Bóng bàn nữ Lào Cai

QuynhDawei

Trung Sỹ
Trần Diệu Hằng cây vợt bóng bàn nữ hàng đầu tỉnh Lào Cai ( chụp ảnh cùng bố ) tại giải bóng bàn trẻ, thiếu niên, nhi đồng toàn quốc
( Hiện Hằng đang là giảng viên Trường Đại học TDTT từ Sơn BN )

Bố con giống nhau quá .gia đình thể thao

hunghanoi

Super Moderators
.

Người ta biết đến phong trào bóng bàn Lào Cai bắt đầu khởi sắc bằng lứa các vận động viên như Trần Diệu Hằng một thời nổi tiếng khi chị tham gia giải vô địch bóng bàn toàn quốc dành cho lứa tuổi nhi đồng nhiều năm về trước.

Duongapaco

Đại Tá
.

Người ta biết đến phong trào bóng bàn Lào Cai bắt đầu khởi sắc bằng lứa các vận động viên như Trần Diệu Hằng một thời nổi tiếng khi chị tham gia giải vô địch bóng bàn toàn quốc dành cho lứa tuổi nhi đồng nhiều năm về trước.

Hằng " béo " dạo này vẫn...... Béo hơn trước !

Duongapaco

Đại Tá
Trần Diệu Hằng Cây vợt nữ bóng bàn Lào Cai đang làm trọng tài giải trẻ, thiếu niên, nhi đồng toàn quốc năm 2013

[URL=http://s1259.photobucket.com/user/rongden12/media/DSC_9654_zps366e3de9.jpg.html][IMG]http://i1259.photobucket.com/albums/ii549/rongden12/DSC_9654_zps366e3de9.jpg[/URL]

Last edited:

haleon

Binh Nhất
Thân chào các bác ở CLB APT.
Các bác ai có thể cho em xin yahoo, face hay sđt của Lê Cẩm Tú, Lưu Thùy Trang với Nguyễn Hải Vân ở CLB k ạ. Số là em tham gia cùng 3 bạn này tại giải thiếu niên 13 tỉnh phía Bắc năm cấp 2, liên lạc được 1 thời gian, bẵng đi 1 thời gian thì mất liên lạc. Giờ chơi lại bóng bàn vào ngay khu vực Lào Cai để xem nào ngờ bất ngờ thấy tên 3 bạn vẫn chơi, mừng quá.
Ai có lòng tốt thì cho em xin để liên lạc với ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Thân chào các bác ở CLB APT.
Các bác ai có thể cho em xin yahoo, face hay sđt của Lê Cẩm Tú, Lưu Thùy Trang với Nguyễn Hải Vân ở CLB k ạ. Số là em tham gia cùng 3 bạn này tại giải thiếu niên 13 tỉnh phía Bắc năm cấp 2, liên lạc được 1 thời gian, bẵng đi 1 thời gian thì mất liên lạc. Giờ chơi lại bóng bàn vào ngay khu vực Lào Cai để xem nào ngờ bất ngờ thấy tên 3 bạn vẫn chơi, mừng quá.
Ai có lòng tốt thì cho em xin để liên lạc với ạ.
Bạn hỏi đúng nơi rồi đấy nhé, nhưng bạn tên là gì, hiện đang làm việc ở đâu, CLB bóng bàn bạn đang chơi tên gì, bạn nói ra thì mình mới có thể cấp cho bạn số điện thoại của ba bạn này nhé, thông cảm vì lý do tế nhị nhé

haleon

Binh Nhất
Em tên Hà bác ơi, em làm việc với chơi bóng bàn ở Bắc Giang cơ. CLB làng nhàng thôi, em mới chơi lại sau chục năm mà:(

Duongapaco

Đại Tá
Nhà bạn có gần công ty Phân đạm và Hóa chất Hà Bắc không, khả năng đầu năm 2014 CLB APT về công ty đấu giải đấy. Số điện thoại của các bạn ấy đây nhé:
1. Lê Cẩm Tú: 01253.559.332 và: 01668. 889.038 hiện Tú đang học Cao đẳng kế toán ở Hà Nội
2. Lưu Thùy Trang: 0988.228.129, Trang học Đại học TDTT đã ra trường tháng 7 vừa rồi
3. Nguyễn Hải Vân: 0916. 631.990, Vân học đại học TDTT đã ra trường năm ngoái, đã XD gia đình và ở nhà nuôi hai đứa con sinh đôi
Chúc bạn gặp lại được bạn bè bóng bàn cách đây 10 năm vui vẻ nhé

haleon

Binh Nhất
Vậy ah, hix. Đợt đấy gặp gỡ cũng ít nên em nhớ đc mỗi 3 người. Được giao lưu với CLB bác thì tốt quá rồi.hehe

Duongapaco

Đại Tá
Ba vận động viên bóng bàn nữ xuất sắc nhất Lào Cai hiện nay ( từ trái sang phải ): Bùi Xuân Trang, Lê Cẩm Tú, Lưu Thuỳ Trang

Duongapaco

Đại Tá
Kể từ ngày 01 tháng 8 năm 2014 cây vợt nữ Thái Linh Giang là người của CLB APT rồi, Giang đã đi làm HĐ tại chi nhánh Sửa chữa Cơ điện thuộc công ty Apatit Việt Nam

Bình luận từ Facebook