Buổi giao lưu giữa clb 11-7 vs đội trẻ clb Hà Trung

huydas

Đại Tá
Để kỉ niệm ngày thành lập đoàn thanh niên 26/3 . 2 clb 11-7 và đội trẻ clb Hà Trung đã tổ chức giao lưu trận đấu đồng đội C và các trận đơn từ hạng ruồi đến ngoại hạng vào 16h30 ngày 25 tháng 3. Buổi giao lưu đã diễn ra thành công và tỉ số thắng chung cuộc áp đảo nghiêng về đội trẻ Hà Trung. Xin cám ơn sự tiếp đón của clb 11-7. Hẹn anh em clb 11-7 vào trận lượt về tại chảo lửa Hà Trung vào 1 ngày gần nhất.
Sau đây là 1 vài hình ảnh:

Last edited:

longphui

Binh Nhất
Long phủi nhìn nguy hiểm nhỉ? Chú là chú còn nhiều món nợ anh lắm đấy nhé.
cứ hôm nào gặp bác Hưng ở đâu là em phải đòi bằng đc nợ mới đc. bác cứ chờ em 1 ngày gần đây nhá. hôm nào bác sang hạ long bác alo em nhé. số em là 0973190050 oke anh

longphui

Binh Nhất
Để kỉ niệm ngày thành lập đoàn thanh niên 26/3 . 2 clb 11-7 và đội trẻ clb Hà Trung đã tổ chức giao lưu trận đấu đồng đội C và các trận đơn từ hạng ruồi đến ngoại hạng vào 16h30 ngày 25 tháng 3. Buổi giao lưu đã diễn ra thành công và tỉ số thắng chung cuộc áp đảo nghiêng về đội trẻ Hà Trung. Xin cám ơn sự tiếp đón của clb 11-7. Hẹn anh em clb 11-7 vào trận lượt về tại chảo lửa Hà Trung vào 1 ngày gần nhất.
Sau đây là 1 vài hình ảnh:
View attachment 6113
nhìn đội Hà Trung với cẩm phả khác hẳn nhau. 1 bên thì cao gầy. bên kia thì thấp béo. hôm nào phải làm lại trận nữa nhé các bác cẩm phả nhé.:))

longphui

Binh Nhất
đại ca nào thì em biết làm sao đc. trẻ người non dạ mà anh. tình hình là mai k có trận đồng đội ddayad nữa đâu a ạ. vì mai chú hùng hà lầm đi thăm quan rồi. mà cũng thấy có vẻ là k muốn đánh trận đấy vì đội anh em mình mạnh quá:)))))

huydas

Đại Tá
đại ca nào thì em biết làm sao đc. trẻ người non dạ mà anh. tình hình là mai k có trận đồng đội ddayad nữa đâu a ạ. vì mai chú hùng hà lầm đi thăm quan rồi. mà cũng thấy có vẻ là k muốn đánh trận đấy vì đội anh em mình mạnh quá:)))))

A cũng đoán là sẽ như thế...còn tại sao thì...ae mình vẫn biết...hehe. đại ka đó là đại ka Kháng đó..hehe..không biết thì phải hỏi chớ..! :mad:

longphui

Binh Nhất
hôm nào ở clb có những trận căng thẳng như hôm nay thì bác phải chụp ảnh cho lên diễn đàn đi nhé:))) hôm nay đánh sướng hết cả người, mỗi tội bị về bét:))

Bình luận từ Facebook