bóng dính bàn không nảy lên

songphaisock

Trung Tá
hôm qua em có đánh với mấy đứa bạn tại trường. trong một pha giao bóng thì bóng tâng từ bàn em qua bàn đối phương, cao hơn lưới khoảng 5cm.sau khi chạm bàn đối phương thì bóng dính hoàn toàn xuống bàn và vẫn xoáy.sau đó bóng đứng im trên bàn luôn. tình huống này em giao xoáy xuống. em cầm vợt dọc tay phải.không biết có ai trong diễn đàn gặp trường hợp này chưa. vì sau đó em cố thử nhiều lần nhưng vẫn không được lần nào nữa

Last edited:

prince121090

Thượng Sỹ
hôm qua em có đánh với mấy đứa bạn tại trường. trong một pha giao bóng thì bóng tâng từ bàn em qua bàn đối phương, cao hơn lưới khoảng 5cm.sau khi chạm bàn đối phương thì bóng dính hoàn toàn xuống bàn và vẫn xoáy.sau đó bóng đứng im trên bàn luôn. tình huống này em giao xoáy xuống. em cầm vợt dọc tay phải.không biết có ai trong diễn đàn gặp trường hợp này chưa. vì sau đó em cố thử nhiều lần nhưng vẫn không được lần nào nữa
thế bàn của bạn có ổ voi ổ gà j trên bàn ko???

xadieu

Trung Sỹ

bác ra bãi cất nào đó rồi chém đít bóng cho rời vào bãi cát thì xoáy gì còn nguyên xoáy đó, bóng thì không nảy lên...ơ....rê.........ka..........:)

songphaisock

Trung Tá
thế thì mình nghĩ đấy là bụi voi hay là bụi gà rồi hihi, thật sự chưa gặp tình huống nào như thế
bụi voi bụi gà là gì thế ạ. đó h em chưa nghe
hay là quả bóng có cái gì dính vào chứ gì có kiểu phát nào bóng lại như vậy đc
em có kiểm tra. bóng bình thường không dính keo dán chuột hay đại loại như thế
bác ra bãi cất nào đó rồi chém đít bóng cho rời vào bãi cát thì xoáy gì còn nguyên xoáy đó, bóng thì không nảy lên...ơ....rê.........ka..........:)
lớp bụi mỏng chứ đâu có dầy như bãi cát đâu bác

luckyluckedh

Đại Uý
có gì lạ đâu, chẳng quả bị dính bụi nhỏ thôi, mình gặp trường hợp này hoài chứ gì, trên cơ quan bàn dơ không lau lúc đánh nó nảy dính phải hạt bụi dù nhỏ thôi là nó nảy kém hoặc đứng yên luôn

luckyluckedh

Đại Uý
vậy lần sau lau bàn thiệt sạch rùi tập thử xem. biết đâu lại thành huyền thoại

khi nào bạn đánh mà lần nào nó cũng qua bàn bên kia và đứng yên thì quay clip lại đăng lên youtube bạn sẽ trở thành người nổi tiếng, còn lâu lâu gặp thì có thể do bàn bám bụi hihi

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
em giao đc nhiều lần rồi bác ợ. dính phải con muỗi nên nó đứng im. thế là đối thủ dơ tay đầu hàng. hê hê

Bình luận từ Facebook