Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
nay cháu sẽ vào tham gia diễn đàn thường xuyên hơn. đã bắt đầu quen dần mọi người và thấy vui khi mỗi ngày ra chiến đấu mấy trận bóng.hehe
Từ nay cháu chịu khó thường xuyên vào diễn đàn nhé, xem và đọc nhiều cháu sẽ học hỏi được các bác các chú các anh các chị rất nhiều điều bổ ích đấy, mục tiêu là CLB APT sau đó đến các CLB khác trong tỉnh Lào Cai và toàn quốc. Trước mắt cháu dành thời gian đọc các tin bài trước để biết mọi người nói gì, viết gì, viết như thế nào nhé

Duongapaco

Đại Tá
Bắt đầu từ tối mai tại nhà văn hóa công ty Apatit Việt Nam sẽ diễn ra 3 đêm hội diễn văn nghệ quần chúng CNVC Lao động của công ty, chào mừng 55 năm ngày Bác Hồ lên thăm Lào Cai và 58 năm ngày truyền thống công nhân vùng mỏ, sau đó Ban tổ chức sẽ lựa chọn các tiết mục để công diễn vào tối ngày 23.9, các vận động viên bóng bàn như; Hiệp, Nam, Khôi, Hương, Trang, Minh, Tuấn sẽ tham gia cùng các đội văn nghệ của đơn vị mình biểu diễn. Xin trân trọng kính mời quý vị và các bạn đón xem nhé

Drhongson

Đại Tá
Xin giới thiệu với anh chị em trên diễn đàn bóng bàn: Cháu Trần Quang Thỏa là thành viên CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam ( CLB APT ) Nick Diễn đàn: Kaka tran, từ hôm nay cháu Thỏa sẽ tham gia các chương trình như viết tin bài và chém gió trên diễn đàn bóng bàn CLB APT và Lào Cai là chủ yếu. Kính mong các anh các chị tạo điều kiện giúp đỡ cháu Thỏa nhanh hòa nhập với bóng bàn Lào Cai và APT

Anh Yên làm công tác << phát triển Đảng >> tốt thế này thì BOX Lào Cai ngày càng sôi nổi .
Có nhiều nhân tố mới , trẻ khỏe năng động như Trần Quang Thỏa ,Phan Duy Dương ... tham gia thì Lào Cai
đúng là đã nhiều Tre thì già gân mà măng thì đã mọc tua tủa . hì .

@ Lâu nay ít ai để ý việc tuyên truyền phát triển hội viên mới cho diễn đàn ,
có nhiều khi mình phải làm sẵn Nick rồi << nhét tận tay >> mời anh em mới vào sinh hoạt , anh ạ .

Last edited by a moderator:

Duongapaco

Đại Tá
Anh Yên làm công tác << phát triển Đảng >> tốt thế này thì BOX Lào Cai ngày càng sôi nổi .
Có nhiều nhân tố mới , trẻ khỏe năng động như Trần Quang Thỏa ,Phan Duy Dương ... tham gia thì Lào Cai
đúng là đã nhiều Tre thì già gân mà măng thì đã mọc tua tủa . hì .

@ Lâu nay ít ai để ý việc tuyên truyền phát triển hội viên mới cho diễn đàn ,
có nhiều khi mình phải làm sẵn Nick rồi << nhét tận tay >> mời anh em mới vào sinh hoạt , anh ạ .

Cháu Thỏa 23 tuổi ( 1990 ) vừa tốt nghiệp Học viện Tài chính kế toán Hà Nội, mới lên công ty Apatit Việt Nam công tác anh ah, cháu quê Thanh Hóa, khi học phổ thông có học năng khiếu bóng bàn, ra Hà Nội học đại học cháu có tham gia các giải diễn đàn hạng D. Trình cháu hiện nay trong tốp 5 người chơi bóng bàn hay nhất tỉnh Lào Cai đấy anh

kaka tran

Thượng Sỹ
Từ nay cháu chịu khó thường xuyên vào diễn đàn nhé, xem và đọc nhiều cháu sẽ học hỏi được các bác các chú các anh các chị rất nhiều điều bổ ích đấy, mục tiêu là CLB APT sau đó đến các CLB khác trong tỉnh Lào Cai và toàn quốc. Trước mắt cháu dành thời gian đọc các tin bài trước để biết mọi người nói gì, viết gì, viết như thế nào nhé
chắc chắn rồi bác ah. cháu sẽ tìm hiểu hết các bài viết ở box lào cai

phonghongBBC

Đại Uý
Anh Yên ơi, sau một thời gian tham gia diễn đàn...em bị nghiện ...chém nhiều quá...có khi nhàm anh nhỉ? có gì anh cứ tham gia nhé. Hồi này cứ rỗi việc là vào diễn đàn...chắc nghiện thật rồi

Drhongson

Đại Tá
Anh Yên ơi, sau một thời gian tham gia diễn đàn...em bị nghiện ...chém nhiều quá...có khi nhàm anh nhỉ? có gì anh cứ tham gia nhé. Hồi này cứ rỗi việc là vào diễn đàn...chắc nghiện thật rồi

Nếu chưa thỏa chí thì Phong cứ xin phép vợ rùi nhảy tàu sang chém các topic tỉnh khác cho đã tay , hihi.

Duongapaco

Đại Tá
Tin mới nhận: Phạm Doãn Vinh ( Vinh gai ) thành viên CLB APT đầu quân cho đội Mesu HN, chiều mai 14 h ngày 20.9 sẽ đấu với Tiến Hưng CLB Thanh Xuân Hà Nội trong khuôn khổ giải bóng bàn báo HN mới mở rộng năm 2013 tại nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức HN ( hình như có truyền hình trực tiếp thì phải ). Nhánh đấu đơn nam của Vinh có Trung Kiên T&T Hà Nội vừa vô địch giải trẻ toàn quốc tổ chức tại Lào Cai xong. Chúc Vinh béo thi đấu tốt và dành chiến thắng nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay mình có việc bận không thể ra sân tập bóng bàn được, anh chị em chịu khó tập để lấy giải trung cao tuổi tỉnh nhé

Duongapaco

Đại Tá
Cả tối thứ 6 và ngày thứ 7 mạng không có nên không đưa tin được, chán thật. Chiều qua Binh Lô xuống hướng dẫn mình điều khiển máy bắn bóng với các nút bấm 64 bài tập nhưng ít thời gian nên mình chưa tập thử xem như thế nào, xong việc máy mấy chú cháu thi đấu với nhau vài trận như sau
+ Bình - Thỏa: 3-0
+ Bình - Yên: 3-0 và 3-1
Cảm nhận kể từ khi Bình tập với máy bắn bóng đòn có vẻ chuẩn, chính xác và mạnh hơn trước thì phải

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại bàn số 1 có các trận sau
1. Việt Thỏa - Yên Vũ: 3-2
2. Thỏa - Yên: 3-2
3. Việt Thỏa - Tâm Mạnh: 3-0
4. Yên Lộc - Thỏa Trang: 3-1
5. Việt Thỏa - Vũ Dũng ( + 2 ): 3-2

Duongapaco

Đại Tá
Nhân kỷ niệm 55 năm ngày Bác Hồ lên thăm Lào Cai Trung tâm TDTT tỉnh có mời hai CLB Bóng bàn APT và BBC thi đấu giao lưu chào mừng vào sáng qua ngày 22.9.2013 tại Nhà thi đấu mới của tỉnh. Kết quả thành tích của giải giao lưu như sau:
I. Nội dung đôi nam > 40 tuổi
1. Giải nhất: Phạm Tuấn Khôi + Lê Văn Tâm APT
2. Giải nhì: Mai Thế Vinh + Kiều Bá Mậu APT
3. Giải ba: Dương Công Yên + Trần Mạnh Hà APT và Trần Minh Phương + Lê Sơn Hà BBC
II. Nội dung đôi nam < 40 tuổi
1. Giải nhất: Nguyễn Mạnh Hà + Phan Duy Dương BBC
2. Giải nhì: Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp APT
3. Giải ba: Nguyễn Đình Dũng + Đặng Cao Cường BBC và Nguyễn Xuân Minh + Phạm Ngọc Chung APT
III. Nội dung đôi nữ
1. Giải nhất: Bùi Xuân Trang + Nguyễn Thị Lộc APT
2. Giải nhì: Đinh Thị Hồng + Vũ Thị Hoa BBC
3. Giải ba: Tống Thị Thơm + Hoàng Thị Đàm APT và Hồ Thanh Loan + Trương Thị Phương APT
Như vậy CLB APT đã đạt được
+ Hai giải nhất
+ Hai giải nhì
+ Bốn giải ba
Trong tổng số 3 nội dung thi đấu.
Thay mặt ban chủ nhiệm CLB xin chúc mừng thành tích của anh chị em đã thi đấu tốt dành giải cao, mong các đồng chí tích cực tập luyện để thi đấu tốt các giải từ nay đến cuối năm 2013

Last edited:

Bình luận từ Facebook