Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Em chả tin Vinh gai nhả lời câu hỏi của em đâu bác ợ. Nếu đánh màu thì riêng món đục + chọi đã có 2 điểm chấp rồi bác ạ. Thế thì Thỏa ko có cửa. Anh xem trận Việt cò Hưng Yên đục chọi mà Linh muối cao thủ tuyển quốc gia còn mất 100 củ đó thi bác, đánh độ Linh muối cóng lắm. Nhưng trận đầu tiên cũng nên chấp 2 thôi.
Nếu đánh với anh em mình thì khi giao bóng đục chọi của Vinh phát huy nhiều, còn đánh với anh em dưới tý chút Vinh cũng không ghê gớm lắm đâu em. Trong tương lai anh em mình sẽ được chứng kiến những trận bóng bàn thi đấu đỉnh cao sẽ diễn ra giữa: Vinh, Phước, Thỏa, Bình, Đức...

Duongapaco

Đại Tá
Bác hỏi không đi học nghề nữa thì không thấy trả lời bác, chỉ đánh màu mè là nhanh thôi chán cháu lắm rồi. Cháu cứ đi Vĩnh Yên đi hôm nào lên bác sẽ tổ chức trận đấy nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Mời cả CLB đi ăn hết khoảng 6 đến 7 triệu thì lớn quá, các cháu làm gì có tiền để đấu như thế, như vậy sẽ không hay đâu. Theo bác thì: 1 mâm thịt chó mẹt, bác sẽ tổ chức thêm vài trận nữa là thành ra vài mâm và cả CLB vui ngất ngây như con gà tây ngay thôi. Có thể tổ chức vào dịp ngày truyền thống công ty 23.9 là vui nhất đấy

zero

Trung Sỹ
chú Yên và a Dũng làm trận so Gai đi .Kèo này mới hót ,ầm ĩ khắp Lc luôn .chú Yên ko bít có máu ko vậy

Dũng Gai

Moderator
chú Yên và a Dũng làm trận so Gai đi .Kèo này mới hót ,ầm ĩ khắp Lc luôn .chú Yên ko bít có máu ko vậy
Anh thấy chú Vũ anh hùng núp lắm ka ka, núp 1 chỗ rồi kích tướng người khác, lúc uống rượu thì lặn mất tăm. Hay lắm, phát huy sở trường em nhé. Anh thấy Vũ có khiếu khoản này lắm. Chém ít nhưng gió ra nhều.

Last edited:

zero

Trung Sỹ
hihihi e dạo này bận quá chắc phải nghỉ bóng bàn 1 tg .Chém j đâu ,chỉ là muốn đc xem 2 gai hay nhất nhì Lc đánh vơi nhau thế nào thôi.

chemgio

Binh Nhì
Theo mình thì 2 người này sẽ khó đánh với nhau. Dường như hai ông lớn này có 1 tình cảm gì đó đặc biệt lắm. Họ là những ông bầu ở hai chiến tuyến. Chuyên nghĩ ra các ý tưởng hay hay.

Duongapaco

Đại Tá
Có lẽ lâu lắm rồi mình và Dũng gai chưa đấu với nhau một trận đơn bóng bàn nào, chỉ gặp nhau đánh đôi nam và đôi nam nữ nhưng mình toàn thua thôi, bóng của Dũng khó chịu lắm quả nào cũng vảy lên tất vào góc phải không tỉnh đòn là toi luôn. Dũng ít đánh đơn chỉ thích đánh đôi cho vui thôi, bây giờ nếu đánh đơn gặp Dũng có lẽ mình thua vì lớn tuổi rồi không đủ sức giật, bạt bóng gai của Dũng vài quả liền một lúc. Nhưng để hôm nào kết hợp có buổi giao lưu to to mình với Dũng đánh thử một trận để anh em xem hai người chơi gai của hai CLB lớn nhất Lào Cai đọ sức với nhau nhé

Duongapaco

Đại Tá
Theo mình thì 2 người này sẽ khó đánh với nhau. Dường như hai ông lớn này có 1 tình cảm gì đó đặc biệt lắm. Họ là những ông bầu ở hai chiến tuyến. Chuyên nghĩ ra các ý tưởng hay hay.
Lào Cai lại có thêm bạn mới rồi, vui thật đấy, chúc mừng bạn chemgio nhé, bạn sinh hoạt ở CLB nào thế ? mong bạn thường xuyên vào diễn đàn bóng bàn Lào Cai đưa tin, viết bài và chém gió cho vui nhé ( nghe nick của bạn đã thấy khả năng cao của bạn rồi ). Hy vọng lúc mình và Dũng đấu bạn có mặt để chia vui nhé

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay mình đã đưa thông điệp về trận thi đấu Vinh gai chấp Thỏa 2 quả cho Thỏa biết, Thỏa đã vui vẻ nhận lời ngay ( dù có thể thua Vinh ). Để hôm nào đẹp trời tổ chức trận đấy cho anh chị em thưởng thức nhé

zero

Trung Sỹ
Có lẽ lâu lắm rồi mình và Dũng gai chưa đấu với nhau một trận đơn bóng bàn nào, chỉ gặp nhau đánh đôi nam và đôi nam nữ nhưng mình toàn thua thôi, bóng của Dũng khó chịu lắm quả nào cũng vảy lên tất vào góc phải không tỉnh đòn là toi luôn. Dũng ít đánh đơn chỉ thích đánh đôi cho vui thôi, bây giờ nếu đánh đơn gặp Dũng có lẽ mình thua vì lớn tuổi rồi không đủ sức giật, bạt bóng gai của Dũng vài quả liền một lúc. Nhưng để hôm nào kết hợp có buổi giao lưu to to mình với Dũng đánh thử một trận để anh em xem hai người chơi gai của hai CLB lớn nhất Lào Cai đọ sức với nhau nhé
chú Yên cứ khiêm tốn thế , cháu nghĩ trận náy 1 chín 1 mười ai phong độ cao thì thắng .Nhưng phải công nhận a Dũng có quả trái khó chịu nhất LC

Dũng Gai

Moderator
Ngày trước khi anh dùng mặt chuội thì anh dùng quả trái sấn và bạt + giật quả phải. Trước giật mạnh lắm giờ giật cứ như rau muống;
Một lần xem bác Tuấn Anh B cao thủ gai bậc nhất của nước mình đấu giải tại Lào Cai, bác ấy đánh anh thấy dì dị. Quả trái của anh có lẽ bị ám ảnh và bị ảnh hưởng của bác Anh B ấy. Mình ko dc tinh hoa như bác ấy nhưng về cơ bản cách xử lý nó cũng từa tựa.
Từ ngay nghiên cứu lối đánh của gai thì quả phải giật tự nhiên mất, nếu có chỉ là móc lốp. Thường thì trái hay thì phải kém và ngược lại.

Last edited:

Vinh_Gai

Binh Nhất
Mời cả CLB đi ăn hết khoảng 6 đến 7 triệu thì lớn quá, các cháu làm gì có tiền để đấu như thế, như vậy sẽ không hay đâu. Theo bác thì: 1 mâm thịt chó mẹt, bác sẽ tổ chức thêm vài trận nữa là thành ra vài mâm và cả CLB vui ngất ngây như con gà tây ngay thôi. Có thể tổ chức vào dịp ngày truyền thống công ty 23.9 là vui nhất đấy
y kien cua bac chau dong y a.nhung 23/9 thi chac chau k ve kip roi.luc day chau dang danh giai bao Ha Noi moi roi bac a.to chuc som hon di ah.

Duongapaco

Đại Tá
y kien cua bac chau dong y a.nhung 23/9 thi chac chau k ve kip roi.luc day chau dang danh giai bao Ha Noi moi roi bac a.to chuc som hon di ah.
Để chiều nay bác xem có trận nào bổ sung thêm không nhé, ít nhất cũng phải có 2 đến 3 mâm thịt chó mới vui mà

Bình luận từ Facebook