Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có một số trận sau
1. Tâm - Hiệp: 3-1
2. Yên - Thoả: 3-0
3. Hiệp Vũ - Dũng Giang ( 2-3-2 ): 2-3
4. Yên - Hải ( + 3 ): 3-2
5. Yên - Chiến ( + 4 ): 3-0

thanhbg

Thượng Sỹ
Không đâu bạn ơi, Chiến này ở CLB Apatit thôi. Chiến Kiểm lâm mình không chấp được đâu mà
chào a Yên nhé dạo này khỏe ko a,được biết trên a chuẩn bi đón tiếp clb Tiên Yên vui đấy a nhỉ ,clb TY họ đánh hầu như toàn vợt dọc,gai trái khó chịu đấy a Y ạ ,Minh chủ nhiệm vừa đoạt vô địch hạng C Hải Phòng mở rộng đó

Duongapaco

Đại Tá
chào a Yên nhé dạo này khỏe ko a,được biết trên a chuẩn bi đón tiếp clb Tiên Yên vui đấy a nhỉ ,clb TY họ đánh hầu như toàn vợt dọc,gai trái khó chịu đấy a Y ạ ,Minh chủ nhiệm vừa đoạt vô địch hạng C Hải Phòng mở rộng đó
Chào anh Thành nhé, các anh CLB Tiên Yên có thiện chí lên Lào Cai chơi và giao lưu với anh em BBC và APT anh ah, chiều thứ 7 ở BBC, sáng chủ nhật ở APT. Các anh ấy chơi vợt dọc thì cũng khó chịu anh nhỉ
Dạo này cái đầu gối vẫn còn đau nên phong độ đuối rồi anh Thành à
Anh chị em đang có chương trình trung tuần tháng 6 xuống thăm các anh và giao lưu đấy anh nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Chào anh Thành nhé, các anh CLB Tiên Yên có thiện chí lên Lào Cai chơi và giao lưu với anh em BBC và APT anh ah, chiều thứ 7 ở BBC, sáng chủ nhật ở APT. Các anh ấy chơi vợt dọc thì cũng khó chịu anh nhỉ
Dạo này cái đầu gối vẫn còn đau nên phong độ đuối rồi anh Thành à
Anh chị em đang có chương trình trung tuần tháng 6 xuống thăm các anh và giao lưu đấy anh nhé
rất vui khi được tin ace LC xuống thăm và giao lưu với hai clb BG+ BN,cầu mong ngày đó đẹp trời mát mẻ để ae mình có cuộc chơi toại nguyện ,mấy ngày nay trên a có nóng ko dưới này nóng quá A ạ,thời tiết này ae mình có tuổi nên yếu và khó chịu quá ,tôi đánh một trận là bở hết hơi tai rồi A ạ.chương trình đi như thế nào A thông báo cho tôi biết nhé ,càng đông càng vui A ạ

Duongapaco

Đại Tá
rất vui khi được tin ace LC xuống thăm và giao lưu với hai clb BG+ BN,cầu mong ngày đó đẹp trời mát mẻ để ae mình có cuộc chơi toại nguyện ,mấy ngày nay trên a có nóng ko dưới này nóng quá A ạ,thời tiết này ae mình có tuổi nên yếu và khó chịu quá ,tôi đánh một trận là bở hết hơi tai rồi A ạ.chương trình đi như thế nào A thông báo cho tôi biết nhé ,càng đông càng vui A ạ
Trên này cũng nóng lắm anh ah, được cái bóng bàn chơi trong nhà nên cũng đỡ hơn anh nhỉ. Lúc nào trên này thống nhất được sẽ thông tin trước với anh anh Thành nhé. Thanks anh nhiều

Duongapaco

Đại Tá
Nếu không có gì thay đổi 7 h 30 sáng chủ nhật ngày 31/05/2015 CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh sẽ đến thăm và thi đấu giao lưu với CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam
Thành phần đoàn khoảng 10 - 11 người, đa số là các cây vợt dọc nổi tiếng của Quảng Ninh
Vậy trận trọng kính mới toàn thể anh chị em trong CLB bóng bàn công ty Apatit VN đến giao lưu với CLB bóng bàn Tiên Yên và dự liên hoan luôn nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay nắng nóng ít cao thủ ra chơi nên mình cặp với Dũng ĐS đánh với đôi Tâm Khôi và đôi Việt Khôi, kết quả hai đôi này đều thua 3-0 thế mới hay chứ

Duongapaco

Đại Tá
Nhận lời mời của CLB Apatit VN CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh đã lên thăm và thi đấu giao lưu với anh chị em CLB bóng bàn Apatit VN vào sáng nay chủ nhật ngày 31-5-2015
Thành phần đoàn gồm có
1. Vũ Đức Minh chủ nhiệm CLB trưởng đoàn
2. Phạm Ngọc Thanh
3. Đoàn Văn Hùng
4. Phạm Văn Cầm
5. Trần Minh Hải
6. Nguyễn Thế Hoà
7. Nguyễn Ngọc Tuấn
8. Phạm Trung Thành
9. Nguyễn Văn Hiếu
10. Phạm Thanh Tâm
Tham ra đoàn còn có anh Lương ( Rượu Ba Kích ) cùng đi