Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có mấy trận thách đấu sau
1. Yên Long - Vũ Dũng: 3-0
2. Tâm - Hiệp: 3-2
3. Yên - Thoả: 2-3
4. Hiệp - Giang ( + 2 ): 2-3
5. Thoả - Thành ( + 6 ): 1-3

thanhbg

Thượng Sỹ
Chiều nay có mấy trận thách đấu sau
1. Yên Long - Vũ Dũng: 3-0
2. Tâm - Hiệp: 3-2
3. Yên - Thoả: 2-3
4. Hiệp - Giang ( + 2 ): 2-3
5. Thoả - Thành ( + 6 ): 1-3
Đầu xuân cho tôi xin gửi lời chào và chúc sức khỏe tới A Yên cùng các ACE trong CLB Apatit,sang năm mới các cầu thủ bb mỗi người tay cơ sẽ lên 2 bóng ......... A Yên à tháng giêng chắc trên đó cũng chưa nhiều việc vậy A bố chí đội hình xuống BG giao lưu,ae BG +BN rất mong được đón tiếp 2 clb Lào Cai tại quê hương quan họ

Duongapaco

Đại Tá
Đầu xuân cho tôi xin gửi lời chào và chúc sức khỏe tới A Yên cùng các ACE trong CLB Apatit,sang năm mới các cầu thủ bb mỗi người tay cơ sẽ lên 2 bóng ......... A Yên à tháng giêng chắc trên đó cũng chưa nhiều việc vậy A bố chí đội hình xuống BG giao lưu,ae BG +BN rất mong được đón tiếp 2 clb Lào Cai tại quê hương quan họ
Thay mặt anh chị em CLB bóng bàn Apatit Việt Nam xin trận trọng cảm ơn anh và các anh chị em bóng bàn Bắc Ninh, Bắc Giang đã có lời mời anh em trên này xuống giao lưu anh nhé. Sáng nay Mr Hải cũng có gọi điện mời anh ah. Để anh em trên này phối hợp xem đi như thế nào xuống cho phù hợp anh nhé.

Last edited:

thanhbg

Thượng Sỹ
Thanks anh Thành nhiều nhé, Sáng nay Hải cũng gọi điện mời anh chị em LC xuống chơi và giao lưu với anh chị em dưới đấy. Để bàn bạc với anh chị em xem đi vào lúc nào thì thích hợp anh nhé
tháng giêng là tháng ăn chơi A ạ mới lai mùa này mát mẻ giao lưu bb đỡ mệt, uống riệu được nhiều hơn đúng ko a

Duongapaco

Đại Tá
tháng giêng là tháng ăn chơi A ạ mới lai mùa này mát mẻ giao lưu bb đỡ mệt, uống riệu được nhiều hơn đúng ko a
Mà anh Thành có uống được rượu đâu nhỉ ?. Nếu trên này về anh nhớ bố trí Hồng Đạm NB giao lưu anh nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Mà anh Thành có uống được rượu đâu nhỉ ?. Nếu trên này về anh nhớ bố trí Hồng Đạm NB giao lưu anh nhé
điều thiệt thòi nhất của tôi là ko uống được rượu tập nhiều rồi nhưng vô vọng A ạ,thôi thì uống coca vậy.đợt này nếu ko có hồng ae dưới này sẽ khai trừ Hồng khỏi hội A ạ,chú H trẻ người ham trơi lên nhiều khi hay sai hẹn bọn tôi khiển trách nhiều lần rồi

Duongapaco

Đại Tá
Anh Thành ơi hình như năm nay Tập đoàn lại tổ chức hội thao khu vực phía bắc trên công ty Apatit anh ah. Anh em mình lại được gặp nhau rồi anh nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
điều thiệt thòi nhất của tôi là ko uống được rượu tập nhiều rồi nhưng vô vọng A ạ,thôi thì uống coca vậy.đợt này nếu ko có hồng ae dưới này sẽ khai trừ Hồng khỏi hội A ạ,chú H trẻ người ham trơi lên nhiều khi hay sai hẹn bọn tôi khiển trách nhiều lần rồi
Nếu đợt nay tôi về anh nhớ tập trung: Bắc, Hồng, Nam, Thành giao lưu 1 trận đồng đội nam với bọn tôi nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Nếu đợt nay tôi về anh nhớ tập trung: Bắc, Hồng, Nam, Thành giao lưu 1 trận đồng đội nam với bọn tôi nhé
hay đó A yên ạ trận đồng đội chắc chắn sẽ sảy ra có thể 3 hoặc 4 đội đánh vòng tròn BG,BN,BBC,Apatit A nhé.đội tôi Bắc đạm dạo yếu lắm vừa qua đi khám được biết co vấn đề về phổi A ạ .dưới này chưa thấy động tĩnh gì có thể tháng tư mới biết được nếu vậy năm nay apatits mạnh quá phải ko A,đạm HB dạo này yếu lắm Phương,Hải,Yên ít đánh nên tay cơ bây giờ ko đánh được ai A ạ

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
hay đó A yên ạ trận đồng đội chắc chắn sẽ sảy ra có thể 3 hoặc 4 đội đánh vòng tròn BG,BN,BBC,Apatit A nhé.đội tôi Bắc đạm dạo yếu lắm vừa qua đi khám được biết co vấn đề về phổi A ạ .dưới này chưa thấy động tĩnh gì có thể tháng tư mới biết được nếu vậy năm nay apatits mạnh quá phải ko A,đạm HB dạo này yếu lắm Phương,Hải,Yên ít đánh nên tay cơ bây giờ ko đánh được ai A ạ
Trên CLB BBC thì tôi chưa biết những ai đi được, nhưng ở CLB APT thì nếu có đi có lẽ chỉ có tôi và Thỏa đi đi được thôi anh Thành ah. Ta làm 3 đội: LC, BN, BG cũng hay đấy anh

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có một số trận thách đấu như sau
1. Yên - Tâm: 3-2
2. Yên Tuấn - Tâm Dũng: 3-0
3. Hải Long - Yên Tuấn: 3-2
4. Tâm - Khánh ( + 6 ): 2-3
5. Thoả - Vũ ( + 4 ): 2-3

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua có một số trận đấu sau
1. Thoả - Yên: 3-2
2. Hiệp - Trang ( + 4 ): 3-2
3. Hiệp Trang - Việt Giang: 1-3
4. Yên - Khánh ( + 6 ): 3-0
5. Giang ( + 2 ) - Hiệp: 2-3

Duongapaco

Đại Tá
Anh Thành ơi thế Bắc có còn chơi được bóng bàn nữa không anh ?, anh cho tôi hỏi thăm sức khoẻ của Bắc nhé, chúc Bắc mau khoẻ để anh em lại gặp nhau trong giải sắp tới của ngành Hoá chất Việt Nam

thanhbg

Thượng Sỹ
Anh Thành ơi thế Bắc có còn chơi được bóng bàn nữa không anh ?, anh cho tôi hỏi thăm sức khoẻ của Bắc nhé, chúc Bắc mau khoẻ để anh em lại gặp nhau trong giải sắp tới của ngành Hoá chất Việt Nam
chào A, Bắc dạo này bỏ thuốc lên được 10kg béo hơn trước nhưng đánh bóng nhanh mệt quả đánh ko được như ngày xưa rồi.Bắc vẫn chơi nhưng tham gia ko đều A ạ,giải ngành tới khả năng dành cho Nam,Yên Hải,Phương,Khánh đánh thôi còn tôi và Bắc giải nghệ A ạ còn ae mình sẽ gặp nhau trong các giải giao lưu clb A nhé

Duongapaco

Đại Tá
chào A, Bắc dạo này bỏ thuốc lên được 10kg béo hơn trước nhưng đánh bóng nhanh mệt quả đánh ko được như ngày xưa rồi.Bắc vẫn chơi nhưng tham gia ko đều A ạ,giải ngành tới khả năng dành cho Nam,Yên Hải,Phương,Khánh đánh thôi còn tôi và Bắc giải nghệ A ạ còn ae mình sẽ gặp nhau trong các giải giao lưu clb A nhé
Nội dung trên 40 anh và Bắc vẫn là một đôi mạnh đấy anh, nếu có hội thao các anh cố gắng tham gia thêm 1 kỳ nữa rồi nghỉ anh nhé

Duongapaco

Đại Tá
Mấy hôm nay mượn vợt gai mặt Supeblock chơi thử thấy gây khó chịu cho đối thủ tương đối hơn nhiều mặt gai Dawei 388D-1. Mình đã gửi mua được rồi vài hôm nữa hàng về dán tập đều thử xem như thế nào là có thể trung thành với bạn này được đấy

thanhbg

Thượng Sỹ
Mấy hôm nay mượn vợt gai mặt Supeblock chơi thử thấy gây khó chịu cho đối thủ tương đối hơn nhiều mặt gai Dawei 388D-1. Mình đã gửi mua được rồi vài hôm nữa hàng về dán tập đều thử xem như thế nào là có thể trung thành với bạn này được đấy
A cố gắng tập ve cả phải và trái theo tôi A tập bạt đỡ mệt bởi mình có tuổi rồi,bác Sử bạt hay nắm A ạ vì gai nhả sang cắt lại ko nặng được thấp cũng bạt tốt

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Vinh béo đã đi tập để chuẩn bị cho các trận thi đấu giải công ty và giải vô địch tỉnh Lào Cai mở rộng, sau đây là kết quả một số trận đấu như sau
1. Vinh - Thoả ( + 2 ): 3-0
2. Yên - Hải con( + 3 ): 3-2
3. Vinh - Yên ( + 4 ): 0-3
4. Yên - Thoả: 3-0
5. Yên - Trang ( + 4 ): 3-0

Bình luận từ Facebook