Bóng bàn Apatit Việt Nam

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY , chúc bạn Đức con Lào Cai sinh nhật vui vẻ , đánh bóng ngày càng hay , giành nhiều giải ,
luôn tích cực luyện bóng và siêng viết tin bài chia sẻ về bóng bàn LÀO CAI nhé .

Duongapaco

Đại Tá
Sáng nay chủ nhật ngày 19.5 đúng ngày sinh nhật Bác đoàn VĐV Bóng bàn thuộc CLB APT lên đường thi đấu giải các đôi nam do các CLB Bóng bàn tỉnh Lào Cai tổ chức tại CLB BBC Lào Cai, đoàn gồm: 14 người ( 12 VĐV và 2 cổ động viên ) trên tinh thân giao lưu học hỏi các CLB bạn và cùng nhau XD bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển, chúc đoàn thi đấu tốt dành thành tích cao

Duongapaco

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY , chúc bạn Đức con Lào Cai sinh nhật vui vẻ , đánh bóng ngày càng hay , giành nhiều giải ,
luôn tích cực luyện bóng và siêng viết tin bài chia sẻ về bóng bàn LÀO CAI nhé .
Bác Sơn còn biết cháu Đức con sinh nhật mà Tôi không biết đâu đấy, chúc sinh nhật Đức con thật vui vẻ, cháu cố gắng học tập tốt và tập luyện Bóng bàn thường xuyên để nâng cao trình độ nhé

Drhongson

Đại Tá
Bác Sơn còn biết cháu Đức con sinh nhật mà Tôi không biết đâu đấy, chúc sinh nhật Đức con thật vui vẻ, cháu cố gắng học tập tốt và tập luyện Bóng bàn thường xuyên để nâng cao trình độ nhé

Trùng với sinh nhật CỤ HỒ , Đức con may mắn thật .

Mến chúc các đôi APATIT thi đấu thành công nhé bác .

Duongapaco

Đại Tá
Trùng với sinh nhật CỤ HỒ , Đức con may mắn thật .

Mến chúc các đôi APATIT thi đấu thành công nhé bác .
Xin trân thành cảm ơn anh Sơn đã quan tâm đến thành viên CLB APT trong ngày ghi nhớ của mình. Sáng nay anh em thi đấu được; 1 giải nhỉ và 1 giải 3 anh ah, anh em vừa về đến nhà vui và say quá

Thuyết mán

Binh Nhì
"Rượu say lại gặp nhiều cao thủ hay" sáng nay cháu gặp rất nhiều các chú mà chỉ nghe tên mà chưa hề biết mặt ,và được xem nhiều đường bóng lạ .tóm lại là rất vui.
Chúc các chú các anh trên diễn đàn và các CLB một tuần làm việc mới hiệu quả và có nhiều quả bóng hay đẹp

Duongapaco

Đại Tá
Kết quả tham gia giải đôi nam Bóng bàn các CLB tỉnh Lào Cai của CLB APT
Sau 1/2 ngày thi đấu hôm nay đội bóng bàn CLB APT đã dành được các giải như sau
Giải nhì: Đôi Bùi Duy Việt + Phạm Tuấn Khôi
Giải ba: Đôi Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải
TM CLB chúc mừng và biểu dương thành tích của hai đôi VĐV trên đã thi đấu tốt để dành thành tích về cho CLB, chúc các đồng chí khỏe thường xuyên luyện tập hàng ngày để duy trì trình độ thi đấu các giải tiếp theo

duccon_laocai

Binh Nhì

vâng. cháu cảm ơn bác yên và các chú trong clb.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua có một bạn công tác trong ngành Đường sắt Việt Nam đến chơi bóng bàn tại CLB APT, bạn đó cặp đôi với Long nghệ và thua đôi Yên Tâm với tỷ số 1 - 3 sau đó đã đánh đơn với mình và cũng thua với tỷ số 3 -1, có một điều đáng chú ý là: Bạn ấy giao bóng thẳng, nhanh, chuội vào mặt gai làm cho mình hết sức vất vả mà không có phương án nào chống đỡ được ( giống quả giao của anh Bình Yên bái ) thế mới gay go chứ ?

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua đôi Long + Hùng đường sắt ( thua đôi Yên Tâm hôm trước ) lại tái đấu lại trận đôi nam, kết quả đôi Long + Hùng vẫn thua đôi Yên + Tâm với tỷ số 3 - 1, kết quả một số trận đấu đôi khác:
Đôi Hải + Long thua đôi Yên Tâm: 2 -3
Đôi Tâm + Sơn thua đôi Yên Trường: 1- 3

Duongapaco

Đại Tá
Tưởng Gai Tay Bor là người thế nào chứ ? Nếu bạn có suy nghĩ như thế thì bạn là người hay gây mất đoàn kết giữa những người bạn cùng chơi bóng bàn đấy nhé, nếu bạn đánh bóng ở CLB mình chắc không ai muốn cặp đôi với bạn để đánh đâu, mong bạn lưu ý trong cách đối nhân sử thế

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh Gai ngơ ngẩn lại làm thơ
Hoa Hồng thi đấu cứ thẫn thờ
Giải đấu hạng Gà giờ xếp lại
Gai không tập bóng ắt phải thua

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Tưởng Gai Tay Bor là người thế nào chứ ? Nếu bạn có suy nghĩ như thế thì bạn là người hay gây mất đoàn kết giữa những người bạn cùng chơi bóng bàn đấy nhé, nếu bạn đánh bóng ở CLB mình chắc không ai muốn cặp đôi với bạn để đánh đâu, mong bạn lưu ý trong cách đối nhân sử thế

Gửi anh Yên:

Tôi thành thật xin lỗi anh đã có lời góp ý trên diễn đàn qua bài viết của tôi. Tôi biết khi anh Dũng gai góp ý vào thông tin kết quả buổi giao lưu với các chị em nữ. sau đó anh đã bỏ kết quả đi. Tôi chỉ nghĩ là nếu mình đánh tốt hơn thì chấp người khác cũng là điều bình thường, mình kém thì xin người chơi tốt chấp lại., nhưng với chị em mình cũng cần động viên thì hay hơn. tôi biết anh là người đánh bóng tốt, luôn có tâm huyết xây dựng và nuôi phong trào có một không hai ở Lào Cai, tôi luôn luôn tôn trọng anh. qua lời góp ý trên tôi xẽ rút kinh nghiệm và mong được anh lượng thứ.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gửi bạn TERY

GaiTabor xin được cảm ơn sự chia xẻ với những lời nói về các chị em khi giao lưu với các anh em bóng bàn. Xin trân thành cảm ơn.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Nghe nói ở CLB BBC anh Dũng dùng mặt gai cũng vùi dập chi em suốt. Nếu bóc mặt gai đi liệu a có chiến nổi với các em ko???

Được bạn, mình tập lại mặt mút khoảng 2 ngày. Còn bây giờ chuyển sang đánh mút luôn chị em cũng khó có cơ ăn. Việc vùi dập chị em thì thực ra Dũng gai chưa đánh với em Hoa trân nào cả. Chỉ đánh với em Hồng thôi. Hồng quen kiểu vùi dập của Dũng gai rồi, nhưng sang APT, đẳng cấp anh Yên cao hơn nên anh ấy vùi dập mạnh hơn thôi. Có khi cứ làm vậy chị em lại sướng hơn vì nó thật.
Về mặt vợt thì ko phân biệt gai hay mút vì nó do thói quen thôi. Hầu hết những người chơi gai đã từng đánh mút rất dẻo mới chuyển sang chơi gai. Lúc đang đánh gai mà chuyển sang mút đương nhiên người ta phải có thời gian thích nghi, cũng giống như đang đánh mút bạn chuyển sang dùng gai thôi, cũng mất 1 vài tháng thích nghi. Tất nhiên chuyển sang MÚT thì chỉ vùi chứ ko dập được chị em. Mà bản chất chị em thì thích dập hơn chỉ vùi và ko làm gì cả. Anh Yên thật vỹ đại.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Gửi anh Yên:

Tôi thành thật xin lỗi anh đã có lời góp ý trên diễn đàn qua bài viết của tôi. Tôi biết khi anh Dũng gai góp ý vào thông tin kết quả buổi giao lưu với các chị em nữ. sau đó anh đã bỏ kết quả đi. Tôi chỉ nghĩ là nếu mình đánh tốt hơn thì chấp người khác cũng là điều bình thường, mình kém thì xin người chơi tốt chấp lại., nhưng với chị em mình cũng cần động viên thì hay hơn. tôi biết anh là người đánh bóng tốt, luôn có tâm huyết xây dựng và nuôi phong trào có một không hai ở Lào Cai, tôi luôn luôn tôn trọng anh. qua lời góp ý trên tôi xẽ rút kinh nghiệm và mong được anh lượng thứ.
Xin cảm ơn bạn đã có những lời trên, tính mình thật thà, thẳng thắn có thế nào nói thế, không có thủ thuật gì, làm việc gì cũng muốn để nhiều người vui, còn nếu việc gì làm để người khác phải suy nghĩ và kém vui thì mình không làm. Hy vọng chúng ta cùng chung tay XD bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Xin cảm ơn bạn đã có những lời trên, tính mình thật thà, thẳng thắn có thế nào nói thế, không có thủ thuật gì, làm việc gì cũng muốn để nhiều người vui, còn nếu việc gì làm để người khác phải suy nghĩ và kém vui thì mình không làm. Hy vọng chúng ta cùng chung tay XD bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển

Xin cảm ơn anh Yên đã có lời lượng thứ. Chắc chắn tôi xẽ tiếp tục đồng hành cùng với nhịp sống bóng bàn của chúng ta. Và chúng ta luôn luôn vui, khỏe, trẻ, yêu đời và có thêm nhiều người bạn tốt trong cuộc sống.

Bình luận từ Facebook