bong bàn vn cần thay đổi ông Phạm Đức Thành

tunhoc_bb

Binh Nhì
Ông Phạm Đúc Thành chủ tịch liên đòan BB việt nam trả lời Phòng viên Bong da Tv 1 câu hết sức ngớ ngẩn và theo em nhận định ông này nhậu nhẹt giữ lám vì PV One TV hỏi ông Thành tại sao ko cho vdv vn tham du giai BB the gioi Ông trả lời VN ko co Kinh phí va noi nếu co tham gia tap trung thi cung tap trung tu lau chú ong cung chẳngj biết j ,a e co xem bdtv thi sẽ hiểu. Ông Thành này chắc an ko ngồi rồi nen chẳng biết gi về bb vn hết. e rất búc xúc về cách trả lời của ổng. nếu như ong nào cũng vậy chắc bb vn dẹp luôn./ anh em co y kiến xin góp y.

dungkinh

Thượng Sỹ
góp ý vào đây liệu có đạt được cái gì không anh ?
tôi nghĩ những người ăn không ngồi rồi và những người đẻ ra họ chẳng bao giờ họ vào đây
vao đây đối với họ là lãng phí thời gian

trungsay

Thượng Sỹ
Em cũng xem lúc phóng viên Alo phỏng vấn cụ này, bật volum lên 100 để nghe cho rõ câu trả lời của cụ. Tóm lại anh em nghiệp dư cứ bia bóng giữ sức khỏe để phục vụ vợ con thôi ạ.

Em cũng xem lúc phóng viên Alo phỏng vấn cụ này, bật volum lên 100 để nghe cho rõ câu trả lời của cụ. Tóm lại anh em nghiệp dư cứ bia bóng giữ sức khỏe để phục vụ vợ con thôi ạ.

hehehe tất cả thua hết Amin và BQT diễn đàn nhà ta. nếu như các bác ấy mà được làm trong ban lãnh đạo bóng bàn quốc gia , tôi đảm bảo không những bóng bàn chuyên nghiệp mà ngay cả bóng bàn nghiệp dư sẽ có những bước tiến dài dài. haizzz nhưng mơ ước cũng chỉ là mơ ước

tonic

Thượng Sỹ
Cái này nó mang tính hệ thống rồi, cần phải có một cú hích đột phát thì may ra mơi có cơ hội thay đổi được. Không riêng gì bóng bàn mà còn ở một số môn thể thao khác cũng vậy. Kể ra mà các nhà tài trợ hoặc chính sách bớt một phần đầu tư cho mấy thằng cầu thủ mất dạy đá bóng, chuyển qua đầu tư cho bóng bàn có khi hiệu quả lại cao ấy chứ thèm Bia

haitanqd

Thượng Tá
hehehe tất cả thua hết Amin và BQT diễn đàn nhà ta. nếu như các bác ấy mà được làm trong ban lãnh đạo bóng bàn quốc gia , tôi đảm bảo không những bóng bàn chuyên nghiệp mà ngay cả bóng bàn nghiệp dư sẽ có những bước tiến dài dài. haizzz nhưng mơ ước cũng chỉ là mơ ước

------------
Đơn giản dễ hiểu thôi con đường các Cụ được tiến cử lên vị trí đó ko phải là sự hiểu biết hay lòng đam mê nhiệt huyết thể thao nước nhà mà vì những vấn đề mà chỉ có ở VN mới có và Cụ nào đáp ứng được ĐK đó thì nằm ở vị trí đó. Lên đến vị trí đó hết nhiệm kỳ lại chuyển hướng khác dành cho Cụ khác ...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đây không phải là lần đầu, cả một hệ thống ngồi ăn lương mà làm như c*t, không biết ngượng gì cả!!!

Coccon

Thượng Sỹ
Đây không phải là lần đầu, cả một hệ thống ngồi ăn lương mà làm như c*t, không biết ngượng gì cả!!!

Tôi rất thích câu nói thẳng thắn của anh. Cám ơn anh đã nói hộ nhiều người, trong đó có tôi :) :)

Last edited:

huydas

Đại Tá
Nói tóm lại là vua bây giờ không như vua ngày xưa...có đi vi hành thì dân vẫn cứ khổ và còn làm khổ dân thêm thôi.
Các cụ kiếm ăn hết nhiệm kỳ rồi phắn ấy mà...không khá được...không khá được..............!

saigonfc.vn

Đại Uý
Topic trước tôi nói có sai đâu - nói đúng một kiểu ấy mà, PV không hỏi- mà có hỏi thì nói những điều lặp đi lặp lại của những năm về trước. Xã hội luôn vậ̣n động- thay đổi hằng ngày. Nhưng trong thể thao bb hình như k thay đổi gì!!!

Bình luận từ Facebook