Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

backhand-ghost

Đại Tá
BhG vừa được nhận 02 bản dịch của một mem nhiệt tình (thông qua bro @o3ma ). Vì cũng có chút kinh nghiệm nên nói thật là cũng chỉ cần xem mấy dòng đầu tiên là đã rất ưng ý rồi, tiếng Việt rất tốt, am hiểu BB, diễn đạt trong sáng. Ko cần mất thời gian của anh em nữa, vút luôn anh Toản nhé.
Gửi tới bro chưa biết tên lời cám ơn chân thành của Ban biên tập. You welcome.

o3ma

Đại Tá
BhG vừa được nhận 02 bản dịch của một mem nhiệt tình (thông qua bro @o3ma ). Vì cũng có chút kinh nghiệm nên nói thật là cũng chỉ cần xem mấy dòng đầu tiên là đã rất ưng ý rồi, tiếng Việt rất tốt, am hiểu BB, diễn đạt trong sáng. Ko cần mất thời gian của anh em nữa, vút luôn anh Toản nhé.
Ok, vậy tối nay tớ có việc làm rồi.

firi06

Đại Uý
Ok, vậy tối nay tớ có việc làm rồi.
Vậy là ae org sắp được xem các tập tiếp theo có phụ đề rồi. Cảm ơn Ban biên tập và xin chúc mừng BBT đã có thêm 1 thành viên mới! Hy vọng rằng tới đây, mỗi tuần ae org sẽ được xem 1 tập mới.

backhand-ghost

Đại Tá
Vậy là ae org sắp được xem các tập tiếp theo có phụ đề rồi. Cảm ơn Ban biên tập và xin chúc mừng BBT đã có thêm 1 thành viên mới! Hy vọng rằng tới đây, mỗi tuần ae org sẽ được xem 1 tập mới.
mặc dù chưa biết mem nào vừa tham gia cùng, nhưng phải nói là chất lượng dịch thuật rất tốt, không dám hi vọng 1 tuần/tập nhưng có thêm người thì công việc sẽ nhanh hơn nhiều.

conduongs

Đại Tá
Mình đã xem hết 25 tập, mặc dù không hiểu tiếng Trung lắm, nhưng xem video cũng dễ hiểu, giờ có thêm phụ đề tiếng việt nữa thì thật là hay. Cảm ơn BBT đã rất nhiệt tình.

szlc

Thượng Tá
Hiện tại tập 2 của bộ tài liệu học đánh bb với tiến sĩ họ đường đã hoàn thiện. Theo yêu cầu của một số bạn tôi đang up lên youtube với chất lượng HD 720P nhưng xem chừng lâu quá. Dung lượng 1,36G.
Đa tạ các bác, quay tay thôi anh em, hàng về rồi

o3ma

Đại Tá
Chào ae.
Sau 1 thời gian do bận bịu và một số vấn đề xyz khác, hôm nay nhóm biên tập hoàn thiện thêm được tập 2. Mọi việc bây giờ đã có vẻ trơn tru hơn vì có sự góp sức của @vcbshark. Như nãy nói tôi muốn up clip với chất lượng HD nhưng do mạng kém quá không up nổi vì thế đành ngậm ngùi dừng ở mức 480P. Mong ae thông cảm.
Khi nào up được HD tôi sẽ thay thế bản này.
Cập nhật bản HD cho ae đây:

Last edited:

Bình luận từ Facebook