thế Lân(A2) + Nguyễn Quang Sáng(A2): tập + hướng dẫn + sửa kỹ thuật miễn phí (không tính tiền dạy) cho bất cứ anh chị nào tới tham gia tập luyện ạ. Mỗi lượt người chơi là 40k thôi ạ.

dtlan

Thiếu Uý
Bây giờ chị chủ không còn hăng hái phát triển bóng bàn tại CLB nữa nên em cũng lười và không tổ chức những buổi tập như vậy nữa anh ơi! Sorry anh!

Bình luận từ Facebook