Bóng bàn Apatit Việt Nam

misdam1979

Trung Sỹ
misdam1979,tên là gì của đội apt vậy có tên trong đội hình thi đấu giải ngành ko,a Yên đợt này quyết đầu tư để dành HCV đó (mis)ạ
Bí mật anh ơi, khi nào đồng hương về Bắc Giang anh sẽ biết thôi mà anh. Mr Yên chưa qua được anh đâu, em nghe nói thế mà

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại bàn số 1 có mấy trận đấu bia như sau
1. Yên Khôi - Hiệp Vũ: 1-3 ( 5 chai )
2. Thuyết ( + 4 ) - Tâm: 2-3 ( 10 chai )
3. Hiệp Vũ - Long Dũng: 2-3 ( 5 chai )
Tổng số đến hôm nay đã có 60 chai rồi, anh em tích cực chơi để có 100 chai thì đi uống một thể nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay sẽ sắp xếp các trận đấu bia như sau
1. Yên Khôi - Tâm Dũng ( 5 bia )
2. Yên Tâm - Hiệp Vũ ( 5 bia )
3. Tâm Lộc - Yên Đàm ( 5 bia )
Còn đôi nào đấu nữa chiều đăng ký nhé

bachapaco

Trung Uý
Chiều nay sẽ sắp xếp các trận đấu bia như sau
1. Yên Khôi - Tâm Dũng ( 5 bia )
2. Yên Tâm - Hiệp Vũ ( 5 bia )
3. Tâm Lộc - Yên Đàm ( 5 bia )
Còn đôi nào đấu nữa chiều đăng ký nhé
a cố gắng tập cho đôi Tâm+Lộc để hôm này còn đánh với đôi a Thành+thủy

Duongapaco

Đại Tá
trên a ngày nào mới tập chính thức dưới e bắt đầu từ 15-7 tập trong giờ hành chính
Anh đang định từ ngày 21-7-2014 bắt đầu nghỉ SX để tập cả ngày em à, còn từ nay đến ngày ấy vẫn tập ngoài giờ thôi em. Nội dung thi đấu ít quá một số anh chị em không khoái lắm

bachapaco

Trung Uý
Anh đang định từ ngày 21-7-2014 bắt đầu nghỉ SX để tập cả ngày em à, còn từ nay đến ngày ấy vẫn tập ngoài giờ thôi em. Nội dung thi đấu ít quá một số anh chị em không khoái lắm
hình như tăng thêm đôi >40 hay sao ấy, nhìn chung các giải kể cả chuyên nghiệp họ ko quan tâm tới bộ môn bb lắm A ạ

Duongapaco

Đại Tá
hình như tăng thêm đôi >40 hay sao ấy, nhìn chung các giải kể cả chuyên nghiệp họ ko quan tâm tới bộ môn bb lắm A ạ
Đúng đấy em, bây giờ các Doanh nghiệp chơi tennis nhiều nên bóng bàn ít được quan Tâm hơn trước đấy. Cách đây khoảng 7 năm anh có ý định chuyển sang chơi tenis vì công ty có mở lớp dạy nhưng xếp không đồng ý vì không có ai quản lý bộ môn bóng bàn và cầu lông của công ty nên anh không chuyển sang tennis được đấy

Duongapaco

Đại Tá
Trong hai ngày 12 và 13 tháng 7 năm 2014 đội bóng bàn công ty Apatit Việt Nam tổ chức đi tham quan khu du lịch Sa Pa và thi đấu giao lưu với CLB bóng bàn Sa Pa.
- Chiều thứ 7: giao lưu tại CLB Sa Pa từ 16 h đến 19 h
- Tối thứ 7 CLB APT tổ chức chiêu đãi hai CLB
- Sáng chủ Nhật ngày 13-7: giao lưu từ 9 h đến 11 h 30
- Trưa chủ Nhật: CLB Sa Pa tổ chức chiêu đãi hai CLB
Kết thúc chương trình giao lưu hai CLB tạm biệt và hẹn gặp lại lần sau vào lúc 13 h chủ Nhật ngày 13-7-2014, đoàn bóng bàn CLB APT về nhà khách Biển Mây và lên xe về công ty kết thúc chương trình giao lưu bóng bàn giữa hai CLB.
Xin chân thành cảm ơn CLB bóng bàn Sa Pa đã nhiệt tình đón tiếp rất chu đáo thân tình CLB APT. Xin cảm ơn tất cả các bạn. Dưới đây là một số hình ảnh giao lưu của hai CLB

Last edited:

Bình luận từ Facebook