Bóng bàn Bắc Ninh hôm nay có gì mới !

sonhoang

Binh Nhì
Anh.Thưởng cắt tóc VS Anh.Phong pháo thủ
A.Thưởng cắt tóc đã rất dũng cảm khi bỏ A.Phong pháo thủ 8 quả. Nhưng trong 1 ngày thi đấu như lên đồng với lối đánh quyết đoán cùng đôi chân di chuyển vô cùng hợp lí thì A.Phong pháo thủ đã hạ gục đối thủ với tỉ số 3-0 chỉ trong thời gian 10p12s. Và không còn nghi ngờ gì nữa khi trận đấu này sẽ được ghi vào kỉ lục guiness với tư cách là trận đấu kết thúc nhanh nhất từ trước đến nay. Nét buồn đã xuất hiện trên khuôn mặt vô cùng điển trai của A.Thưởng cắt tóc. Nhưng không sao, trận đấu này chỉ mang tính chất giao lưu học hỏi. 1 trận đấu vô cùng kịch tính và hấp dẫn cho người xem. ( Trận này em không xem mà chỉ nghe mọi người tường thuật lại, hê hê hê)

Phongha

Binh Nhì
A.Thưởng cắt tóc đã rất dũng cảm khi bỏ A.Phong pháo thủ 8 quả. Nhưng trong 1 ngày thi đấu như lên đồng với lối đánh quyết đoán cùng đôi chân di chuyển vô cùng hợp lí thì A.Phong pháo thủ đã hạ gục đối thủ với tỉ số 3-0 chỉ trong thời gian 10p12s. Và không còn nghi ngờ gì nữa khi trận đấu này sẽ được ghi vào kỉ lục guiness với tư cách là trận đấu kết thúc nhanh nhất từ trước đến nay. Nét buồn đã xuất hiện trên khuôn mặt vô cùng điển trai của A.Thưởng cắt tóc. Nhưng không sao, trận đấu này chỉ mang tính chất giao lưu học hỏi. 1 trận đấu vô cùng kịch tính và hấp dẫn cho người xem. ( Trận này em không xem mà chỉ nghe mọi người tường thuật lại, hê hê hê)

Ông post cái cửa hàng của ông lên đi để ae biết khi nào cần ae còn qua he...hê

baolinhsport

Thượng Sỹ
Nhà em mới mua cái lều bên Giang liễu thỉnh thoảng có về chơi mấy ngày , ko biết khu vực đó có CLB nào sinh hoạt ko ? các Bác cho em xin địa chỉ nhé . Thân

nghia82bn

Đại Tá
Nhà em mới mua cái lều bên Giang liễu thỉnh thoảng có về chơi mấy ngày , ko biết khu vực đó có CLB nào sinh hoạt ko ? các Bác cho em xin địa chỉ nhé . Thân
Giang Liễ Quế Võ phải không a?Dưới đấy theo e biết thì có 2 câu lạc bộ sinh hoạt đông,a e vui vẻ và mến khách.A đến ngã tư phố Mới thì hỏi thăm vào nhà văn hóa khu 1.Hoặc a có thể alo cho A Tâm 0947893567 ở clb Quế Võ 2.Còn nếu bác lên thành phố BN thì alo e(Nghĩa 0916340555) e dẫn đi giao lưu.Thân!

Maichung1977

Binh Nhì

nghe ông Sơn tường thuật mà há hết cả mồm đọc, cứ như giám sát trận đấu nhưng cuối cùng ông này cũng nghe tường thuật lại! haha....

Phongha

Binh Nhì
Hôm qua là một ngày quá đau buồn của chủ sới.Định ko làm phóng viên nữa nhưng nêu ko làm thì còn đau buồn hơn nên tóm lại là vẫn phải đưa tin.Bị VĐV nhóc trình E- chấp 11 quả (còn gọi là ăn rau sạch).Trước đó đã bị ô Dương ăn ty làm thịt 3-2. A cay làm phát 12 chai bia Bia với bác Lai thú y ( vừa thịt bác này xong) bác này nặng xít 90 ký bia rượu vô đối...sau đó bác này bắt chủ sới tiếp chiêu...3 séc đầu chủ sới Oanh ko vào bàn quả nào- xin thua nhưng ko được bắt oánh đủ 5 séc.Hai séc sau chủ sới oánh vào bàn 1 quả.......Quá đau buồn!

ping80

Trung Uý
Hôm qua là một ngày quá đau buồn của chủ sới.Định ko làm phóng viên nữa nhưng nêu ko làm thì còn đau buồn hơn nên tóm lại là vẫn phải đưa tin.Bị VĐV nhóc trình E- chấp 11 quả (còn gọi là ăn rau sạch).Trước đó đã bị ô Dương ăn ty làm thịt 3-2. A cay làm phát 12 chai bia Bia với bác Lai thú y ( vừa thịt bác này xong) bác này nặng xít 90 ký bia rượu vô đối...sau đó bác này bắt chủ sới tiếp chiêu...3 séc đầu chủ sới Oanh ko vào bàn quả nào- xin thua nhưng ko được bắt oánh đủ 5 séc.Hai séc sau chủ sới oánh vào bàn 1 quả.......Quá đau buồn!

chơi 12 chai xong vẫn oánh được là bác gần bằng em rồi đó. :) hehe

pham van thuy

Binh Nhì
thủy ngựa hoang

anh Hiệp dạo này đánh hay quá.e giao lưu với anh trận trên Hai Cua ma thua k biết gi

ha ..ha..................................ha ha...là một võ lâm cao thủ không gi sung sướng bằng thắng được người mà mình từng coi là đôi thủ/ chả nợ tình xa...he he,,,hôm nay theo đưc con suống clb suối hoa găp ngay anh phượng ... he he...tiên. đà công tác hóa giải 1.1 từ lâu.. anh phượng thua thua tuyệt đối ...ok khâm phục chí khí...giám hẹn gặp lại...ok nhận lời luôn dồi.../ thừa thắng sông lên thách đấu luôn anh tuốn clb suối .hoa...

Joolaboom

Trung Sỹ
ha ..ha..................................ha ha...là một võ lâm cao thủ không gi sung sướng bằng thắng được người mà mình từng coi là đôi thủ/ chả nợ tình xa...he he,,,hôm nay theo đưc con suống clb suối hoa găp ngay anh phượng ... he he...tiên. đà công tác hóa giải 1.1 từ lâu.. anh phượng thua thua tuyệt đối ...ok khâm phục chí khí...giám hẹn gặp lại...ok nhận lời luôn dồi.../ thừa thắng sông lên thách đấu luôn anh tuốn clb suối .hoa...
Say thế mà vẫn còn lên diễn đàn chém hả ông anh.....

Joolaboom

Trung Sỹ
Để khởi động cho giải Bắc Ninh Premiership, chiều nay tại clb xóm Đồng có trận giao hữu giữa hai đội Trần Lựu và Giang Nam thất kiếm.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đã có đủ lịch thi đấu, DS VĐV , xếp hạng, điều lệ ! Mời anh em coi nhé ! Mọi ý kiến góp ý BTC sẽ không giải quyết khi vào thi đấu cụ thể, sau mỗi vòng đấu BTC sẽ xem xét việc xếp hạng VĐV nếu thấy có vấn đề cần khắc phục ! Phó ban Lê Minh Đức kiểm soát tình hình đi nhé nhắc nhở các đội bổ xung người thì nộp tiền phí nốt nhé ! Chiều nay rảnh MOD sẽ lên kiểm tra !

Phongha

Binh Nhì
Chiều nay ông Phú (Quế võ)và đội Hồ (Thuận thành) lên thăm Hai cua.chủ sới sẽ cập nhật khi cuộc giao lưu kết thúc.

Phongha

Binh Nhì
Chiều nay ông Phú (Quế võ)và đội Hồ (Thuận thành) lên thăm Hai cua.chủ sới sẽ cập nhật khi cuộc giao lưu kết thúc.

Cuộc giao lưu kết thúc vào hồi 22h30 với phần thắng áp đảo hoàn toàn (về rượu) thuộc về đội Hai cua . Ông Mạnh hồ xin thua ngay từ vòng đầu (vì uống rượu bị dị ứng , Long hồ ( bằng tuổi chủ sợi nhưng gọi chủ sới bằng chú: họ vợ.) xin thua vòng 2 vì phải chở nhạc phụ đại nhân về, Long (thày giáo về hưu ) xin thua vòng 3 vì đi về xa bằng xe máy.và còn nhiều cao thủ nữa xin thua vì ko chịu được nhiệt ...........Về phần kỹ thuật chuyên môn đội Hai cua thua toàn diện. Xin lỗi khán giả .........đưa tin quá chậm vì sáng ngày ra phải đưa con đi học ,trên đường về bác Tuấn Ánh (Tuấn Buôn xe ) rủ đi ăn sáng làm phát hai say chưa chai........thế là ngất trên cành Quất ......fe trên bờ đe.......may mà vẫn về đến nhà : chém một phát và lên giường ngủ luôn........................chiều mới dây.!!!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Phong Hà - nghĩa là "Gió trên Sông" quả là bất hủ văn thơ lênh láng. Chuyên môn tơi tả. Bia Chúc AE 2 Cua luôn tươi trẻ !

Bình luận từ Facebook