Toàn quốc Bóng tập CORNILLEAU

tosiosHD

Đại Tá
Đúng rồi. CLB mình mua 1 phát 70 quả luôn, dùng thấy quá ưng ý: Bóng nảy đều, tốc độ tốt, hơi nhẹ tí so với 3* thường.

Trainee

Đại Tá
Vậy là thùng 100 quả hết 1 TR hả bắc? giá thế là quá cao. Bóng Tập DHS 1 sao tập cũng rất tốt mà giá dễ chịu. Thùng 120 quả giá hình như 600K
- Đẳng cấp khác nhau, DHS 1* cửa gì mà so!!! rẻ thì bác mua 729 rẻ hơn đó.
- Giá chuẩn gốc đại lý bóng này là 500K / 1 hộp (72 quả).

loiphong

Đại Tá
Vậy là thùng 100 quả hết 1 TR hả bắc? giá thế là quá cao. Bóng Tập DHS 1 sao tập cũng rất tốt mà giá dễ chịu. Thùng 120 quả giá hình như 600K
Mình mua 550K/72 quả tính để làm bóng tập, nhưng chất lượng quá ổn. Trước hay đánh trận bằng bóng Butterfy 3*, giờ chơi luôn bóng này đánh trận. Cảm tốt hơn cả bóng DHS 3*, so với Butterfly cũng ko thua jì mà giá thành thì rẻ hơn một nửa.

Trainee

Đại Tá
Mình mua 550K/72 quả tính để làm bóng tập, nhưng chất lượng quá ổn. Trước hay đánh trận bằng bóng Butterfy 3*, giờ chơi luôn bóng này đánh trận. Cảm tốt hơn cả bóng DHS 3*, so với Butterfly cũng ko thua jì mà giá thành thì rẻ hơn một nửa.
Khác But 3* nhiều chứ. But 3* ròn, đanh, giật đường bóng đi chắc nịch và bén hơn hẳn!

thanh dai ca77

Đại Tá
Nếu với giá 550/ 72 quả thì quá hợp lý cho chất lượng như thế anh nhỉ?. Chứ bóng tập mà 10k/quả thì giá cao quá!

tosiosHD

Đại Tá
Chứ bóng tập mà 10k/quả thì giá cao quá!
Bóng này thực chất là bóng 1* của Corlineau. Anh em nào dùng để tập thì gọi là bóng tập, anh em nào dùng để chơi chính thi đấu thì gọi là bóng đánh chính. Bên Cor ko có định nghĩa bóng tập hay bóng thi đấu, đó chỉ là ngôn từ của VN thôi.
Thuanlacsg gửi cho em 2 hộp em mang ra clb chơi thử. Thế là anh em câu lạc bộ quyết định dùng bóng này làm bóng đánh chính dài hạn luôn! Nhắc lại lần nữa với anh em chưa trải nghiệm là bóng này khá tròn, độ nảy ổn định, tốc độ tốt, độ đồng đều tốt. Không như bóng 3* của 1 số hãng khác thì độ đồng đều chưa chắc đã cao, quả thì thế này, quả thì thế kia. Anh em nên thử bóng này xem sao? Ngon, bổ, rẻ đấy!

Bình luận từ Facebook