Bóng Xusaofa 40+ chữ đỏ

BongBanHG

Trung Uý
T
T Mấy hôm trước em có nhờ bạn mua mấy hộp bóng xusaofa 40+ chử đỏ của Hunghabongban khi khui ra thì bóng trái có 40+ ,trá Không có !nhờ Shop Hunghabongban vào giải thích giùm nhé ! Hay Bác nào biết thì giải thích hộ !

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
View attachment 77881 View attachment 77881 TView attachment 77880 T Mấy hôm trước em có nhờ bạn mua mấy hộp bóng xusaofa 40+ chử đỏ của Hunghabongban khi khui ra thì bóng trái có 40+ ,trá Không có !nhờ Shop Hunghabongban vào giải thích giùm nhé ! Hay Bác nào biết thì giải thích hộ !
Ca này em chịu, và em sợ shop cũng chịu

Bác thử đo xem có phải là 40+ hết không ? Hay là có em 40 thật ?

Mabumap2k6

Đại Uý
Khả năng là shop cũng chịu, em nghĩ chắc do lỗi in thôi. Trước nay chơi bóng 40 chưa nghe tới bóng xushaofa bao giờ, từ hồi chơi 40+ mới biết hãng này

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Như thế nghĩa là không phải in lộn đâu bác, đó là bóng 40 cũ thật rồi

Để chắc chắn nhất, bác so 2 quả 40+ và không ghi gì với nhau xem có to như nhau không. Bác lấy 2 cái thước kẻ, ép 2 quả bóng vào gần nhau, nếu 2 cái thước không song song với nhau, thì chắc chắn là hai quả bóng khác nhau về kích thước rồi

langngoi

Đại Tá
Khả năng là shop cũng chịu, em nghĩ chắc do lỗi in thôi. Trước nay chơi bóng 40 chưa nghe tới bóng xushaofa bao giờ, từ hồi chơi 40+ mới biết hãng này
xushaofa nó sx gia công cho nhiều nhãn hiệu, chứ nó ko đẩy mạnh làm thương hiệu riêng nên ít người biết đến nó thôi :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
lày lày, cốt mút thì cụ loạn roài, nhưng những cái khác thì đừng loạn chứ? em biết cái gì thì em chia sẻ cái đó :p suy nghĩ như cụ thì tiêu cực quá
Anh cũng là hội viên XUSHAOFA 40+ mà, sao lại không được died fan chứ, chí ít thì mày cũng cho anh tự do tí chứ :D

langngoi

Đại Tá
Anh cũng là hội viên XUSHAOFA 40+ mà, sao lại không được died fan chứ, chí ít thì mày cũng cho anh tự do tí chứ :D
hehe TQ nó cũng như mềnh, lúc làm ít, ít tên tuổi thì thường tốt, chứ nổi váng, nhiều người xài là có khi lại bát nháo :) nên em là em ko có fan phủng gì cái bọn khựa. xài ngày nào biết ngày đó thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe TQ nó cũng như mềnh, lúc làm ít, ít tên tuổi thì thường tốt, chứ nổi váng, nhiều người xài là có khi lại bát nháo :) nên em là em ko có fan phủng gì cái bọn khựa. xài ngày nào biết ngày đó thôi
Nói chung là đến giờ XUSHAOFA nếu mua được hàng chuẩn vẫn khá NGON BỔ RẺ

Nếu không thì YINHE cũng tạm được, chứ tăng lên thì không nói, giảm xuống thì ... chỉ còn BƯỞI KHÔ thôi

langngoi

Đại Tá
Nói chung là đến giờ XUSHAOFA nếu mua được hàng chuẩn vẫn khá NGON BỔ RẺ

Nếu không thì YINHE cũng tạm được, chứ tăng lên thì không nói, giảm xuống thì ... chỉ còn BƯỞI KHÔ thôi
hehe có quả viền xốp, thì chả lo 1 hit bay 1 quả nữa rồi. còn biêt thế nào là chuẩn :D em cứ xơi cái em có, chả quan tâm "chuẩn" gì cả

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe có quả viền xốp, thì chả lo 1 hit bay 1 quả nữa rồi. còn biêt thế nào là chuẩn :D em cứ xơi cái em có, chả quan tâm "chuẩn" gì cả
giờ để ý em Donic kỹ mới thấy đúng là bọn Tây làm hàng rất chau chuốt, cạnh nó đều vê tròn lại, rất tinh tế

Bình luận từ Facebook