Box thách đấu Hải Phòng - Khai trương

wanghaohp

Moderator
Thành lập box này với niềm đam mê đc gặp gỡ giao lưu anh em BB tất cả mọi miền tổ quốc ,
Trận mở hàng đầu năm nhận lời thách đấu của Tâm-Thái bình mệnh giá 1 trận nhậu tơi bời .Địa điểm sân Nam Hao thời gian trong 3 ngày tới kể từ hôm nay 21/2/2013

thangRau

Đại Uý
Thành lập box này với niềm đam mê đc gặp gỡ giao lưu anh em BB tất cả mọi miền tổ quốc ,
Trận mở hàng đầu năm nhận lời thách đấu của Tâm-Thái bình mệnh giá 1 trận nhậu tơi bời .Địa điểm sân Nam Hao thời gian trong 3 ngày tới kể từ hôm nay 21/2/2013

Post thế này thì biết ai thi đấu với ai vậy chú???

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Trận tâm điểm vào lúc 17h ngày mai 13.3.2013 tại sân Nam Hao 50 Quán Nam trận đấu mệnh giá 1000k giữa Nam Hao và Nam Thái Bình kèo Nam Thái Bình chấp 2 , mời anh em yêu BB có điều kiện ghé qua sân giao lưu cùng anh em ,sau trận đấu là màn nhậu tơi bời giữa 2 đội .Xin trân thành cảm ơn

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xin chào tất cả anh chị em Bb Hải Phòng.chiều nay trên sân Namhao có được Vinh dự chủ tịch Liên Đoàn Bb thành phố về giao lưu.Đích đến của buổi hôm nay là những Bình bia đầy đến nắp và thịt ngựa nhai ngọt như đòng đòng.tôi xin trân trọng thân mời anh em bóng bàn Hải Phòng có mặt để cùng chung niềm vui này cho trọn vẹn-Axelo.trận khai mạc:chủ tịch Vũ nguyên Thái- Nghĩa Axelo(-2)Và còn một cơ số trận nữa chưa kịp thống kê...

anhemoy

Đại Tá
các chú cho cháu hỏi luôn là chi nhánh của Xiom ở hải phòng còn hoạt động không ạ?
Cháu thanks trước!

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Choi bb thăng hay thua la chuyên quá bình thuong, tùy thuoc vao sưc khoe và trạng thái ngày hôm đó có tot hay k pak ạ, e thấy tầm hạng B hải phòng pak đang làm mưa làm gió đấy, hôm nào ae mình akira phang môt trận k khoan nhuong nhé
Ok em,Anh làm giá sàn trận Anh em mình gặp nhau tại HP,lượt về tại HD,trận này khởi điểm là 5 củ nếu đồng ý thì em chủ động về thời gian...Axelo

Bình luận từ Facebook