Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Anh Yên giải thích hộ sao lại gọi là anh tâm Khùng? Biệt hiệu này có từ khi nào.
Lúc nhỏ trẻ con gọi là: Tâm "Dượng" ( bố tên là Dượng, lúc đó trẻ con hay gọi kèm tên bố mẹ ), lớn lên anh em bạn bè gọi là: Tâm " lùn " ( vì có chiều cao hơi khiêm tốn ), khi đi làm đồng nghiệp gọi là Tâm " lốp " vì anh ấy làm lốp xe ô tô, đi đánh bóng bàn anh ấy có nhiều phát ngôn, cử chỉ, động tác trông ít giống ai nên mọi người gọi là Tâm " khùng " mà em, gọi mãi thành quen, hôm nào Tâm khùng ko đi đánh bóng là CLB như thiêu thiếu một cái gì đó... Có lẽ Tâm là người có nhiều biệt hiệu nhất trong làng bóng bàn Lào Cai đấy em nhé

ZLC (*_*)

Binh Nhất
Chiều qua Tâm khùng nói: Chiều nay sẽ cặp đôi với Giang thách đấu với đôi nam nữ nào trong CLB muốn chiến, tay này khôn thật vớ được cháu trẻ là thách đấu ngay, chiều này có khi phải thử một trận quyết liệt mới được, ko biết nữ ai đối chọi được với Giang ko để còn cặp đôi ( Misi Thơm thì đuối hơn nhiều nên có thể dễ thua, nhưng có lẽ vẫn phải chiến thôi vì ko đấu Tâm khùng phát thanh to lắm ? )
để cháu rủ hằng xuống chiến với đôi này xem thế nào, dạo này cháu bận quá, hàng tết cuối năm nhiều nên không có thời gian, hic.

Duongapaco

Đại Tá
để cháu rủ hằng xuống chiến với đôi này xem thế nào, dạo này cháu bận quá, hàng tết cuối năm nhiều nên không có thời gian, hic.
Cháu với Hằng chắc không chịu được đâu vì Giang dạo này đôi công hay lắm, em nó chỉ ngại gai tý thôi, mà dạo này Hằng đi đâu mà Chú ko thấy xuống dưới này nhỉ ?

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua theo chương trình thách đấu của Tâm khùng đã diễn ra trận thi đấu đôi nam nữ giữa: đôi Tâm + Giang gặp Yên + Thơm, trận đấu diễn ra khá căng thẳng hai đôi đuổi nhau từng quả, từng séc một, khi séc 5 đôi Yên + Thơm đang dẫn đôi Tâm + Giang: 10 - 7 khán giả đã tưởng thắng nhưng Misi Thơm đã không hoàn thành nhiệm vụ mấy quả cuối và để thua ngược với tỷ số: 11 - 13 đầy nuối tiếc. Chiều nay hai đôi này tái đấu tiếp
Một số trận đấu khác:
1. Trường thua Giang với tỷ số: 2 - 3
2. Hiệp + Vũ thắng đôi Tâm + Kiên với tỷ số: 3 - 2

Duongapaco

Đại Tá
Theo chương trình thách đấu của đôi Tâm + Giang, chiều qua đã diễn ra 3 trận thi đấu đôi nam nữ
1. Yên + Thơm thắng Tâm + Giang: 3 - 0 ( Trả nợ sòng phẳng trận thua đầy nuối tiếc chiều hôm trước, Tâm khùng ACAY hẹn chiều này đấu lại )
2. Tâm + Giang thắng Việt + Đàm: 3 - 0 ( Đàm chưa phải đối thủ của Giang )
3. Yên + Thơm thắng Việt + Đàm: 3 - 0 ( Việt chưa kèm Đàm được )
CLB bóng bàn APT sẽ tập luyện và vui chơi đến hết chiều ngày 08/02/2013 ( tức ngày 28 tết âm lịch ), từ ngày 29, mùng 1, mùng 2 tết CLB nghỉ, sáng mùng 3 tết công ty APT tổ chức ra quân các bộ môn thể thao ( trong đó có bóng bàn ) xin mời ACE sáng mùng 3 tết đến CLB bóng bàn vui xuân và thi đấu bóng bàn nhé

Duongapaco

Đại Tá
Hì, vậy mà em cứ tưởng Tâm lốp là Nốp Căng?
Lúc nào hưng phấn thì Lốp căng đánh hay lắm, lúc nào Lốp sì hơi thì đánh không được hay và thua nhanh em ah. BBC mùng mấy tết ra quân bóng bàn đấy em, dưới này mùng 3 hội tụ dân thể thao ( Quần vợt, Bóng bàn, cầu lông ) trân trọng kính mời ACE trên đấy xuống giao lưu bóng bàn với APT nhé

Thuyetman

Binh Nhì
Đúng rồi cháu đây a .may quá tết này mang đủ tiền thưởng về cho vợ con cũng là nhờ bóng bàn đấy .Hôm đám cưới con chú hải ngót cháu lại uống rượu cùng mấy chú clb ,chứ ăn cùng đội đường sắt thì giờ này chắc toi..bóng bàn lại muôn năm

zero

Trung Sỹ
Đúng rồi cháu đây a .may quá tết này mang đủ tiền thưởng về cho vợ con cũng là nhờ bóng bàn đấy .Hôm đám cưới con chú hải ngót cháu lại uống rượu cùng mấy chú clb ,chứ ăn cùng đội đường sắt thì giờ này chắc toi..bóng bàn lại muôn năm
HIHIHI Thuyết chịu khó tập nhiều vào nhé.Có công mài sắc có ngày nên xà beng .:D

Duongapaco

Đại Tá
Thế thì cháu được Misi Hiền " thưởng thêm " to lắm nhỉ ? cháu thấy chưa hôm đấy mà cháu ăn cỗ cùng mấy anh em VTĐS thì bây giờ không biết sẽ như thế nào, cháu cảm ơn các Chú, các anh, các chị trong CLB bóng bàn là phải rồi đấy. Cháu chịu khó đi chơi mỗi buổi chiều một cách lành mạnh vừa được sức khỏe, vừa xa tiêu cực vừa vui vẻ và lại được Vợ khen nữa ấy chứ ?

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay còn một trận thách đấu gỡ nợ của đôi Tâm + Giang với đôi Yên + Thơm ( Tâm khùng muốn chiến thắng để ăn tết cho ngon ) từ ngày mai CLB BB APT nghỉ tết đến sáng mùng 3. Nhân dịp năm mới thay mặt CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam xin kính chúc toàn thể anh chị em bóng bàn CLB APT, ACE bóng bàn Lào Cai và toàn thể gia đình năm mới luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, an khang thịnh vượng, thường xuyên dành thời gian tập luyện bóng bàn để nâng cao sức khỏe và khả năng chuyên môn của mình, góp phần XD CLB bóng bàn APT & bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển. Hẹn gặp lại các bạn vào sáng mùng 3 tết tại nhà thi đấu công ty Apatit Việt Nam

Last edited:

Thuyetman

Binh Nhì
Alo alo bây 0h 15p năm quý tỵ thuyết mán xin chúc các bác các chú ,các anh ,các bạn trong clb một năm mới an khang thịnh vượng ,vạn sự như ý. Câu lạc bộ apt sẽ thiên hạ đệ nhất anh hùng

Thuyetman

Binh Nhì
5. Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều

zero

Trung Sỹ
Alo alo bây 0h 15p năm quý tỵ thuyết mán xin chúc các bác các chú ,các anh ,các bạn trong clb một năm mới an khang thịnh vượng ,vạn sự như ý. Câu lạc bộ apt sẽ thiên hạ đệ nhất anh hùng
Chịu khó online thế ông ban.Hẹn gạp lại vào mồng 3 tết nhé.Chúc bạn và gia đình luôn luôn đầy đủ

Dũng Gai

Moderator
Lúc nào hưng phấn thì Lốp căng đánh hay lắm, lúc nào Lốp sì hơi thì đánh không được hay và thua nhanh em ah. BBC mùng mấy tết ra quân bóng bàn đấy em, dưới này mùng 3 hội tụ dân thể thao ( Quần vợt, Bóng bàn, cầu lông ) trân trọng kính mời ACE trên đấy xuống giao lưu bóng bàn với APT nhé

DỊP Tết này em lại phải lo việc dạm ngõ cho thằng em út, mồng 6 này nhà gái kéo khoảng 10 người lên Lào Cai làm cỏ gia đình em...Khi có thông tin về BBC, em sẽ pót lên đây bác nhé. Chúc bác và anh em CLB APT một năm tràn đầy năng lượng và mọi sự hanh thông.

Duongapaco

Đại Tá
Thế thì cũng vui rồi, nhưng vui gì thì cũng phải nhớ đến bóng bàn đấy em nhé ? ( cả trên bàn và trên diễn đàn ) em mà trầm trầm là diễn đàn Lào Cai kém sôi nổi ngay đấy nhé

Duongapaco

Đại Tá
Sau khi khai xuân ( sáng mùng 3 tết ) CLB APT đã duy trì tập luyện và chơi ngay từ chiều mùng 4 tết cho đến hôm nay. Nhiều trận đấu căng thẳng và kịch tính đã diễn ra sôi nổi hào hứng
1. Tâm khùng thắng Long Đường sắt: 3 - 0 ( dạo này Long lên tay, mặc dù thắng nhưng Tâm khùng rất vất vả )
2. Yên thắng Vũ 3 - 0
3. Yên + Tâm thắng Vũ + Dũng: 3 - 2 ( sau khi dẫn trước 2 - 0 )
4. Trường thắng Chung: 3 - 2
5. Yên thắng Dũng CĐCĐ ( + 3 ): 3 - 0
6. Yên thắng Chung ( + 3 ) : 3 - 2 ( sau khi dẫn trước 2 - 0 )
Mấy hôm nay không thấy Giang, Thơm, Đàm ra chơi nên các trận đôi nam nữ không thi đấu được

Bình luận từ Facebook